The Code - Thick as Thieves 2009

poly

Banned

Chả hiểu sao cái phim này lại có 2 tên khác nhau

Mà cũng chả buồn tìm hiểu vì poly thấy phim ko hay lắm .

Phim có đề tài quen thuộc về những tên trộm chuyên nghiệp , một đề tài khá cũ nên nếu ko có gì mới thì coi khá chán , do poly coi cũng nhiều phim dạng này nên cứ thấy nó giống tùm lum .

Phần khen phim thì poly thích nhất là nhạc phim và nhạc nền ,xài mấy bài nhạc Nga dập phê, chưa kể là poly thường thích mấy em gái Nga mảnh dẻ , nhìn có vẻ hoang dại và mạnh mẽ hehe .

Em Radha Mitchell quen mặt này đóng khá nhiều phim rồi mà hình như lên không nổi ,cá nhân poly thấy em ko có độ hot cần có cho 1 phim giải trí . Riêng phim này thì e cũng tương đối sexy trogn bộ cánh trắng và có một cảnh cực kỳ nóng bỏng và sexy với Antonio Banderas .Ai coi Original Sin (2001) thì cảnh trên giường nóng sao phim này y vậy nhe .

Antonio Banderas hình như đi xuống , phim này thấy đóng nhạt quá ,mà hình như phong độ không còn thì phải .

Morgan Freeman thì như 1 bản sao của Wanted .

Vui nhất là cảnh trong tiệm giặt ủi của người Việt ,ông chủ tiệm người Việt nói tiếng Việt giọng nghe rất rõ : Alo Anh đến chưa.... Cuối phim có tên trong credit luôn : Vietnamese guy - Tran Due Dan hehe

Phần sau nói về nội dung ,chê và có tiết lộ nhé .

Phim nội dung cũ quá ,dễ đoán , cái nút thắt chả bất ngờ gì , ngay từ đầu là biết òi .Mục tiêu cũng chán ,nhớ Ocean 12

Cái đoạn chú tay mơ được huấn luyện tự nhiên thấy giống Zoro 1 , mà nói chung tình tiết cũ quá poly nên thấy wen ở nhiều phim.

Phim này mà ngồi nhặt sạn thì chắc cũng nhiều chứ ko phải ít ,đơn cử là cảnh này

Phim này quảng cáo cho Aquafina vô cùng mắc cười , bình thường uống ko nói ,vô bar 2 anh chị cũng kêu Aquafina uống hehehe

Nói chung phim này coi được thôi , chẳng có gì mới lạ

Bonus vài hình các em gái Nga

Chỉnh sửa lần cuối:
  • Like
Reactions: HPE

buonnguqua

Active Member
Ðề: The Code - Thick as Thieves 2009

HỰa , thấy mấy thằng cu nó rao bán bản HD của phim này rồi. Giờ HD ra sớm như DVD nhỉ

tui

Member

Có ở hdvnbits rồi, dạo này mê game lười load quá T.T

dimchien

Phim này chán vl. Bác nào định down thì đừng down. Ban đầu thấy 2 diễn viên gạo cội đóng, em tưởng cũng ko đến nỗi nào nên down xem. Xem film này mà liên tưởng đến mấy film tết VN, cố mà nhồi quảng cáo vào! (Aquafina + iphone+ ipod). Film này em cá là đề cử mâm xôi vàng 2009!

tui

Member

Dở chán luôn, down về coi xóa ko suy nghĩ...

Dai Minh Kim

Hic, em mới down về, mấy anh chê khủng khiếp quá, làm sao em coi cho nổi :(

naminh71

Active Member

Phim có đề tài quen thuộc về những tên trộm chuyên nghiệp , một đề tài khá cũ nên nếu ko có gì mới thì coi khá chán , do poly coi cũng nhiều phim dạng này nên cứ thấy nó giống tùm lum .

Mình rất thích coi mấy phim dạng ăn trộm này. Bạn poly có phim thì share cho mình với

tui

Member

dở lắm bạn ơi... sạn đầy trong đó. Nội gõ mã số két sắt mà ngồi gõ từng số là thấy nản rồi :(

Bên trên