thắc mắc về việc cấm link HDmonie.VN

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lggood

Banned
cho em hỏi là tại sao HD_movie_VN lại bị cấm trên 4rum này thế? em ghi sát vào nhau là như này [banned-url]
cái tên em viết thế vì ghi domain kia là bị hdmovie.vn

lggood

Banned
Ðề: thắc mắc về việc cấm link HDmonie.VN

ko có ý kiến nào à?

hauvnn87

Nếu không có câu trả lời thỏa đáng thì e rằng hơi bị khó hiểu đó , mình ko có ý j nhưng thường 1 trang web mà ban url của 1 trang web khác thì có 1 trong các nguyên nhân : trang bị ban url có xxx , hoặc bên đó đả kích bên này , hoặc chỉ đơn giản admin bên nay ko ưa admin bên đó . 1 ví dụ dễ thấy nhất là vào tehparadox.com đố các bạn gõ dc url hdmania.org và ngược lại . Và theo mình biết thì bên HD_movie_VN ko có xxx , admin bên đó cũng chả làm j mất lòng bên này , vì nếu có thì anh em đã bàn tán rồi , vậy chẳng biết lí do là j nhỉ ?
Dạo này mình rất thường ghé thăm bên HD_movie_VN vì admin bên đó upload phim rất nhiệt tình , toàn up file 1GB và up lên megaupload , down rất đã và ko bị giới hạn bw như rapidshare . Mình ko là gì cả nhưng cũng muốn nghe giải đáp thắc mắc của admin bên này :) . Hy vọng ko phải vì 1 lý do ko hay nào đó ! Vì hiện tại những phim có password giải nén là url của HD_movie_VN đều bị ban , nếu ko biết thì ko tài nào giải nén phim dc . VD : http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=40803

f0x

Mình thì không trả lời được vấn đề mà các bạn thắc mắc, nhưng sang bên cái site đó đọc thử thì thấy cái topic này: **mov**.vn/showthread.php?t=794&page=2 (bạn nào thích thì đổi 2 dấu ** đầu thành hd và 2 dấu ** sau thành ie nhé) :))

Nói chung có nhiều website chia sẻ HD là tốt cho cộng đồng, nhưng cái kiểu site mới sang site cũ rủ rê, lôi kéo, lách luật quảng cáo, nói xấu sau lưng thế này thì mình chẳng ham :)

NiZ

Nghĩ thế nào bảo chúng tôi nói xấu bên này?
2 site khác nhau nhưng cùng mục đích chung là chia sẻ - chia sẻ ko giới hạn.
Bạn nghĩ gì khi nói chúng tôi lách luật quảng cáo - được lợi nhuận gì?
Tôi thấy các bạn nên học cách quản lí và đối nhân xử thế của những site lớn về ware như tehparadox thì hơn.

attachment.php

Là sao!!!Bị banned nguyên url đấy thôi
Copy & paste để unrar thấy báo sai pass. haj`!

f0x

Nghĩ thế nào bảo chúng tôi nói xấu bên này?
2 site khác nhau nhưng cùng mục đích chung là chia sẻ - chia sẻ ko giới hạn.
Bạn nghĩ gì khi nói chúng tôi lách luật quảng cáo - được lợi nhuận gì?
Tôi thấy các bạn nên học cách quản lí và đối nhân xử thế của những site lớn về ware như tehparadox thì hơn.
Bạn đọc hết cái topic đó là sẽ thấy thôi mà :) Còn chuyện quản lý và đối nhân xử thế blah blah gì đó bạn nói thì BQT HDVN tự biết học ở đâu, không đến phiên bạn phải giới thiệu :)

osiric

Well-Known Member

Bên đó chỉ có 591 mem thui, kiểu này là sắp đóng cửa rùi:))
Bên hdvn tới 78000 mem

NiZ

Nói chung có nhiều website chia sẻ HD là tốt cho cộng đồng, nhưng cái kiểu site mới sang site cũ rủ rê, lôi kéo, lách luật quảng cáo, nói xấu sau lưng thế này thì mình chẳng ham
Mình là Smod bên đó và ko hiểu những cái cậu nói nó có ở đâu?
Ở cái thread cậu đưa link anh em hoàn toàn chỉ đang bàn luận về quyết định cấm đưa link từ [banned-url] sang bên này.
1 quyết định hoàn toàn vô lí!
Theo những gì chúng tôi thấy đó là 1 sự cạnh tranh ko lành mạnh!

Bên đó chỉ có 591 mem thui, kiểu này là sắp đóng cửa rùi
Bên hdvn tới 78000 mem
Ko hiểu bạn này có suy nghĩ gì ko khi phát biểu câu này!
Anh em cực kì nhiệt tình up/leech phim cho mọi người mà cậu nói đóng cửa khơi khơi như vay cũng thật...

Nhiều trang hd thì càng tốt và càng phong phú chứ sao,miễn là ko copy bài của nhau là dc.Mà pac vKtuan "nhập cư" sang bên hdmovie rồi cac pac ạ8-}8-}:))

buihung

Administrator

Điều 5, mục 4, khoản h của Nội quy diễn đàn hdvietnam.com quy định: BQT có quyền từ chối những link dẫn sang các trang web khác do các thành viên đưa lên diễn đàn. Các thành viên có trách nhiệm tuân thủ Nội quy diễn đàn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên