Thác mắc ??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

huygakon

Một nụ cười, một niềm vui
Ðề: Thác mắc ??

Sản phẩm theo ý chú nói là như nào nhỉ ;))
Đề nghị search google trước khi phán nhá :))
Chú "convert" được vài món HDrip,BrRip... rồi lại ta đây này nọ... ;))
A cùi bắp thật, nhưng cũng không đến mức "thùng rỗng kêu to" đâu chú ạ.

**Có vấn đề gì riêng tư đề nghị chú inbox hoặc pm Y!M a nhá... a ko thích tranh cãi trên này đâu.

Kêu to cũng có đứa nó lấy cover về sài thì công nhận nó còn kêu to hơn cả mình ^:)^

Không muốn tranh cãi vậy post mấy cái kia vào topic làm gì, chuyện người ta người ra tự giải quyết!

p/s: Inbox tôi, yh! cho tôi có chắc được tôi rep lại không mà bắt tôi yh với inbox??? Lần sau đừng soi mói với gây sự với người khác thì chả ai động đến mình đâu.

Thêm cái ảnh cho sinh động:

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

Kêu to cũng có đứa nó lấy cover về sài thì công nhận nó còn kêu to hơn cả mình ^:)^

Chả hiểu chú nói gì ???

p/s: Inbox tôi, yh! cho tôi có chắc được tôi rep lại không mà bắt tôi yh với inbox???
Chú mà không rep á ???
Không những rep mà còn rất "lịch sự" nữa là đằng khác.

Tôi thấy hầu hết các vấn đề chú đặt ra đều bị tôi "bắt bẻ và sửa lưng",
Còn vấn đề tôi đặt ra thì chú né tránh, tranh luận ko được, đuối lý rồi lại quay sang cải cùn... lôi đủ thứ lu xu bu vớ vẫn ở đâu ra để nói.
Tôi thấy chú thù hằn cá nhân, cố tình gây sự với tôi... chứ ko có mục đích nào khác.
Chứ chẳng ai như chú bay vào đây...
+ Bóng gió khoe mẻ... "Cover phim Thor 2 và một số phim khác em làm cũng đau cả cổ..." (đọc sơ cứ ngỡ chú encode cho team LolHD ấy chứ :)) ... sực nhớ lại thì chú đã bị bannick vĩnh viễn bên tracker này từ lâu rồi ;)) )
+ Lý do lý trấu bên vực cho "culì"... trong khi bản thân "culi" clone nick... cộng dồn 2-3 nick lại thì cũng "ra đảo" đến 6 tập rồi cơ mà (đây không phải là ko biết... thực chất là biết mà vẫn ngoan cố)
+ Tự nhận mình đã từng là "kẻ đồng hạng với culì", rồi mình là kẻ "Ngu ngốc"... pla pla đủ các thứ.
Những điều chú nói chung quy cũng chỉ là biện hộ thay cho người bạn thân "culì" và tiện thể trả thù cá nhân với tôi.

Tôi vào đây là xin ý kiến của BQT, chứ ko phải vào để tranh cải với chú.
Và những việc chú đang muốn bày tỏ... chẳng mang lại lợi ích gì cho mọi người.
Thế nên... đây là cmt cuối cùng tôi dành cho chú.

Nếu mục đích của chú là chọc tức tôi thì... xem như chú thắng rồi đấy. Vậy nhé.
End.

Chỉnh sửa lần cuối:

ThangNX13

General

kể ra thì bác cutyhamchoi98 cũng nên cẩn thận với gà kon vì gà là dân chợ sắt chứ chẳng đùa. Em thì sợ lắm

#kulee@

Banned

Chả hiểu chú nói gì ???

Chú mà không rep á ???
Không những rep mà còn rất "lịch sự" nữa là đằng khác.

