Tập Tứ (4) tốn tiền! Toàn tập Táo Thiếu Tẹo thuộc tớ

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: Tập Tứ (4) tốn tiền! Toàn tập Táo Thiếu Tẹo thuộc tớ

bác bảo hé lộ chân dung người làm sub muh thấy tay chứ k thấy chân... phải có chân em mới chịu

xicklo

Well-Known Member

ôi ivy là female sao ạ -.- trước giờ cứ nghĩ là 1 anh đạo mạo nào cơ:x ôi nhìn ngón tay xinh thế :)) mà 68 là chị sinh năm 68 hay là ngày 6/8 (hy vọng cái này ;)) ) anyway chúc ivy thành công và mạnh khỏe, tiếp tục dịch và cống hiến sub cho diễn đàn.
PS: :*

06-08-1968 Đó bác $-)$-)$-)

tieuthieugia

Well-Known Member

bác bác làm em nhớ truyện toàn T...
google ra đọc méo hàm rùi nè

melody23

Member

Doc UNITEK này có làm việc với MacOS.
Flix này quay film chuẩn HD luôn, rảnh mình sẽ up lên vài clip quay bằng nó chia sẻ cùng ae.

hôm nào bác pm cho em cái video nhé, ngắn thôi cũng được, cả cảnh sáng cảnh tối nhé, con này ở Sing đang bán rẻ nhưng em ko biết chất lượng thế nào

Angus_Bert

Film critic

Cho em hỏi chi Ivy là các con Apple desktop đó thì hàng Apple thật ko hay sao mà lại thấy cài Xp nhở. Thuở học lớp 8 lên công ty của bà chị thấy mấy ông toàn xài Apple nhìn mà choáng :X

dt_iunhau

hix, nhìn ngón tay xinh quá má ơi , ước gì vợ mình cũng được như cô ấy. :">

ruinking

nếu em không nhầm thì hồi ở shenzhen em cũng nhìn thấy bộ này. Đắt ra phết. Hồi đó vào xem hàng mẫu. thích quá bấm suốt. Có điềuở đó không có ai có tay như vậy....

Các bác lại tưởng bở rùi,trong ảnh chắc chắn ko phải tay pac ấy đâu.:))

ivy68

Huyền Thoại

hôm nào bác pm cho em cái video nhé, ngắn thôi cũng được, cả cảnh sáng cảnh tối nhé, con này ở Sing đang bán rẻ nhưng em ko biết chất lượng thế nào

Theo mình thì dùng tạm được, tuy với tiêu chí HD (720p) thì chưa đạt được, nhưng được cái hạt dẻ - trên dưới 200$ thôi, hiện nay hãng đang ra loại ULTRA HD và MINI HD nữa - cũng khá lắm.

ivy68

Huyền Thoại

Cho em hỏi chi Ivy là các con Apple desktop đó thì hàng Apple thật ko hay sao mà lại thấy cài Xp nhở. Thuở học lớp 8 lên công ty của bà chị thấy mấy ông toàn xài Apple nhìn mà choáng :X

Apple đã thiết kế này có cấu hình chạy XP từ lâu rồi, nếu không thì thị phần của họ không tăng cao được - đa số người dùng quen thuộc với XP hơn.

ivy68

Huyền Thoại

Tớ thích Táo Tây, Tớ Thôi Thích Táo Tàu (made in China :-q) :)):))

Từ thuở Táo Tây tràn tới ta, tuy tốn tiền trả Táo Tây tớ toàn thực Táo Tây thôi tại thích thú thực. Táo Tàu trong thế thua trông thấy.

NhuQuynhCF

Mình thích nhất cái MAC 27 inch:):)

Bên trên