[Thắc mắc] Nhóm rip CHD có phải đã đổi tên thành MTeam???

hiepmu

Well-Known Member
Dạo này thấy hàng lên ghi MTeam hơi bị nhiều. Không biết là tách nhóm hay CHD đổi tên vậy các bạn? Tks!

ghost0bk

Well-Known Member
Ðề: [Thắc mắc] Nhóm rip CHD có phải đã đổi tên thành MTeam???

Hình như cách đây mấy ngày mình có đọc bên TorViet thấy có bạn bảo nhóm này tan rã.Tiếc là TorViet sáng nay lỗi ko vào đc để tìm lại bài đó nên cũng đang hóng như bạn.Mình cũng thường săn phim nhóm này nhất về lưu trữ.

...Notes: MTeam là CHD trước kia nhé. t̶̶r̶̶u̶̶o̶̶d̶̶u̶̶c̶ vui lòng Ko Re-upload. Thanks !

Dòng này được ghi ở đầu các Topic phim do bác hungdaita upload :D

hiepmu

Well-Known Member

Hình như cách đây mấy ngày mình có đọc bên TorViet thấy có bạn bảo nhóm này tan rã.Tiếc là TorViet sáng nay lỗi ko vào đc để tìm lại bài đó nên cũng đang hóng như bạn.Mình cũng thường săn phim nhóm này nhất về lưu trữ.
phim thường thường bậc trung thì em cứ nhóm này mà táng, chỉ phim bom tấn bom tạ e mới down của nhóm xịn :D

A-Bom

phim thường thường bậc trung thì em cứ nhóm này mà táng, chỉ phim bom tấn bom tạ e mới down của nhóm xịn :D

Theo bác nhóm xịn là những nhóm nào.
Em thấy CHD, Wiki, D-ZON3 là ngon lắm rồi

ghost0bk

Well-Known Member

Cá nhân mình thì chỉ thích Epik,TRiM,TayTo,EbP,CHD.

hiepmu

Well-Known Member

Theo bác nhóm xịn là những nhóm nào.
Em thấy CHD, Wiki, D-ZON3 là ngon lắm rồi
Nhóm xịn em khoái là nhóm CtrlHD, HiDt, DON, EbP, TayTo. Mấy nhóm này là trùm rồi, thấy tên là bấm down ngay và lun, khỏi cần coi phần info
Kết nhất CtrlHD, nhưng mà nhóm này dạo này chìm rồi, lâu lâu mới thấy xuất hiện, DON cũng vậy, ai cũng có thời của mình bác :D

Bên trên