Tôi thấy hầu hết các vấn đề chú đặt ra đều bị tôi "bắt bẻ và sửa lưng",
Còn vấn đề tôi đặt ra thì chú né tránh, tranh luận ko được, đuối lý rồi lại quay sang cải cùn... lôi đủ thứ lu xu bu vớ vẫn ở đâu ra để nói.
Tôi thấy chú thù hằn cá nhân, cố tình gây sự với tôi... chứ ko có mục đích nào khác.
Chứ chẳng ai như chú bay vào đây...
+ Bóng gió khoe mẻ... "Cover phim Thor 2 và một số phim khác em làm cũng đau cả cổ..." (đọc sơ cứ ngỡ chú encode cho team LolHD ấy chứ :)) ... sực nhớ lại thì chú đã bị bannick vĩnh viễn bên tracker này từ lâu rồi ;)) )
+ Lý do lý trấu bên vực cho "culì"... trong khi bản thân "culi" clone nick... cộng dồn 2-3 nick lại thì cũng "ra đảo" đến 6 tập rồi cơ mà (đây không phải là ko biết... thực chất là biết mà vẫn ngoan cố)
+ Tự nhận mình đã từng là "kẻ đồng hạng với culì", rồi mình là kẻ "Ngu ngốc"... pla pla đủ các thứ.
Những điều chú nói chung quy cũng chỉ là biện hộ thay cho người bạn thân "culì" và tiện thể trả thù cá nhân với tôi.

Tôi vào đây là xin ý kiến của BQT, chứ ko phải vào để tranh cải với chú.
Và những việc chú đang muốn bày tỏ... chẳng mang lại lợi ích gì cho mọi người.
Thế nên... đây là cmt cuối cùng tôi dành cho chú.

Nếu mục đích của chú là chọc tức tôi thì... xem như chú thắng rồi đấy. Vậy nhé.
End.

Xin thâm mật gọi Thím Là "Cú Có Gai" và nói luôn vs thím tôi có bị Ban Bao Nhiêu Lần Thì kệ cm nhà tôi liên quan đến thim ah mà lôi vào đây. Tôi Bị Ban có ảnh hưởng đến Gạo Thóc Cơm Sữa nhà thím ko mà Lôi kéo tôi vào đây. Tôi Có nói j động chạm thím ko mà 1 câu Culi 2 câu Culi Thím Rảnh Lol ah.Đã bao lần chõ Mõ m vào việc ko fai của mình tôi đã ko thèm nói j rồi. lại đc đà lấn tới.Xin Thim Bớt rảnh Lol hơn vào việc của ng khác và nên làm việc có ích cho bản thân vì ko ai cần thím chõ Mõ m vào việc của ng khác để cắn hộ đâu.Tôi có Việc Thắc mác hỏi BQT, Thím có nằm trong BQT ko mà vào ý kiến này noj chai. Ko ai động đến mình thì đừng động đến ng khác ok!

p/s: Còn trên cái diễn đàn này ko có AI nào dc Gọi Là "Trong Sạch" đâu

cutyhamchoi98

╰☆╮Tayßé╭☆╯ ★HDVietNam®★

.. Tôi có Việc Thắc mác hỏi BQT, Thím có nằm trong BQT ko mà vào ý kiến này noj chai...[/B]

Sau vài tập "thay lời muốn nói"... cuối cùng bác cũng đã xuất hiện :D
1. Hình như bác log nhầm nick để cmt rồi thì phải, lỗi kỹ thuật ;))
Hình như bác culì đây phải không nhỉ ???

Mình là bạn, bác kulê giới thiệu vào thoi để dl phim là chính :D

2. Bác biết tại sao ở hầu hết các forum lớn nhỏ (nói chung) và HDVN(nói riêng) luôn có nút [Nội dung xấu] và box ANTT/Báo cáo vi phạm ... không hở ???
- Báo cáo vi phạm không chỉ là quyền lợi... mà còn là nghĩa vụ của tất cả thành viên của diễn đàn nhằm góp ý xây dựng, nhắc nhở các vi phạm và loại bỏ thành phần quấy rối trục lợi cá nhân.

3. Bác có bao giờ thắc mắc tại sao tôi xoáy sâu vào các vi phạm của bác không ?
- Tại sao các bác mang tag uploader khác tôi không "chăm sóc" kỹ bằng bác ?
- Mặc dù có vài người... tôi rất ghét... dù họ vi phạm... nhưng tôi ko "báo cáo" họ ?
- Tôi chưa bao giờ có gây cấn gì với bác nhưng lại "báo cáo" vi phạm của bác ?
- Tại sao ở các diễn đàn khác... bác cũng bị ghét không thua gì ở HDVN này ?
... bác có suy nghĩ không ?????????????

