THÂN MỜI HỘI HD SÀI GÒN DỰ TIỆC SINH NHẬT CHUNG VUI CÙNG HD VŨNG TÀU

longdnl

Well-Known Member
Ðề: THÂN MỜI HỘI HD SÀI GÒN DỰ TIỆC SINH NHẬT CHUNG VUI CÙNG HD VŨNG TÀU

Đến hẹn lại lên, nhanh thật, mới đây đã tròn 1 năm rồi. Nhớ năm rồi sau buổi giao lưu ở cafe Uno là kéo ra Gành Hào vui quá :)

Ờ dzui quá luôn! Kì này ráng thu xếp đi nha a lị. \m/

duongdinhlai

Well-Known Member

chi phí tham gia và cách đóng tiền sao không thấy vậy chú long?

tonytruong

Super Moderators

DAIYOU thấy có 2 người đi nên cancel.. trong lúc cancel có bác hùng. Vodichsanco o đấy. nên lên kế hoạch đi cùng HDSG luôn gồi... :))

Vậy là vui rồi, đúng nghĩa là chia sẽ niềm vui cùng các Hội Địa Phương, Tinh thần AE là chỗ này nè. ;))

truonghd

Well-Known Member

DAIYOU thấy có 2 người đi nên cancel.. trong lúc cancel có bác hùng. Vodichsanco o đấy. nên lên kế hoạch đi cùng HDSG luôn gồi... :))

Vậy là rút cuộc là có đi đúng k :-??
Để tuần này đi VT trước tham thính tình hình sao rồi báo cáo với ae=P~

longdnl

Well-Known Member

chi phí tham gia và cách đóng tiền sao không thấy vậy chú long?

Chi phí tham gia 300k/ người. Anh em mình cứ đăng ký, đến ngày chốt sổ em sẽ ứng trước và CK bên HDVT.

Còn chuyện xe cộ thì CN này xem số lượng tham gia bao nhiêu người, ý kiến anh em đi 1 hay 2 ngày rùi sẽ chốt luôn. \m/

chipmun

Active Member

Chi phí tham gia 300k/ người. Anh em mình cứ đăng ký, đến ngày chốt sổ em sẽ ứng trước và CK bên HDVT.

Còn chuyện xe cộ thì CN này xem số lượng tham gia bao nhiêu người, ý kiến anh em đi 1 hay 2 ngày rùi sẽ chốt luôn. \m/

Đầu tiên là 300k/người trước. Đi 2 ngày 1 đêm thì vui nhưng phải chốt lại xem ý kiến anh em thế nào, em thì vote trước cho 2ngày1đêm hehehehe biết là chi phí sẽ tăng vì tiền xe qua đêm, ks v.v... Số đông anh em chốt lại thế nào thì em cũng ủng hộ theo vậy.

hbinhlove2003

Well-Known Member

Em đăng ký 1 vé nếu sáng đi chiều về nhé, giờ đi ở đêm hơi khó khăn hixxxx

wimax

Well-Known Member

Em đăng ký 1 vé nếu sáng đi chiều về nhé, giờ đi ở đêm hơi khó khăn hixxxx

Báo cáo đợt này e k đi CN được ức chế quá . Do vướng cái đám cưới trưa 8/9 . hic hic hic .

tonytruong

Super Moderators

Trên tinh thần AE HDSG giao lưu tham dự lần Sinh Nhật lần này của AE HDVT, mà vừa nhận được cú phone của mấy đứa em về chơi vào ngày 07/09 sau đó phải đưa GĐ đi chơi, cho nên lần này thành thật xin lỗi tất cả AE HDVT không thể tham dự được, tiếc lắm hẹn lần sau vậy, Chúc AE HDVT vui khoẻ và tổ chức SN hoàn hảo.

P/s Làm Anh trai trưởng trong nhà trách nhiệm mệt quá ( Mong AE thông cảm )

Chỉnh sửa lần cuối:

HayvaDep

Re: Ðề: THÂN MỜI HỘI HD SÀI GÒN DỰ TIỆC SINH NHẬT CHUNG VUI CÙNG HD VŨNG TÀU

Báo cáo đợt này e k đi CN được ức chế quá . Do vướng cái đám cưới trưa 8/9 . hic hic hic .

Nhờ người đóng thế deeee, Kỳ trước HDSG và HDVT đại chiến chưa có hồi kết, Lần này xuống chiến luôn!

---------- Post added 29-08-2013 at 16:50 ----------

Nhờ người đóng thế deeee, Kỳ trước HDSG và HDVT đại chiến chưa có hồi kết, Lần này xuống chiến luôn!

longdnl

Well-Known Member

Xin thông báo với anh em, mình đã chốt danh sách và báo với hội HDVT rùi nhé.

Phần chi phí mình sẽ thu tại tiệc hén. \m/

DANH SÁCH ANH EM HDSG ĐĂNG KÝ THAM DỰ MỪNG SN LẦN 1 CỦA HDVT

1. Long (longdnl)
2. Vinh (s2krazyellow)
3. Thịnh (thinhkappa)
4. Phát (congnghejapan)
5. Bảo (chipmun)
6. Trường (truonghd)
7. Bình (hbinhlove2003)
8. Đức (explorer)

macmanhha

Member

Các bác nào ở lại, cần tìm khách sạn trước thì báo de a e Vtau tìm cho hợp lý book trước cho nhé

phuocvinhng

Re: Ðề: Re: Ðề: THÂN MỜI HỘI HD SÀI GÒN DỰ TIỆC SINH NHẬT CHUNG VUI CÙNG HD VŨNG TÀU

300k tiền ăn tiệc , chưa kể tiền xe bác nhé ! Phương tiện tập thể , bác đi tự túc cũng được , mà nên đi tập thể cho vui.

Thấy các bác quậy cũng ham . . . nhưng túi SV ra trường hơi bị hẹp - Phải cày thui !!!

Bên trên