THẢO LUẬN, TRAO ĐỔI VÀ HỎI ĐÁP KỸ THUẬT AUDIO/ VIDEO

caosonhd

BĐH HD Hải Dương
Ðề: THẢO LUẬN, TRAO ĐỔI VÀ HỎI ĐÁP KỸ THUẬT AUDIO/ VIDEO

Gửi bác Sơn

Em đã đọc bài viết kèm link của bác ở trên, kiến thức bác thu thập được nhiều quá, em là dân mới nên cũng đua đòi muốn tận dụng nguồn phát là PC, nên cũng thử nghiệm và nghe lossless

Mà bác Sơn ơi, ở nhà bác có hàng của đầu MD đúng không ah, em cũng muốn nghe thử nghiệm (em cũng tập tành nên đầu tư cho em nó khoảng 3tr thôi ah)

Nhờ bác tư vấn giúp nhé

Mời Bác qua nhà chơi và cùng trải nghiệm: Mình có 6 con MD SONY, MARANTZ, VICTOR, 3 con DAT SONY Bác đến thử thoải mái.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Thích con DAC Stream Magic 6 quá mà giá hơi cao nhỉ, chắc bỏ lợn làm 1 em thôi.

con này rất đẹp, kích thước 43 cm để bày trên kệ thì tuyệt vời. Nếu xếp cùng Amply theo bộ của nó thì càng tuyệt và âm thanh nghe rất phê, chơi được nhiều loại nhạc:

Cả cặp này khoảng 17 triệu VN đồng.
Thêm đôi loa Bookself dòng châu Âu nữa là đỉnh luôn.

Chỉnh sửa lần cuối:

haichinha6

Active Member

Mời Bác qua nhà chơi và cùng trải nghiệm: Mình có 6 con MD SONY, MARANTZ, VICTOR, 3 con DAT SONY Bác đến thử thoải mái.

Vâng,

Thế CN tới em sẽ liên lạc với bác nhé

Cảm ơn bác

haichinha6

Active Member

Vâng,

Thế CN tới em sẽ liên lạc với bác nhé

Cảm ơn bác

Gửi bác Sơn

Cảm ơn bác về buổi gặp gỡ hôm nay

Em đã được nghe lại những bản nhạc từ thời thời băng từ VHS, cũng như được tham quan thiết bị, sở thích của bác, thật là mở rộng tầm mắt rất nhiều

Chắc em sẽ còn quấy quả bác, cảm ơn bác lần nữa nhé

cinemas3D

Member
E đang tìm Remote zin đầu MD Sony JA 50ES mã số remote RM-D14M, Bác nào có bán lại cho E nhé! ĐT 0902444938 Thanks các Bác

các bác cho hỏi chỗ nào mua cái dây cắm từ loa treebe vào loa bass như dây này với. cái dây nào kém sao mà thỉnh thoảng cứ xì xì như bị nhiễu tín hiệu vậy?

1209hoang

Xin giúp cài driver cho em này với ạ. Em làm mãi mà không được

Đính kèm

972.3 KB · Xem: 13

mars03

Chào các bác, con himedia 910B nhà e ko hỗ trợ định dạng âm thanh Dolby Digital Plus, các bác cho em hỏi có cách nào thay đổi định dạng âm thanh của film ko ạ? E cám ơn nhiều.

Bên trên