Bởi lẻ những người tôi ghét...
+ Ít ra họ có đầu tư công sức-thời gian cho sự "gian lận"...như 1 con ong thợ, họ khôn ngoan, và những lỗi vi phạm của họ... có thể thông cảm được.
+ Dù họ vi phạm nhưng họ vẫn tôn trọng công sức của các encoder/uploader khác.
+ Tuy họ lách luật post bài sai quy định... nhưng họ đầu tư công sức như encode bản mới, tách audio, fix sub....
+ Có làm có nhận, sai biết sửa, không cải cố, đôi co kiểu cùn cáng cuốc, tôn trọng mod/BQT.
+ Không sách động, lôi kéo các thành viên chống đối lại forum.
+ Trước khi leech của ai thì lịch sự inbox hỏi thăm... Dù có leech hàng của người khác encode thì cũng upload sau >3-5 ngày. Và giữ nguyên mediainfo cũng như tên team encode.
+ Họ không ngoan cố post hàng cấm, hàng xxx JAV đồi trụy, thấy mod xóa rồi... thì ko "giả vờ" post lại.
+ Trong box chia sẻ phim có khá nhiều các bác tayto clone nick để post bài, nhưng họ chơi đẹp, post đúng luật... và forum ko cấm. Họ vẫn công khai, hỏi là nhận... ko giấu giếm làm chuyện mờ ám... chối bay chối bướm... !!!

*** Điều khác biệt của bác là... không những không làm được những điều đó... mà còn đi ngược lại.
Phần lớn ai cũng có tư tưởng... thân ai nấy lo. Nhưng mình bị thì... ai dám góp sức giúp mình ????
Tôi hoạt động trước là vì đam mê encode, sau là upload phụ họa 1 phần cho các chi phí phục vụ đam mê. (có sao nói vậy, chẳng việc gì phải giấu)
Và tôi ghét cái kiểu cày cuốc bằng mọi giá để kiếm tiền... không xem các ae hoạt động cùng sân chơi ra gì.
Chướng mắt là nói... tính tôi là thế.

Không cần phải nói: "có leech của m đâu mà m lên tiếng..."
Bản encode "cùi bắp" mang tag cá nhân của tôi leech về có mà ngâm giấm... ma nó tải ;))

May cho bác là leech và xóa tag của encoder hungdaita và coti... (còn của ai nữa thì không biết), chứ dám xóa của các team lớn thì... có mà ăn gạch vào mặt... nháááá :D

Nếu ngay ban đầu bác xử lý khôn ngoan, xin lỗi người khác thì sẽ ko có nhiều cmt chém gió trong topic này đâu.
Đôi lời góp ý hy vọng sẽ ko có Tập 7.
Chúc bác nhiều may mắn và thành công.
Do BQT không có ý kiến về vụ việc này nên giờ là... cmt cuối của em trong topic này luôn nhé :x
End !

#kulee@

Banned

Sau vài tập "thay lời muốn nói"... cuối cùng bác cũng đã xuất hiện :D
1. Hình như bác log nhầm nick để cmt rồi thì phải, lỗi kỹ thuật ;))
Xin nói vs thím "Cú Có Gai" Ở trên thím nhắc là "CuLi" Thì tôi ms vào Cmt.Thím Xem lại tôi Cmt có đúng Nick ko "#kulee@". Nói Log Nhầm nick :)) nếu bắt lỗi thì xl thím nhầm cmnr ;))

3. Bác có bao giờ thắc mắc tại sao tôi xoáy sâu vào các vi phạm của bác không ?
- Tại sao các bác mang tag uploader khác tôi không "chăm sóc" kỹ bằng bác ?
- Mặc dù có vài người... tôi rất ghét... dù họ vi phạm... nhưng tôi ko "báo cáo" họ ?
- Tôi chưa bao giờ có gây cấn gì với bác nhưng lại "báo cáo" vi phạm của bác ?
... bác có suy nghĩ không ?????????????

