Thắc mắc khó hiểu

canhtran_v

Tôi ca...hơi hay, tôi đàn nghe cũng giỏi, thế mà sao 3 năm liền thi VN idol toàn tạch từ vòng loại T_T còn cái bọn hát như dở hơi lại được vào vòng trong để làm trò. Mất niềm tin vào showbiz, quyết định mua 1 dàn kara phục vụ bà con hàng xóm (mình làm bảo vệ trường học nên hè khá là rảnh). Có điều dàn karaoke cập nhật vol mới chậm quá, hát nát cả mic mãi mấy bài, còn bài mới ra thì phải vài ba năm sau mới có nhé! Đi kara thấy có nhiều nơi họ có hẳn MV ca sĩ làm nền, bài nào mới đều có cả, sao hay thế nhờ?

honganh_nguyen

Ðề: Thắc mắc khó hiểu

cho can cái vụ "phục vụ bà con hàng xóm" đi, tạch 3 năm là hiểu trình độ rồi ha :3

Thao Anh

Em định sang năm thi VN idol mà bác nói thế em nào dám đăng kí nữa :(

zinzintee

Công nghệ đã lên tầm mới mà chú còn xài đồ cổ, nhích ngay em karaoke HD của Hanet ấy, tương thích bài hát qua internet nên mới cỡ nào cũng có hết

vinakissvietnam

vậy là giọng ca vàng của bác là dành để phục vụ bà con hàng xóm

asari_tranz

Công nghệ đã lên tầm mới mà chú còn xài đồ cổ, nhích ngay em karaoke HD của Hanet ấy, tương thích bài hát qua internet nên mới cỡ nào cũng có hết

Em cũng nghe giang hồ đồn về bộ Karaoke của Hanet, hiện đại dễ xài, ai có link cho em phát

minh_huy

Hôm qua ghé Metro mua đồ, Hanet đang có chính sách ưu đãi khi mua bộ karaoke HDAir. Ngoài ra còn được tặng thêm 1 cặp Micro Techmate E340 cao cấp trị giá 297.000 đồng, bà con có nhu cầu không nên bỏ qua cơ hội vàng này nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

paracels

Well-Known Member

Cái style của bọn Vietnamese Idol là phải có chất giọng R&B hoặc country, nếu bạn có chất giọng hay cách hát như Tuấn Ngọc, Lệ Thu, Khánh Ly hay Thái Thanh vào đây vẫn rớt như thường.

tusontay

Huyền Thoại

Cái style của bọn Vietnamese Idol là phải có chất giọng R&B hoặc country, nếu bạn có chất giọng hay cách hát như Tuấn Ngọc, Lệ Thu, Khánh Ly hay Thái Thanh vào đây vẫn rớt như thường.
Bác vô nhầm box trá hình quảng cáo của Hanet rồi bác "Mona Lisa" ơi. :))

nix

Member

thi hên xui thôi bác ơi, làm người nổi tiếng không có sung sướng đâu đừng mơ ước chi cho khổ :)))))))

Bên trên