Thảo luận Q5 - Q10 pro

kodiitvplus

Well-Known Member
Mình vào update trên usb thì hiện lỗi error rồi out ra lun .,ko biết bị j nữa ?Resote lại cũng ko đc lun .!

Anh mang qua showrom bên em xử lý cho nhé :)

hienrp

Active Member
Trong tháng này, hiện tại fw 7.0 đang fix thêm 1 số bugs, khoảng 1-2 tuần nữa sẽ có bản test mà bác.

Transit266

Active Member
Vừa đọc tin từ diễn đàn kodi: trong tuần này sẽ có FW mới 1.0.8 nhưng vẫn là Lollipop. Chưa fix lỗi framerate của 3D iso...buồn rười rượi...

chat2004

Member
Hi,
Có bác nào xài air play trên Q5 pro được ko vậy? Mình mới mua Q5 pro, mà sao air play ko connect được.
Mình mở app "Happy cast" trên Himedia, dt mình ip6 plus, iOS 10, thấy thiết bị TV Box mà cứ báo là ko thể connect được.

Thanks

oldfriend

Moderator
Hi,
Có bác nào xài air play trên Q5 pro được ko vậy? Mình mới mua Q5 pro, mà sao air play ko connect được.
Mình mở app "Happy cast" trên Himedia, dt mình ip6 plus, iOS 10, thấy thiết bị TV Box mà cứ báo là ko thể connect được.

Thanks

mình connect bình thường, xài Iphone 6 và 5S đều thấy và nhận. Mò trong setting happy cast lại xem.

oldfriend

Moderator
Mình xài iOS 10 :(, hay la ko support iOS 10

có khả năng OS 10 mới ra nó chưa cập nhật, ở đây có bro nào lên OS10 test phát nào, mình ngại lên lắm, chừng nào xài Anh 7 thì lên chứ giờ lên thì chậm máy lắm :)

P/s: sẵn tiện nói về Iphone, có anh em nào chơi Kodi trên Iphone giống mình không, điểm danh phát nào.

Bên trên