Tất cả 3 trong 1 nhỏ nhắn - Thành Phố Cảng Hải Phòng.

dat1977

Banned
Ðề: Tất cả 3 trong 1 nhỏ nhắn - Thành Phố Cảng Hải Phòng.

hi bác chủ, mút xốp tiêu âm bác mua ở đâu thế ạh? e cũng đang tìm loại này mà ở HP khó tìm quá, thanks bác ạh

Bác qua Cửa hàng Việt Thịnh số 61 Lý Thường Kiệt nhé. Đủ các thể loại

seagalvsjetli

Active Member

Thích màn, front, sub

winterfell101

Well-Known Member

Cám ơn bác ghé thăm. Vụ cái tiêu âm phòng em vẫn trăn trở mãi mà chưa làm đc

Bác nhìn của e này :D, đố bác biết đồ chơi của e gồm những j? :))

lequynhan

Well-Known Member

Chúc mừng bác chủ dat1977 thỏa chí đam mê!

Đồ đoàn nhà cửa rất gọn gàng sạch đẹp! Chúc bác và gia đình vui vẻ hạnh phúc để chìm đắm trong thế giới nghệ thuật! @};-

winterfell101

Well-Known Member

Cái tiêu âm bác mua ở Lý Thường Kiệt đó hả?

Đúng rồi bác, bác Việt Thịnh này bán nhiều đồ tiêu âm nhưng giá cao quá bác ạh, e chỉ mua được tấm ghép loại nhỏ 330x470mm (10k/tấm) về ghép, ghép lên nhìn cũng thấy lạ mắt :D, e thấy bức tường phía đối diện loa bác ko làm tiêu âm hả?

dat1977

Banned

Đúng rồi bác, bác Việt Thịnh này bán nhiều đồ tiêu âm nhưng giá cao quá bác ạh, e chỉ mua được tấm ghép loại nhỏ 330x470mm (10k/tấm) về ghép, ghép lên nhìn cũng thấy lạ mắt :D, e thấy bức tường phía đối diện loa bác ko làm tiêu âm hả?

Đấy cái vụ tiêu tán âm này mình cũng đang nghiên cứu, chắc cũng phải mua ít như của bác gắn lên cho nhanh và ít tiền

December

Member

Chúc mừng bác có bộ dàn ưng ý, em mong có cái phòng rộng như nhà bác, nhà em có 10m2, tiêu âm xong xem phim khô khốc, ko tiêu âm thì nghe nhạc bay lung tung mất hết sân khấu

dat1977

Banned

Chúc mừng bác có bộ dàn ưng ý, em mong có cái phòng rộng như nhà bác, nhà em có 10m2, tiêu âm xong xem phim khô khốc, ko tiêu âm thì nghe nhạc bay lung tung mất hết sân khấu

Nếu có làm tiêu âm thì cũng chỉ làm khoảng 50% phần tường thôi bác ạ, chứ làm hết thì được cái lọ mất cái chai

December

Member

Em làm sau loa và sau chỗ nghe thôi bác. Nhưng xem phim khô vãi. Tiêu âm em đặt HCM mà chứ ko phải mút xốp, làm bằng bông khoáng

winterfell101

Well-Known Member

Em làm sau loa và sau chỗ nghe thôi bác. Nhưng xem phim khô vãi. Tiêu âm em đặt HCM mà chứ ko phải mút xốp, làm bằng bông khoáng

Khô ở đây là như thế nào bác? Bác show vài tấm cho em tham khảo chút ạh, e cũng đang đau đầu vụ này quá, thanks bác

December

Member

Thì nghe nhạc sân khấu nó rõ nét, ko bị phản xạ bay lung tung. Nhưng mà xem phim thì nó mất hết độ vang nên ko hoành tránh nữa. Lúc nào công tác về em chụp lại cho bác

dat1977

Banned

Thì nghe nhạc sân khấu nó rõ nét, ko bị phản xạ bay lung tung. Nhưng mà xem phim thì nó mất hết độ vang nên ko hoành tránh nữa. Lúc nào công tác về em chụp lại cho bác

Mình cũng đang nghiên cứu vụ này mà bác nói thế lại nản. đổ tiền, công sức vào mà không ra gì thì đa đầu

ThangAudio&Cd

Chúc mừng bác có bộ nghe nhạc xem phim kok đẹp..............

winterfell101

Well-Known Member

thank bác ghé thăm

Hi bác, bác lắp 4 cái bát treo màn digistorm thế nào ạh? Bác chụp giúp e xin cách bác lắp bát treo dưới được ko? E chỉ lắp được 2 cái bát treo trên, 2 bát treo dưới e ko lắp vì ko biết lắp thế nào :), thanks bác

dat1977

Banned

Hi bác, bác lắp 4 cái bát treo màn digistorm thế nào ạh? Bác chụp giúp e xin cách bác lắp bát treo dưới được ko? E chỉ lắp được 2 cái bát treo trên, 2 bát treo dưới e ko lắp vì ko biết lắp thế nào :), thanks bác

Mình cũng chỉ lắp 2 cái trên. Dưới ko lắp vì thấy lắp 2 cái trên, kéo, lắc thấy chắc nên bỏ luôn 2 cái dưới :))

Bên trên