Thảo luận Q5 - Q10 pro

Lucky76

Well-Known Member
Ðề: Re: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

Em hỏi thế là vì em ở Bắc Ninh mà.
Các cụ thích hát Quan Họ :D
Chứ em cũng chả hát được :))
Nếu xài SKP + HDD thì bạn nên sưu tầm trong forum, YouTube...lượt lặt từng bài thì mới có đầy đủ, mình cũng mất 1 thời gian khá dài mới sưu tầm được hầu hết các bài hát theo sở thích cá nhân và gia đình : vd mấy bài vọng cổ, bài bản cải lương, nhạc trữ tình, nhạc sến Bolero, dân ca... chứ mua hết mấy đầu KOK hiện nay cũng ko có đủ nữa, có những bài tìm ko ra thì mất thời gian tự làm luôn, có khi phải viết lời ra, tìm được beat nhạc rồi sync ...rất mất thời gian và sự kiên nhẫn nữa, có thể bài đó người khác chê nhưng mình lại thích chứ.

Re: Ðề: Re: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

2T có đủ toàn bộ các loại nhạc không bác?
Có Quan họ không? :D
Mình cũng mới test thử chút vì chưa có thời gian, nhưng chủ yếu là những bài nhạc xưa, nhạc trữ tình. Nếu bác muốn có đủ các loại nhạc thì bác tự sưu tầm sẽ có những bài KoK theo ý thích của mình.

meocon

Well-Known Member
Ðề: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

Trong hdvietnam có mục karaoke riêng , a có thể vào đó down nha

khanhlem

Active Member

Hàng hot nên khan hiếm quá!

Chỉnh sửa lần cuối:

lequocvan

Active Member

Màu Q10 pro này đậm quá, không chi tiết đã test trên cả 2 TV

oldfriend

Moderator

Em không bị dính nên không phải fix gì bác ạ. Đang dùng rom cook. theme trong suốt . Thêm mấy cái hình nền vào, đẹp lắm :D

cho em vài cái ảnh chụp màn hình "tươi mát" em học hỏi theo phát, dạo này nóng quá. Bác dùng 500 filepaper đúng không ?

oldfriend

Moderator
Ðề: Re: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

con này chưa root được, vậy có cách nào để chơi game với tay game không các bạn?

để đi hỏi nhà phân phối xem có xin được file root giống như đời cũ không. mà sẵn tiện cho mình hỏi bác chơi game bằng tay gì ? bác tính root rồi tài tinycore map phím ah ?

Re: Ðề: Re: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

để đi hỏi nhà phân phối xem có xin được file root giống như đời cũ không. mà sẵn tiện cho mình hỏi bác chơi game bằng tay gì ? bác tính root rồi tài tinycore map phím ah ?
mình định root để cài tincore map phím cho mấy thằng bé nó chơi game đua xe, bắn súng như Asphalt 8, MC5... Chưa thấy có root nên mình chưa mua tay game, có loại nào dùng tốt bạn chỉ giúp mình với.

Chỉnh sửa lần cuối:
mình đọc trên web hình như là cái tronsmart G01 tương thích nhiều game mà không cần root máy, chắc dùng được với Q10 pro, không biết giả lập ps1 thì có tương thích không?

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên