Tham khảo: Android TV BOX nào anh em HDVN đã dùng nhiều nhất

nmcgroup

Well-Known Member
Hiện này có rất nhiều loại Android TV BOX nhưng không biết anh em HDVN chúng ta chuẩn bị dùng và đang dùng đánh giá cao nhất nhỉ.

Em theo đánh giá số đông tạm thời đã order nhưng chưa nhận được hàng

- NIMIX NEO X5
- NiMIX NEO A1

thks :)

maison67

Well-Known Member
Ðề: Tham khảo: Android TV BOX nào anh em HDVN đã dùng nhiều nhất

Mình cũng quan tâm vấn đề này! Giữa NIMIX NEO X5 và NiMIX NEO A1 khác nhau cái gì và hơn thua nhau điểm nào! Xin ai đã biết qua đưa lên cho mọi người cùng trải nghiệm!

tienlequoc

Well-Known Member
Re: Ðề: Tham khảo: Android TV BOX nào anh em HDVN đã dùng nhiều nhất

Mình cũng quan tâm vấn đề này! Giữa NIMIX NEO X5 và NiMIX NEO A1 khác nhau cái gì và hơn thua nhau điểm nào! Xin ai đã biết qua đưa lên cho mọi người cùng trải nghiệm!
Khác nhau ở chỗ 1 cái là android box, 1 cái là air mouse&keyboard. :D

nmcgroup

Well-Known Member

Bác hỏi kỳ vậy :(

HDSaiGon

Super Moderators

Em nghĩ các HD box Android dùng nhiều nhất thì phải kế đến các dòng Tizzbird F30, F10, F20, N1, những sản phẩm đi tiên phong trong lĩnh vực HD Box Android

nsnhd

Well-Known Member

Bây giờ mới bắt đầu thời kỳ của Android Box, sản phẩm sẽ bùng nổ trong thời gian tới.
Mà quan trọng là sản phẩm sẽ làm được cái gì rồi mới tới của hãng nào, chất lượng ra sao.

open0

Well-Known Member

mình đang dùng tizzbỉd f10 . hy vọng 2013 sẽ có phiên bản có cấu hình mạnh như chip lõi kép hay lõi tứ và RAM 1-2G.

nmcgroup

Well-Known Member

mình đang dùng tizzbỉd f10 . hy vọng 2013 sẽ có phiên bản có cấu hình mạnh như chip lõi kép hay lõi tứ và RAM 1-2G.

con đó dùng thế nào? ngon không bác :)

nmcgroup

Well-Known Member

con X5 của em chắc về đến cửa khẩu rồi, chắc giờ mấy bác công nhân đang bê nó về VN :)

E đang dùng Datage nhưng chuẩn bị đổi sang TIZZBIRD

Bên trên