Thảo luận - Đăng ký làm áo hội HD Nha Trang.

kieu chinh

Ðề: Thảo luận - Đăng ký làm áo hội HD Nha Trang.

Còn 1 ngày nữa thôi mà:Hôm qua, hôm nay, mai nữa- đúng 3 ngày- là lại cười như nghé!>:)

nguyenlebaothai

Đại Ka Sơn ơi, áo còn cái nào side XL kô để em 1 cái nha, nếu tiện sáng nay anh mang lê quán cafe luôn giúp em rồi em tt luôn chứ em kô biết nhà anh.thx

hacker079

Anh Sơn ơi!!!
Áo hội mình còn không anh, cho em xin đăng ký 1 áo với. Size nhỏ nhất nha anh

sieudinh

Anh Sơn ơi!!!
Áo hội mình còn không anh, cho em xin đăng ký 1 áo với. Size nhỏ nhất nha anh

ặc ặc ặc ... giờ này mới hỏi áo :( hết rồi còn đâu :( nếu bạn có nhu cầu thì để coi xem còn ai nữa không đặt in luôn 1 lần :(

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Anh đã mặc luôn rồi ...

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Vừa rồi hội HD NT có tiến hành : áo đồng phục hội , và đã xong ! Vào ngày họp mặt thường kỳ ( 5-12-1010 ) số đông ae " chê " áo in tệ quá ! Logo , chữ nghĩa đã phai ! ( Vụ này A và nqk đặt in , thiếu thông tin dẫn đến áo xấu , áy náy quá !!!) Cho nên ae lại đề nghị làm lại , màu áo trắng , logo + chữ đỏ , đặt mua tại diễn đàn . Anh em cho ý kiến đóng góp ?

HDNhatrang

nếu muốn bền anh có thể thêu máy! màu sắc đẹp ko phai, giá thành cao hơn 1 tí nhưng ko sợ phai màu như in.

HD_Đam_Mê

Áo Em chưa mặc một lần...:-"
E 1 vé theo đề nghị của A Sơn!

Đại ca kiếm cái áo trắng có ít sọc ngang đi (mấy AE xomali của mình dễ mặc) sọc nhỏ và ít thôi để ko ảnh hưởng đến các bác có phom chuẩn :D riêng bác Tuanc9 nên in thêm XXX ngay bụng .

tuanc9

Active Member

Đại ca kiếm cái áo trắng có ít sọc ngang đi (mấy AE xomali của mình dễ mặc) sọc nhỏ và ít thôi để ko ảnh hưởng đến các bác có phom chuẩn :D riêng bác Tuanc9 nên in thêm XXX ngay bụng .

Vừa phải thôi nhe bác cứ như là em là chuyên gia xxx không bằng, cái này phải hỏi anh đẹp trai Khoa.:-?

policeman9000

Vừa rồi hội HD NT có tiến hành : áo đồng phục hội , và đã xong ! Vào ngày họp mặt thường kỳ ( 5-12-1010 ) số đông ae " chê " áo in tệ quá ! Logo , chữ nghĩa đã phai ! ( Vụ này A và nqk đặt in , thiếu thông tin dẫn đến áo xấu , áy náy quá !!!) Cho nên ae lại đề nghị làm lại , màu áo trắng , logo + chữ đỏ , đặt mua tại diễn đàn . Anh em cho ý kiến đóng góp ?

cứ thế mà làm đi anh.>:D<

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Theo tinh thần buổi họp mặt định kỳ hàng tháng ( vào ngày 05-12-2010 ) , được sự nhất trí của ae hội viên hiện diện ( quá bán danh sách Hội ) : xuất quỹ hội để làm áo đồng phục mới và đã thông báo trước - trong đề tài : thông tin phát triển Hội . Hội đã mua 18 cái áo x 90k + 10k tiền in = 1.800.000$ .
Aó đồng phục đã xong , thông báo tất cả ae hội viên : ghé tới nhà MÊ HD nhận về ( để Chủ Nhật tới (09-01-2011) đi phát quà từ thiện )
Gửi lên một vài hình ảnh :
1- Hai mẫu nam tuyển đê .....

HD_Đam_Mê

Ủa không phải Trắng + Đỏ hả ta.....!

seant

Member
Áo lên hình đẹp nhẩy! hê hê em là người lấy áo đầu tiên! Thấy lần này in sắc bén hơn, nhìn chất lượng in thấy có vẻ khó mà bay màu!

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Áo Hội đã có! Sáng Chủ Nhật tới offline, ae sẽ nhận áo, hoặc ghé nhà A nhận cũng được.

bao_den

có một màu thôi hả sư huynh??? làm thêm 1 màu nữa đi anh, có 2 cái để còn mặc thay đổi chứ.

nguyenchile

Member

màu chữ tím than phải k nhỉ? Nếu vậy hay đó!

mapit

Member

hic..áo đẹp quá...nhìn chảy nước miếng..hok bít ki nào em mới có 1 cái như vậy hả a Sơn :))

Bên trên