[Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.vn)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

chúc mừng 2 bác nhé, mong 2 bác luôn tích cực up phim chia sẻ cho anh em...:)

hugononglam

Well-Known Member
Ðề: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

Chúc mừng các bác.
Ổ cứng em lại đầy rồi đây

Chúc mừng cái gì chứ. 2 uploader chủ lực của megashare 1 người ra đảo 1 tuần may mà còn nhớ đường quay về. 1 người thì tử trận nằm vĩnh viễn luôn. Cuộc thi này xem ra hơi bị ... tang thương.

boyvoz

Well-Known Member

Chúc mừng cái gì chứ. 2 uploader chủ lực của megashare 1 người ra đảo 1 tuần may mà còn nhớ đường quay về. 1 người thì tử trận nằm vĩnh viễn luôn. Cuộc thi này xem ra hơi bị ... tang thương.

Vụ này là sao mà lại tang thương vậy hả bác :( Em tưởng vừa có quà vừa có film cho anh em thì phải vui vẻ chứ nhỉ ?

whitehorse1

Re: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

Tháng này Kunngoc chắc giành giải nhất rồi.

convevn

Member

Tiếc là bác tôm lên dĩa rồi nên dạo này bên box mề gà hơi buồn. Đc cái bác Kunngoc tranh thủ thời cơ, đâu đâu cũng thấy bài của bác, hoa cả mắt. Mà lâu lắm rồi chả thấy bác xemaydinh đâu hết nhở :-SS

kunngoc

Well-Known Member
Re: Ðề: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.

Tiếc là bác tôm lên dĩa rồi nên dạo này bên box mề gà hơi buồn. Đc cái bác Kunngoc tranh thủ thời cơ, đâu đâu cũng thấy bài của bác, hoa cả mắt. Mà lâu lắm rồi chả thấy bác xemaydinh đâu hết nhở :-SS

Em tranh thủ thời cơ làm gì đâu bác. post bài bên MGS có được gì đâu mà bác nói em vậy. nếu ý bác nói về event thì không có nhé vì event chỉ áp dụng trong tháng 10.

convevn

Member
Ðề: Re: Ðề: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (sh

Em tranh thủ thời cơ làm gì đâu bác. post bài bên MGS có được gì đâu mà bác nói em vậy. nếu ý bác nói về event thì không có nhé vì event chỉ áp dụng trong tháng 10.

Hehe thì tại thấy dạo này nhìn bên mề gà toàn là phim của bác ko, chắc có lẽ bên này k có ai canh tranh nữa nên thế. Mà đó cũng là cơ hội tốt để b chiếm đc cảm tình của mọi ng :D

whitehorse1

Re: [Tháng 10] Tổng kết Cuộc thi tìm kiếm uploader HDvietnam xuất sắc nhất box megashare (share.vnn.

Tháng này kunngoc post cũng nhiều đấy chứ. Toàn bài của bạn ấy ko ah. Đề nghị BTC nên có giải giành cho uploader post nhiều bài nhất. Nếu không được giải gì thì còn có cái mà an ủi chứ nhỉ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên