Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

LoveCastle

Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Chú Toàn Linh cho hỏi LA 6910 47"giá chính xác hiện tại nhiêu vậy?

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Chú Toàn Linh cho hỏi LA 6910 47"giá chính xác hiện tại nhiêu vậy?

47LA6910 giá sẽ là 31.900.000 nhưng dc ưu đãi 1 model 1 cái, nên sẽ giảm dc cho bác 600k cho em đầu tiên này (hiện tại đang còn, nếu hết em sẽ thông báo) ^^ cái này dc tặng 1 thẻ soha xem phim 1 năm nha, cái này kèm 4 kính 3D và 1 remote thường + 1 magic remote 2013

thanhy2k

Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Bác dienmaytoanlinh cho hỏi LG LA 6910 có MCI bao nhiêu, và trumotion là bao nhiêu ?

phucluong

Active Member
Mình thấy Evolution kit rất vô ích, chẳng để làm gì cả , nâng cấp thế thì dùng Android box cho rồi

t2k

Member

Mấy cái kit thì thôi lấy cái desktop cũ cắm HDMI qua xài còn định hơn, mua thêm cặp bàn phím chuột ko dây Logitech là chuẩn :D

dienmaytoanlinh

Active Member
Re: Ðề: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

Mấy cái kit thì thôi lấy cái desktop cũ cắm HDMI qua xài còn định hơn, mua thêm cặp bàn phím chuột ko dây Logitech là chuẩn :D

khác chứ bác, magic remote 2013 rất quan trọng vì có nhiều tính năng tích hợp trong đó, ko đơn giản là để lướt web như 2012,

hôm nay, em đã tiễn em 42LA6910 giá khuyến mãi lên đường rồi, nên em có tốt đã ra đi, nếu bác nào cần alo em, em sẽ để lại giá oki ah ^^

htphtp

Muốn xin ý kiến tham khảo của các bạn về chất lượng tivi Samsung 3D UE-40F6400. Cám ơn trước nhiều lắm.

khongthenaoquen

Well-Known Member
Bác nào là shop kinh doanh thì cho mình gửi lời là : khi nào có giá và thông tin chi tiết về cấu hình cùng phụ kiện , thông tin khuyến mãi , chính sách hậu mãi về mẫu Sony w954a và w904a các kích cỡ thì cho mình hay nhé .

Sáng nay em ra DMCL test thử chức năng nhận giọng nói của LG LA6200 thấy chán vãi, nói cả buổi nó chả nhận ra được cái nào. Ngay cả những từ đơn giản và cơ bản nhất như Youtube

Hai Scm

Active Member
Sáng nay em ra DMCL test thử chức năng nhận giọng nói của LG LA6200 thấy chán vãi, nói cả buổi nó chả nhận ra được cái nào. Ngay cả những từ đơn giản và cơ bản nhất như Youtube

chắc giống vụ điều khiển bằng cử chỉ...

quochung090

Member

toanlinh cho mình giá em Sony W674A với

baamboo8

Member

toanlinh cho mình giá em Sony W674A với

bên bác TL chưa có hàng SN W674A đâu, bạn tham khảo giá bên mykim.vn hay dienmayso8 đi giá khoảng 13tr500k đó. E này nhìn phía trước rất đẹp nhưng ra sau lưng thì nản liền với lại xài điện adapter nên mình loại e nó khỏi tầm ngắm.

bigmama0112

mấy pro xin tư vấn giúp em .
Em mới đua đòi vào cái vụ coi phim HD + âm thanh 5.1 . Nên em tính mua thêm cái tivi cho cái nhu cầu mới này .
Hiện ngân sách của em có khoảng 20tr ( cho cái TIVI ) các bác tư vấn giúp em chọn 1 cái TIVI phù hợp từ 40-47 INCH và giá từ 10-20tr nhé , LCD hay LED đều được miễn đáp ứng được nhu cầu trên là oki , Em chỉ sử dụng SONY hoặc PANASONIC thôi , em xin nhờ các pro tư vấn gúp em . Thank các bác .

baamboo8

Member
Ðề: Re: Thảo luận về các model 2013 của Sony, Samsung, LG, Panasonic và Toshiba nào các bác

mấy pro xin tư vấn giúp em .
Em mới đua đòi vào cái vụ coi phim HD + âm thanh 5.1 . Nên em tính mua thêm cái tivi cho cái nhu cầu mới này .
Hiện ngân sách của em có khoảng 20tr ( cho cái TIVI ) các bác tư vấn giúp em chọn 1 cái TIVI phù hợp từ 40-47 INCH và giá từ 10-20tr nhé , LCD hay LED đều được miễn đáp ứng được nhu cầu trên là oki , Em chỉ sử dụng SONY hoặc PANASONIC thôi , em xin nhờ các pro tư vấn gúp em . Thank các bác .

nếu bạn thích Sony thì mình giới thiệu với bạn em Sony 46W704A model 2013 của SN, em này thì không có 3D nhưng coi phim HD thì đẹp và mượt mà khỏi chê. Còn Panasonic thì mình chỉ mới thấy có em 42E6V về VN thôi còn mấy model mới khác chưa thấy ra mắt ở VN. Em này thì mình đang định lấy vì thấy giá cũng dễ chịu, thiết kế đẹp và sd panel IPS nên hình ảnh sẽ rất nét khi coi HD.
Hai em ở trên em nào cũng đáng mua, chọn em nào là do sở thích của bạn thôi.
SN 46W704A giá: 20tr800k ( bên mykim.vn ) em này 46 inch
Pana 42E6V giá: 14tr500k ( mykim.vn ) em này 42 inch.

Bên trên