[Tập 3] Home Theatre của ivy68 - Version 2010

ivy68

Huyền Thoại
Ðề: [Tập 3] Home Theatre của ivy68 - Version 2010

Tui thấy thảm và gỗ rùi. Nhưng nó không che được dây điện của phòng. Phòng rất đẹp, chỉ mỗi lăn quăn dây điên trên sàn gổ.

Phòng của bác trên lầu hay dưới trệt. Nếu dưới trệt thì không cần gia cố nhiều như vậy

Giấu dây đi cũng đơn giản thôi nhưng mình thường sử dụng có 1 mình nên cũng không cầu kỳ chuyện đó lắm.
Phòng ở trên lầu cao bác à, sàn bê tông mình đổ dày 22cm cũng rất chắc chắn rồi, còn lát gỗ dày như vậy để dùng cho nó đúng là sàn gỗ thật tự nhiên (mua gỗ súc - thành khí sau đó đưa đi xẻ thành ván để lát).

ivy68

Huyền Thoại

chỉ mới khoe một chút..bác mà khoe hết chắc ace chít ngắc luôn quá :( :(

Nó đúng tinh thần là 1 chút mà bác, mình giới thiệu với anh em khía cạnh chơi HD của mình thôi mà.
Nói chung khi mua sắm các thiết bị thì mình theo tiêu chí sau: Cố gắng có đủ đồ chơi xem và lưu trữ film HD. Thiết bị chỉ cần đủ dùng, vừa tiền - thực dụng và đủ dùng là được, chất lượng vừa phải - có hỏng thì hỏng ngay khi còn hạn bảo hành để hưởng hậu mãi, chứ sau hạn bảo hành thì chỉ bán đồng nát thôi nếu không thay thế được - đồ điện tử thì mấy khi chữa mà chạy ngon như cũ được.

HDLover

quá đã, e xin lấy thiết kế của bác làm chuẩn nhé

nsh9999

Em nhìn phòng của bác mà em ..... ngất. Em nói thật, trộm vào nhà bác, nó mà ko hoa mắt chóng mặt nằm vật ra đấy thì em có mà đi đầu xuống đất

ivy68

Huyền Thoại

Em nhìn phòng của bác mà em ..... ngất. Em nói thật, trộm vào nhà bác, nó mà ko hoa mắt chóng mặt nằm vật ra đấy thì em có mà đi đầu xuống đất

Ấy bác cứ giả thiết thế chứ còn trộm vào nhà mình thì hơi bị khó: nhà có bảo vệ 24h/7, lên nhà qua 3 lần khóa nữa.

giang_coi

Nhìn phòng anh ivy đẹp thật mog muốn được lên ngó thử 1 lần quá với tiện thể xin ít phim về ghiền nhưng chắc anh chả có thời gian ^ ^

anhnh

hixhix khủng long bạo chúa quá, hình mẫu lí tưởng của HDvietnam, pro nấu sub ngon nhất phô rum, bao giờ em mới có được cái part 1 của bác đây. :((

arryo

Active Member

Em thấy bác nhiều CD thế, rip share anh em đi bác :).

nsh9999

Ấy bác cứ giả thiết thế chứ còn trộm vào nhà mình thì hơi bị khó: nhà có bảo vệ 24h/7, lên nhà qua 3 lần khóa nữa.

Hehehe ... em thì em cứ nói thế, chứ nhìn phòng xem phim của nhà bác nềy là đủ hiểu rồi. Em là newbie nên ko bít mấy về âm thanh, đang trong quá trình học hỏi và tìm hiểu, nhưng kết nhất là tủ đĩa đồ sộ của bác Ivy (hình như bác chơi SoulCalibur thì fải). Bác Ivy mà giấu cái gì vào trong đống đĩa đấy thì có mà zời tìm được... haizzz

hnim47

khủng và đẹp quá bác ạ, ước gì mình được như anh ấy

Dai Minh Kim

Chịu chơi nhỉ ? Chả còn jì để mà ý cò hít

ivy68

Huyền Thoại

Hehehe ... em thì em cứ nói thế, chứ nhìn phòng xem phim của nhà bác nềy là đủ hiểu rồi. Em là newbie nên ko bít mấy về âm thanh, đang trong quá trình học hỏi và tìm hiểu, nhưng kết nhất là tủ đĩa đồ sộ của bác Ivy (hình như bác chơi SoulCalibur thì fải). Bác Ivy mà giấu cái gì vào trong đống đĩa đấy thì có mà zời tìm được... haizzz

Mình cứ xếp đĩa CD nhạc theo ý của mình, cũng nhanh thuộc chỗ dễ tìm thôi mà.
Từ ngày lăn vào chơi HDmovie cũng hơi lơ là khoản nghe 1 tí.

quynhnet

Banned

IVY, bạn sắp chán chưa vậy? Theo tôi biết, trò chơi gì khi lên đến đỉnh thường tạo ra cảm giác chan chán, người ta sẽ xoay ra trò chơi khác, tập tành lại từ đâu.

nhandang2008

Active Member

Không biết nói gi luôn. Quá khủng.

ivy68

Huyền Thoại

IVY, bạn sắp chán chưa vậy? Theo tôi biết, trò chơi gì khi lên đến đỉnh thường tạo ra cảm giác chan chán, người ta sẽ xoay ra trò chơi khác, tập tành lại từ đâu.

Cũng khó chán lắm bác à. Vì mình có nhiều thú để đam mê ngoài xem film nghe nhạc thì còn: chơi các đồ chơi mô hình như ôtô, tàu hỏa... nuôi cá cảnh, trồng cây trồng hoa... đọc sách... nên mỗi thứ 1 chút, khi nào thấy đu đủ lại quay qua chơi trò khác. Mà trong đời sống xã hội còn vô vàn thứ để mình có thể đam mê được nữa cơ mà.

transon

Member

Tủ đĩa gọn gàng và đẹp quá !

bayminh

Đây là card vga (khoảng 4tr):

công nhận bro choi hàng quá dữ! nhưng mình théc méc 1 tí là cái VGA này sao mà cáo giá thế? Bro xài crossfire hỉ?

ivy68

Huyền Thoại

Đây là card vga (khoảng 4tr):

công nhận bro choi hàng quá dữ! nhưng mình théc méc 1 tí là cái VGA này sao mà cáo giá thế? Bro xài crossfire hỉ?

Mình cũng không nhớ chính xác giá của từng món vì đã mua cũng khoảng 1 năm nay rồi, đại loại nhớ mài mại vậy nên cứ cho là khoảng đó tiền thôi.

myozuka

Member

BÁc kiếm đâu em Sharp 52" A77 thế, ngoài mấy siêu thị điện máy em chỉ thấy đến 46" A66 thôi, em chuẩn bị nâng cấp màn hình, bác chỉ cho em chỗ mua với, giá nữa ạ. thanks bác nhiều.

Bên trên