THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

hao6789

Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Sao không T7 mà là T6 nhĩ? T6 em cũng làm việc !

---------- Post added 15-04-2013 at 11:35:22 PM ----------

Được lên sân khấu nên Mr Hào cười mím chi cọp
LÂU LÂU MỚI ĐƯỢC LÀM DUYÊN CHỨ BỘ

HayvaDep

Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

CHơi luôn, thứ 6 này là giỗ tổ Hùng Vương, được nghỉ mà!

Rồi cái vụ này tính sao anh em, không chốt ngày khó tranh thủ quá!

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Rồi cái vụ này tính sao anh em, không chốt ngày khó tranh thủ quá!

Sáng thứ sáu, ngàu 19/4/2013 Đoàn xe đạp xe tập trung trên cầu Thủ Thiêm đúng 5g00 là khởi hành phượt Vũng Tàu. :)

delldell

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Sáng thứ sáu, ngàu 19/4/2013 Đoàn xe đạp xe tập trung trên cầu Thủ Thiêm đúng 5g00 là khởi hành phượt Vũng Tàu. :)
Mông tự nhiên nổi mụt nhọt, chắc không tham gia đạp được quá!=))=))=))

HDSaiGon

Super Moderators

Cho em xinngồi phía sau nhé, hết sức đạp xe rồi ạ!

longdnl

Well-Known Member

Mông tự nhiên nổi mụt nhọt, chắc không tham gia đạp được quá!=))=))=))

Theo Dân gian truyền lại muốn lặn lẹ thì .... nhổ 5 sợi râu đắp vào chổ ấy sẽ lặn ngay. :)) =))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Vậy đạp dịt hay đạp gà thì dư sức đúng ko anh :))

Rồi xong mai không được coi phim nhá, mà đi đạp ..."dịt" ở nhà cô giáo nhá. Kakakakaka=))

Abuabu

xe ko có ống bơm mang theo hả A Lị ???
hôm nào lên đầy đủ quần áo giày nón chụp 1 tấm up lên nha A Lị =))

longdnl

Well-Known Member
Ðề: Re: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

xe ko có ống bơm mang theo hả A Lị ???
hôm nào lên đầy đủ quần áo giày nón chụp 1 tấm up lên nha A Lị =))

Để xong kỳ phượt này em làm 1 mớ hình đi phượt cho vui nha. :))

explorer

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Xe mới của A Lị ngon hơn chiếc cũ mấy bậc

Cái chuông nhìn quen quá đê. Phải là cái của Ngộ ship từ Mỹ về cho A Lị hông ?

longdnl

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Xe mới của A Lị ngon hơn chiếc cũ mấy bậc

Cái chuông nhìn quen quá đê. Phải là cái của Ngộ ship từ Mỹ về cho A Lị hông ?

Nó đó a lị. Chuẩn bị hết chưa? Mốt xuất phát nhé a lị :)

lyhoang10

Well-Known Member

Xe A lị này có bán sỉ hong , nhiêu 1 chục zị...zọt...=))

explorer

Well-Known Member

Nó đó a lị. Chuẩn bị hết chưa? Mốt xuất phát nhé a lị :)

5 giờ A Lị tập trung ở cầu thủ Thiêm, còn Ngộ đi mấy giờ đây ?

longdnl

Well-Known Member

5 giờ A Lị tập trung ở cầu thủ Thiêm, còn Ngộ đi mấy giờ đây ?

Chú a Lủ bên chú Vinh cũng đi gắn máy nhưng lại đòi đi sớm, nên nếu chú không muốn chờ khoảng 7 giờ mấy 8 giờ lên đường là ok. Có gì anh em liên lạc điện thoại hướng đi là gặp nhau ok à.

Ủa mà bé Cọp có đi hông, nếu không thì chú Đi chung với chú Lủ cho khỏe. :)

Truonghd5

Active Member
Re: Ðề: THÂN MỜI ANH EM THÀNH VIÊN THAM DỰ BUỔI TIỆC ĐẶC BIỆT MỪNG HỘI HDSG TRÒN MỘT TUỔI

Chú a Lủ bên chú Vinh cũng đi gắn máy nhưng lại đòi đi sớm, nên nếu chú không muốn chờ khoảng 7 giờ mấy 8 giờ lên đường là ok. Có gì anh em liên lạc điện thoại hướng đi là gặp nhau ok à.

Ủa mà bé Cọp có đi hông, nếu không thì chú Đi chung với chú Lủ cho khỏe. :)

Ủa vậy là có 2 tốp đi gắn máy và xe độp hả =))

Bên trên