Test Onkyo RC-180 - Hơn cả mong đợi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tmanhthang

Ðề: Test Onkyo RC-180 - Hơn cả mong đợi

quan điểm nhạc là nhạc , phim là phim , không có tiền mua đĩa hịn thì mới phải dùng AVR nghe nhạc lossless thôi . còn xem phim thì với số tiền < 10 củ thời điểm này Onkyo Rc -180 là vô đối .

MrMilan

Banned

quan điểm nhạc là nhạc , phim là phim , không có tiền mua đĩa hịn thì mới phải dùng AVR nghe nhạc lossless thôi . còn xem phim thì với số tiền < 10 củ thời điểm này Onkyo Rc -180 là vô đối .

Bác đang dùng Denon 3890 mà phát biểu thế này thì chết à.
Bác chuyển sang Onkyo đê.

beegees

Well-Known Member

Bỏ một phiếu cho dê non, thử xem trong hội Hd quảng ninh hàng nào nhiều hơn. Hiiiiii, hahaa, bqc Bee nhà mình chưa rút kiếm..

Bác đang dùng Denon 3890 mà phát biểu thế này thì chết à.
Bác chuyển sang Onkyo đê.
Các "cụ" PR cho ONKYO ác quá, tớ ko được có mặt trong buổi test em RC180 kể cũng tiếc thật. Nhưng mỗi dòng rev có cái hay riêng quan trọng các cụ ghép với em loa nào và chơi dòng nhạc nào. Ví thử ô Milan cho Arcam 60W/kênh cho nhóc tỳ Boston A40 nghe nhạc chú học thì có thể phê nhưng cặp đôi này mà chơi nhạc Trịnh thì bác Tùng cá chép và một số cụ nữa bỏ về ngay...
Có điều em ONKYO này chơi đc DTS-MA ... với giá mùn như con rev cũ thì đó mới là điều đáng quan tâm thôi chứ so chất âm với 1 số dòng khác e rằng hơi quá nhời (nếu ăn tiền quảng cáo của hãng ONKYO rồi thì miễn bình):)):)):))

MrMilan

Banned

Các "cụ" PR cho ONKYO ác quá, tớ ko được có mặt trong buổi test em RC180 kể cũng tiếc thật. Nhưng mỗi dòng rev có cái hay riêng quan trọng các cụ ghép với em loa nào và chơi dòng nhạc nào. Ví thử ô Milan cho Arcam 60W/kênh cho nhóc tỳ Boston A40 nghe nhạc chú học thì có thể phê nhưng cặp đôi này mà chơi nhạc Trịnh thì bác Tùng cá chép và một số cụ nữa bỏ về ngay...
Có điều em ONKYO này chơi đc DTS-MA ... với giá mùn như con rev cũ thì đó mới là điều đáng quan tâm thôi chứ so chất âm với 1 số dòng khác e rằng hơi quá nhời (nếu ăn tiền quảng cáo của hãng ONKYO rồi thì miễn bình):)):)):))

một số bác tham gia hôm test đâu rồi, sao để bác Beegees ném đá hội nghị vậy.

ps: em Arcam có 40w/1 ch, đánh với nhạc Trịnh phê lòi, không tin hôm nào bác vào nghe thử.

cuuvan

Member

Hị hị, không chấp với đội mù sở voi nhé, để hôm nào ông Beegee qua nhà tôi chơi đi, nghe thằng em nó hành hạ con AR đến mà thương nhé. Còn cảm nhận về xem phim thì từ xem DVD, HD rip, Blueray thì con Denon 1908 của tôi không có cửa so sánh. Đúng là ngon, bổ, rẻ, chạy qua biến tần Lioa điện 120v thì độ nóng chỉ bằng con Denon điện 220v mà thôi. Các bác cứ yên tâm mà mua đi, quên luôn bọn Denon 1910, 2310 khẩn trương nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:

Tieubaocaca

Active Member

Hị hị, không chấp với đội mù sở voi nhé, để hôm nào ông Beegee qua nhà tôi chơi đi, nghe thằng em nó hành hạ con AR đến mà thương nhé. Còn cảm nhận về xem phim thì từ xem DVD, HD rip, Blueray thì con Denon 1908 của tôi không có cửa so sánh. Đúng là ngon, bổ, rẻ, chạy qua biến tần Lioa điện 120v thì độ nóng chỉ bằng con Denon điện 220v mà thôi. Các bác cứ yên tâm mà mua đi, quên luôn bọn Denon 1910, 2310 khẩn trương nhá.

Thanks bác!

Tiếng nói người trong cuộc lúc nào cũng có giá trị

minhhaimdc

Well-Known Member

Denon đầu 1, chỉ là hàng dê non thôi sao mà so được với mấy ẻm này, nhẹ thì cũng từ hàng đầu 28.....ci hoặc đầu 3 mới ăn thịt được em này=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~=P~

Chỉnh sửa lần cuối:

beegees

Well-Known Member

Khoái thật, mới quăng tạm hòn sỏi thôi mà anh em nhà ta đã giật mình:-O:-O:)):))

beegees

Well-Known Member

Bác quăng kiểu gì tài thế? Chỉ cho em với
Đấy hòn sỏi nhỏ ở #83 đấy. Mới có quăng tý thôi mà từ Hội trưởng đến mấy anh em yêu thương ONKYO giật mình lên ngay, sướng thế ...!!!:)):)):))

dark_ghost_1988

(Người ngoài cuộc)e đang nghe các bác bình loạn đây. Hay quá
Rất là bổ ích và mở mang đầu óc nhiều. Xin các bác tiếp tục :D

trungthuc20000

Nghe các bác Review thấy hay quá mà nhà chật ko có chỗ để
Khi nào nhà rộng nhờ các bác tư vấn con khủng hơn nó nhé. Lúc nhà rộng chắc cũng chục năm nữa rồi

MrMilan

Banned

Đấy hòn sỏi nhỏ ở #83 đấy. Mới có quăng tý thôi mà từ Hội trưởng đến mấy anh em yêu thương ONKYO giật mình lên ngay, sướng thế ...!!!:)):)):))

Hội hâm mộ Onkyo ngày càng đông, hòn sỏi quăng đi, hòn đá ném lại đấy bác ơi :))

beegees

Well-Known Member

Hội hâm Onkyo ngày càng đông, hòn sỏi quăng đi, hòn đá ném lại đấy bác ơi :))
Ặc, sao chú lại thế ..... Anh có pháo tự hành 25 ly với tốc độ bắn 1200v/p chú chơi hông???:))
Vẫn chưa có tên em. Hay hòn đá của các bác chưa đủ đô:))
Chuẩn bị có đợt đối pháo sau đó là Scut và Patriot bắn loạn xà bần lên cho mà xem..!!:))
Mời các chiên gia cứ phang kịch liệt..!!:)):))

MrMilan

Banned

Ặc, sao chú lại thế ..... Anh có pháo tự hành 25 ly với tốc độ bắn 1200v/p chú chơi hông???:))

Chuẩn bị có đợt đối pháo sau đó là Scut và Patriot bắn loạn xà bần lên cho mà xem..!!:))
Mời các chiên gia cứ phang kịch liệt..!!:)):))

Bác chỉ cần bước chân vào đất Hạ Long thì gạch đá bay vèo vèo, xem bác có đỡ nổi ko.

Tieubaocaca

Active Member

Sau một hồi nghiên cứu, bác Minh Hải đã quyết định giã từ em dê non 3300.
Chắc là lên đời ONKYO đây:D

Tieubaocaca

Active Member

Mấy bác dự định tuyển em ONKYO này về làm thư ký đâu rồi? Kết quả thế nào sao im ắng thế nhẩy?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên