Thay đổi một chút với hệ thống xem phim của em.

Ðề: Thay đổi một chút với hệ thống xem phim của em.

Quá đẹp bác ạ, đặc biệt cái kệ quá ưng mắt, bố trí rất hài hòa
Hình như Pic cuối e còn thấy 1 cái Rec DENON và 1 cặp KEF R300 nữa sao ko tthấy bác đề cập?

lan806

Well-Known Member

Quá đẹp bác ạ, đặc biệt cái kệ quá ưng mắt, bố trí rất hài hòa
Hình như Pic cuối e còn thấy 1 cái Rec DENON và 1 cặp KEF R300 nữa sao ko tthấy bác đề cập?

À, em có 3 nơi nghe nhạc, để tiện lợi nên em gom 2 phòng lại cho tiện, thời điểm đó em đã đổi từ Rec Ya sang Denon bác ạ.

Sudumi

Bác sắp xếp gọn gàng quá. Đẹp, ước mơ của em đây.

daidq

Member

Không biết khoảng cách ngồi xem đến màn hình của bác chủ bao nhiêu, nếu đủ dài thì bức tường trước mặt quá đẹp để làm màn chiếu dùng cho Projector (chiếu thẳng lên tường khoảng 200 inch)

lan806

Well-Known Member

Không biết khoảng cách ngồi xem đến màn hình của bác chủ bao nhiêu, nếu đủ dài thì bức tường trước mặt quá đẹp để làm màn chiếu dùng cho Projector (chiếu thẳng lên tường khoảng 200 inch)

Em cũng đang dùng rồi nhưng không up lên thôi ạ, em đang dùng Vivitek 1180 với màn chiếu điện, khi nào xem thì thả xuống trùm qua cái TV.

lan806

Well-Known Member

Cuối năm làm mới tí cho vui :))
2015-02-07a.jpg 2015-02-07 b.jpg

vinagoh

Well-Known Member

Bác Lân cho em xin tí rì viu cặp bs Kef R300 nhé. Thanks

lan806

Well-Known Member

Chào bác, theo em cặp R300 là một cặp loa tốt 3 đường tiếng, tiếng bass rất tốt trong thân thể của 1 cặp loa bookshelf, mid & treble đồng trục và âm thanh là đặc trưng của Kef. Em thấy hài lòng với nó bác ạ.

Bên trên