Test Onkyo RC-180 - Hơn cả mong đợi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MrMilan

Banned
Ðề: Test Onkyo RC-180 - Hơn cả mong đợi

Vãi hàng, giá càng ngày càng down, đợi khi nào tới 5tr thì mua

minhhaimdc

Well-Known Member

Đầm xoè Bích Vân mà Down thì giá cũng xuông nhanh đấy:-*
Các bác nên nghe ngóng xem sao>-)

cuuvan

Member

Đề nghị chú Tiểu bảo nâng cấp Onkyo RC180 + Dune luôn thể nhé, giải tán mấy cái đầu phát khác đi, đảm bảo là sướng trong tầm tiền.

rebelgirl

Em cũng vừa sắm RC180 chỗ bác La..., mặc dù chưa có loa 5.1. Mua về tạm..đắp chiếu. Công nhận em này trông hoành tráng, chất! Giá cả lại hợp lý đối với kẻ ít tiền như em!

Tieubaocaca

Active Member

Đề nghị chú Tiểu bảo nâng cấp Onkyo RC180 + Dune luôn thể nhé, giải tán mấy cái đầu phát khác đi, đảm bảo là sướng trong tầm tiền.

Vâng

Em cũng biết rồi. Đang cày anh ạ. Sắp bắt được Tây rồi anh;D

trungthuc20000

Vâng

Em cũng biết rồi. Đang cày anh ạ. Sắp bắt được Tây rồi anh;D

Các bác xem có bộ nào comle cả loa và amply giới thiệu em phát
Miễn là phải hơn cái em RC-180 là được tiền khoảng 50 củ. Chứ dùng thế này đụng hàng ngại lắm

cuuvan

Member

Quan trọng là bác phục vụ mục đích nào thôi, nếu để xem phim thì không cần phải mất đến 50 củ mới được hưởng sung sướng, còn để nghe nhạc thì 50 củ quá ít, chưa được hưởng sung sướng đâu.

trungthuc20000

Quan trọng là bác phục vụ mục đích nào thôi, nếu để xem phim thì không cần phải mất đến 50 củ mới được hưởng sung sướng, còn để nghe nhạc thì 50 củ quá ít, chưa được hưởng sung sướng đâu.

Em có ý định xây nhà muốn tham khảo ý kiến anh em làm một Phòng HD, HI END, Karaoke tổng hợp

Dạo này các bác lúc thì amply Loa Font loa back rối tung lên Em chỉ muốn 1 bộ comle Amply 1 hãng Tất cả các loa 1 hãng chuyên để xem phim. Còn nghe nhạc em có bộ riêng rồi. Karaoke thì hàng khủng rồi

Theo các bác có lên mua lẻ như thế không Ví dụ Amply 1 hãng. Sub 1 hãng, Cen 1 hãng, Font một hãng, Back một hãng em thấy như vậy có vẻ không đẹp lắm Nhưng kinh tế vì vừa nghe nhạc vừa xem phim được. Quan điểm em muốn tách bạch. Em có hình ảnh HD rồi vụ âm thanh HD em đang muốn nhắm đến Chứ chơi Z5500 lâu rồi cũng chán

Tieubaocaca

Active Member

Báo cáo các bác là em đã gia nhập đội Onkyo nhé!

Trông hoành tráng, giá rẻ. Nhiều chức năng. Đang mầy mò.
Chà chà vụ này khó đây. Có mấy thứ mà mình chẳng biết để làm gì?:))

anbinhdo

Well-Known Member

Báo cáo các bác là em đã gia nhập đội Onkyo nhé!

Trông hoành tráng, giá rẻ. Nhiều chức năng. Đang mầy mò.
Chà chà vụ này khó đây. Có mấy thứ mà mình chẳng biết để làm gì?:))

Bác Tieubaocaca, cho em tý con Onkyo ấy nghe Nhạc có hay không vậy, em thấy nghe nói con ấy chỉ trình về Phim,Game thôi, không biết các Bác nghe như thế nào :)]

soncskh

Member

Mình đang xem film bằng con Ya A1 với loa BW 683, HTM61, ya 515 cũng khá hài lòng. Nay nghe các Bác khen con Onkyo qúa, e tính đổi đây Bác ạ! Có nên o các Bác?

Hic, các bác toàn ở ngoài bắc hết thôi, em đang tính mua 2 con RC 180 mà có ai mua chung để ép giá nhà cung cấp hem :)

Tieubaocaca

Active Member

Bác Tieubaocaca, cho em tý con Onkyo ấy nghe Nhạc có hay không vậy, em thấy nghe nói con ấy chỉ trình về Phim,Game thôi, không biết các Bác nghe như thế nào :)]

Con này nghe nhạc sàn hay lắm:))=))=))=))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên