Thảo luận Q5 - Q10 pro

eolohd

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

hình này hôm nó giới thiệu ở triễn lãm, ko biết do tivi, do thằng chụp hình hay do laucher mà cái màu với icon nhìn nhạt nhòa quá.

Do màu của launcher thôi bác. icon phân giải cao nhưng chọn màu thì do mắt thẩm mỹ của Designer thôi, dù sau cái này còn nhìn mát mắt hơn cái launcher cũ, màu rực rỡ, chói quá. Nói chung himedia cái gì cũng giỏi, mỗi thằng designer là kém

oldfriend

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

Do màu của launcher thôi bác. icon phân giải cao nhưng chọn màu thì do mắt thẩm mỹ của Designer thôi, dù sau cái này còn nhìn mát mắt hơn cái launcher cũ, màu rực rỡ, chói quá. Nói chung himedia cái gì cũng giỏi, mỗi thằng designer là kém

chưa kể phải đợi các bản custom fw xóa bớt app tào lao với tinh chỉnh cho nó chạy mượt hơn :D

Nói chung fan Himedia đông, sản phẩm quốc tế nên FW được các "anh/chị" mod lại cũng nhìu, khỏi lo về vấn đề FW, nhiều khi fw hãng có nhìu lỗi mà chưa cần hãng fix thì các fw cs đã fix sẵn luôn.

supportitvplus

Ðề: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

Theo thông tin e được biết thì cỡ ngày 10 tháng sau sẽ có hàng ạ :D

eolohd

Active Member

Nhu cầu đổi Q10 qua Q10 pro có vẻ mạnh nhỉ? Dịch vụ thu mua Q10 để bán cho đối tượng ít nhu cầu có khi là ý hay. iTVPlus xem thế nào nhỉ? :D

meocon

Well-Known Member

Thu mua Q10 , anh em có nhu cầu alo nhá :)

lohado2

Active Member

Hôm nay mới 23/3 mà máu nó đã dồn lên đỉnh não rồi các bác phân phối ơi @@

Hero307

Active Member

Alo riêng e nhá :) tùy theo hình thức và chất lượng Q10 các a đang xài
Q5IV mới dùng 4 tháng, còn BH đến 23/12/2016, hình thức thì gần 100% :) Bác inbox mình giá nâng cấp lên Pro xem nhé. Thanks bác!

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

Hôm nay mới 23/3 mà máu nó đã dồn lên đỉnh não rồi các bác phân phối ơi @@

Để chắc ăn hay bác cầm viên gạch ném từ nhà mình đến nhà phân phối luôn. Rơi trúng bàn làm việc của giám đốc càng tốt, báo với người ta là mình đặt gạch =))

lohado2

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Tìm hiểu về Himedia Q5 Pro/ Q10 Pro

Để chắc ăn hay bác cầm viên gạch ném từ nhà mình đến nhà phân phối luôn. Rơi trúng bàn làm việc của giám đốc càng tốt, báo với người ta là mình đặt gạch =))

Cơ mà e ở Bắc Ninh. Các bác ý hình như ở trong TPHCM @@

khanhvmc

Đang tự nhủ phải biết kìm nén cảm xúc , kiên nhẫn chờ review O:)

Bên trên