Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵn

nhatduy1990

Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

khoảng mấy h là được vậy anh?e muốn giúp đỡ hội mình 1 tý chứ mang tiếng thành viên mà toán spam chứ chả giúp được gì thì ngại lắm:))

kdq2010

Well-Known Member
Ðề: Thảo luận :Hội thảo triển lãm và giới thiệu công nghệ nghe nhìn HD tại Tp Đà Nẵng ( do Hội HD Đà Nẵng tổ chức )

khoảng mấy h là được vậy anh?e muốn giúp đỡ hội mình 1 tý chứ mang tiếng thành viên mà toán spam chứ chả giúp được gì thì ngại lắm:))

Khoảng 3h là bắt đầu em ah :)

dino

Active Member

đẹp lắm Quý à, anh thik màu đỏ này cực kỳ

kdq2010

Well-Known Member

đẹp lắm Quý à, anh thik màu đỏ này cực kỳ

Nhưng tui thấy màu đen làm nó tối quá :-?? Có khi nào chuyển đen thành trắng và ngược lại ko :-??

hoc_hoi

Bác Bình xem 2 cái nhãn đĩa kiểu như thế này đc k nhé!
Em thích đơn giản thôi :D

Làm trên PTS rồi mà không bik đưa ra để in thế lào...

Em thì ko rành lém, cũng ko phải người của hội nhưng theo ý kiến của riêng em thì đẹp nhưng nhìn vào là tối mắt ngay ko biết in ra thì sao nhưng nhìn trên màn hình thấy hơi tối mắt. Ko biết bác để phông màu trắng, chữ màu xanh đậm hay màu đỏ có đẹp ko. Chỉ là ý kiến cá nhân ko có ý gì khác, bác đừng la em.

anbinhdo

Well-Known Member

Chắc do chất lượng màu thôi, ta in thử 1 cái rồi quyết định tiếp...cảm ơn các ý kiến đóng góp của các Bạn

morson

@a.Khánh : em lên màu thử rồi, thấy làm màu sáng ko đẹp tới anh. Chuyển qua màu bạc thì nhìn hắn cũ cũ oh.

@a.Bình : đơn giản thôi anh, em làm tông đỏ để hợp với nội dung bên trong đĩa, em làm trên phần mềm làm nhãn đĩa trong máy rồi, mà sợ lưu ra hắn không mở đc trên máy họ thì mắc công. hic. chắc copy lun phần mềm vào trong usb rồi ra ngoài họ in lun.

sợ nhất là lúc canh để in sao cho nó vừa cái nhãn đĩa, chắc bác phải lên đó in thử và canh chỉnh lại hehe

pgasqlkt

Member

lẹ lên cha nội, đĩa đánh xong từ sáng

vblog_biz

Well-Known Member

Nên làm nền màu trắng ( vì giấy in nhãn đĩa màu trắng ) !

Cái này in nhãn đĩa nên nó phụ thuộc nhiều vấn đề lắm ( làm phải làm bằng phần mềm làm nhãn đĩa chuẩn , và khi in ra trên giấy của nó nên chỉ in được chữ màu gì và có hình gì trên đó thôi )

mphuc

Member

Bác Bình xem 2 cái nhãn đĩa kiểu như thế này đc k nhé!
Em thích đơn giản thôi :D

Làm trên PTS rồi mà không bik đưa ra để in thế lào...

Nên có Logo của HDVietnam nữa thì đẹp hơn, với lại đừng quên chúng ta đang nằm trong HDVietnam chứ!

winnguyen243

Nhìn logo của đĩa đẹp thật đó!!! hihi

vblog_biz

Well-Known Member

In về nó ra cái màu quá dị =))

nlctuong

chào các bác
em là newbi của hội HDdanang, em đã đăng kí thành viên rồi nhưng chưa đi off lần nào, em dự định cùng vợ và vài người bạn đi hội thảo luôn để giới thiệu thêm cho mọi người (vợ biết mới cho tiền mua hehe) tuy nhiên em đọc thấy phải có giấy mời mới được tham gia nên ko biết tính sao, đi xem và tự trả tiền cafe của mình là chuyện nhỏ thôi, ngại nhất là cái cái giấy mời

hoc_hoi

chào các bác
em là newbi của hội HDdanang, em đã đăng kí thành viên rồi nhưng chưa đi off lần nào, em dự định cùng vợ và vài người bạn đi hội thảo luôn để giới thiệu thêm cho mọi người (vợ biết mới cho tiền mua hehe) tuy nhiên em đọc thấy phải có giấy mời mới được tham gia nên ko biết tính sao, đi xem và tự trả tiền cafe của mình là chuyện nhỏ thôi, ngại nhất là cái cái giấy mời

Đúng rồi đó, nhân tiện cho em hỏi luôn bác Bình hay bác nào trong ban quản trị. Giả dụ em tới quán cafe số kêu nước tính tiền nhưng em ko cần giấy mời có được vào xem hội thảo ko?

Tieubaocaca

Active Member

Nếu ngày mai sắp xếp được công việc sớm em sẽ thay mặt HD Quảng Ninh đến chúc mừng triển lãm.

Chúc triển lãm thành công tốt đẹp!
Chúc HD Đà Nẵng ngày càng phát triển!

pakse

Alo bác bình, không biết ae trong hội có đĩa quà tặng k ta??? :mad:):mad:):mad:)

trung_apple

Active Member

lấy đĩa mần chi anh chủ yếu cái kia kia kìa..

trung_apple

Active Member

mới anh huy xem lại trang 1 nhá ........ không vé mời đồng nghĩa chẳng có cơ hội ----> chán không muốn mần chi hết ...

crazy

Alo bác bình, không biết ae trong hội có đĩa quà tặng k ta??? :mad:):mad:):mad:)

Ông pắc xé này sao giông mình ghê - Đăng ký 1 cái đĩa khg biết có được khg ?

** MỘT TIN GẬT GÂN : Chiều nay ngồi Apple có nghe bàn kế bên bảo nhau : nghe nói HD tổ chức Triễn lãm hội chợ có quà tặng trị giá mấy chục triệu vé chợ đen bán 300.000 VNĐ 1 vé - Cái này có thiệt khg nữa -- nếu biết vậy tui xin mấy vé khỏe rồi

Bên trên