Tôi nói thật vs Thím là thím có xoáy nữa thì tôi cũng ko quan tâm nhé. Và tôi cũng chả giảnh đi soi mói lại thím đâu. Thím có lzi post sai ntn đi nữa thì cũng kệ thím tôi ko phải con Đàn BÀ mà đi soi mói ng khác như vậy. Thím Làm Sai khác có Mod xử.
=)) Câu này Thím Hài Vê LÙ...Xin bee p cái vào mặt thím cho đỡ Buồn cười =))

Bởi lẻ những người tôi ghét...
+ Ít ra họ có đầu tư công sức-thời gian cho sự "gian lận"...như 1 con ong thợ, họ khôn ngoan, và những lỗi vi phạm của họ... có thể thông cảm được.
+ Dù họ vi phạm nhưng họ vẫn tôn trọng công sức của các encoder/uploader khác.
+ Tuy họ lách luật post bài sai quy định... nhưng họ đầu tư công sức như encode bản mới, tách audio, fix sub....
+ Có làm có nhận, sai biết sửa, không cải cố, đôi co kiểu cùn cáng cuốc, tôn trọng mod/BQT.
+ Không sách động, lôi kéo các thành viên chống đối lại forum.
+ Trước khi leech của ai thì lịch sự inbox hỏi thăm... Dù có leech hàng của người khác encode thì cũng upload sau >3-5 ngày. Và giữ nguyên mediainfo cũng như tên team encode.
+ Họ không ngoan cố post hàng cấm, hàng xxx JAV đồi trụy, thấy mod xóa rồi... thì ko "giả vờ" post lại.
+ Trong box chia sẻ phim có khá nhiều các bác tayto clone nick để post bài, nhưng họ chơi đẹp, post đúng luật... và forum ko cấm. Họ vẫn công khai, hỏi là nhận... ko giấu giếm làm chuyện mờ ám... chối bay chối bướm... !!!

Thôi thôi xin thím bỏ cái giọng giả nai thánh thiện này đi."Thà khốn nạn công khai, còn hơn giả nai 1 cách phát tởm"

Điều khác biệt của bác là... không những không làm được những điều đó... mà còn đi ngược lại.
Phần lớn ai cũng có tư tưởng... thân ai nấy lo. Nhưng mình bị thì... ai dám góp sức giúp mình ????
Tôi hoạt động trước là vì đam mê encode, sau là upload phụ họa 1 phần cho các chi phí phục vụ đam mê. (có sao nói vậy, chẳng việc gì phải giấu)
Và tôi ghét cái kiểu cày cuốc bằng mọi giá để kiếm tiền... không xem các ae hoạt động cùng sân chơi ra gì.
Thím Upload để lzi Encode để lzi thì nói thật vs Thím Tối Éo baoh quan tâm đâu. Còn thím nói tôi upload để kiếm tiền ah xl thím nhé chưa baoh tôi kiếm tiền = cách upload cả. Tôi chỉ làm vì đơn giản tôi thích "Chia sẻ FREE" Những Point tôi tích đc tôi đều đi share hết ko baoh có ý định bán kiếm chác 1 đồng. Tôi kiếm tiền = cách khác đê phục vụ Sở thích của mình. Chứ ko như tên nào đó ở Nhà trong coi mấy cái nhà trọ cắm đầu vào cái máy cả ngày. =))

Nếu ngay ban đầu bác xử lý khôn ngoan, xin lỗi người khác thì sẽ ko có nhiều cmt chém gió trong topic này đâu.
Ở ngoài mà cứ như ng trong cuộc, Chác Thím THÁNH cmnr. nếu chưa đc nhận thì hn Tôi chính thức phong THÁNH cho Thím. Thánh gì chác thím cũng tự biết tôi đỡ phải nói lzi.

Và lời cuối cho thím là Khóc thuê ít thôi, ko phải chuyện của mình thì đừng chen lấn vào lzi. đến luc mình có chuyện hoạc bị ngta chửi cho lại mang nhục vào thân (Khuyên Trân Thành).Chúc Thím Trở Thành Tay To (Uploader) và La Liếm đúng nơi đúng chỗ.Thân!

Chỉnh sửa lần cuối:

huygakon

Đọc xong rồi thì xoá

Chỉnh sửa lần cuối:

invisible9x

Táo Tàu

Đến a Admin Chip còn nhận tiền lương để viết bài, rồi quản lý diễn đàn

Nếu Bác nhận Bác trong sạch thì em nhận em là người ấu trĩ.

Quá ấu trĩ so với qui định, mình nhận mình trong sạch với riêng bạn đấy, bạn có thể nêu ra chỉ 1 điều biểu hiện mình không trong sạch không :))

#kulee@

Banned

Quá ấu trĩ so với qui định, mình nhận mình trong sạch với riêng bạn đấy, bạn có thể nêu ra chỉ 1 điều biểu hiện mình không trong sạch không :))
Bác Trong sạch hay ko mình bác biết,Trên đời những ng tự khen mình thì bác biết gọi là j rồi đấy :)) còn mình Ẫu Trĩ hay ko thì cũng chả có sao ;))

ThangNX13

General

đúng là cùn nên mới hay thác mắc =))

Cái chữ ký vẫn còn em quá ngon kia mà

invisible9x

Táo Tàu

Đấy, có thêm người nói là cùn rồi nữa kìa, mà đúng là cùn thật, chốt 1 câu cuối nhá không nói chuyện với người ấu trĩ lại còn cùn, phán cái câu cả diễn đàn không ai trong sạch, xem có ai chấp nhận được không

ThangNX13

General

Đấy, có thêm người nói là cùn rồi nữa kìa, mà đúng là cùn thật, chốt 1 câu cuối nhá không nói chuyện với người ấu trĩ lại còn cùn, phán cái câu cả diễn đàn không ai trong sạch, xem có ai chấp nhận được không

Em rất trong sạch chỉ không còn trong....................trắng nữa thôi :((

mabuV

Well-Known Member

Dạo này thấy cãi lộn, mắng chởi, xích mích nhau nhiều quá!!!! :((

Ngày xưa có thế đâu, ae luôn thuận hòa vui vẻ ... :))

tusontay

Huyền Thoại

Thôi em nó đang đi công viên vĩnh hằng, hãy để em nó yên và đẹp. :))

huygakon

Và tôi ghét cái kiểu cày cuốc bằng mọi giá để kiếm tiền...
không xem các ae hoạt động cùng sân chơi ra gì.

Không cần phải nói: "có leech của m đâu mà m lên tiếng..."
Bản encode "cùi bắp" mang tag cá nhân của tôi leech về có mà ngâm giấm... ma nó tải ;))

May cho bác là leech và xóa tag của encoder hungdaita và coti... (còn của ai nữa thì không biết), chứ dám xóa của các team lớn thì... có mà ăn gạch vào mặt... nháááá :D

Chúc bác nhiều may mắn và thành công.
Do BQT không có ý kiến về vụ việc này nên giờ là... cmt cuối của em trong topic này luôn nhé :x
End !

Cuối cùng cũng để lại chữ kí, giả danh giả nghĩa uploader để bán acc, share acc free cũng để bán acc :)) 1 người/1acc/600k thời hạn đến 2022 trong khí giá trên trang chủ là 500k/ năm, giá point thì 365k/ năm, kể cả lập chung nhóm sài cũng k có cái giá ấy :-O. Cái này không phải lừa đảo thì em đi đầu xuống đất, trước kia cũng có bác @thientai lập nhóm siêu rẻ rồi bùng của anh em, mọi người chú ý nhé! :)

Cuối cùng cũng để lại chữ kí, giả danh giả nghĩa uploader để bán acc, share acc free cũng để bán acc :)) 1 người/1acc/600k thời hạn đến 2022 trong khí giá trên trang chủ là 500k/ năm, giá point thì 365k/ năm, kể cả lập chung nhóm sài cũng k có cái giá ấy :-O. Cái này không phải lừa đảo thì em đi đầu xuống đất, trước kia cũng có bác @thientai lập nhóm siêu rẻ rồi bùng của anh em, mọi người chú ý nhé! :)

THì ra trc đây xóa đi để đi soi mói ng khác, rồi thế mà cũng viết đc nên câu kia =)) nực cười quá. nhục thật đấy!hâhhhaa

Và tôi ghét cái kiểu cày cuốc bằng mọi giá để kiếm tiền.../QUOTE]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên