THE IMAGINARIUM OF DOCTOR PARNASSUS- khởi chiếu từ 9/4/2010

lhlan

Active Member
Ðề: THE IMAGINARIUM OF DOCTOR PARNASSUS- khởi chiếu từ 9/4/2010

Vừa xem xong bản HD trên máy tính.

Phim này đúng là dạng 5 sao Oscar.

Xem xong thấy hết sức thất vọng về bản thân. Đã đọc lời bình, đã chuẩn bị tinh thần, đã làm mọi thứ nghĩ ra mà vẫn thấy phim nhảm quá đi mất. Ôi, mình thất vọng về chính mình quá!

Đành nhủ thầm: Lại thêm một phim nữa dành cho đạo diễn, dành cho tác giả kịch bản, dành cho các giải thưởng kiểu Cánh Diều Vàng. Khán giả thì ngồi yên mà ngủ!

Trên ổ cứng có 2 cái folders dùng để xử lý phim sau khi đã xem xong: một là Watched Movies, hai là To delete.

Imaginarium of Doctor.... được đặc cách cho thẳng vào Recycle Bin mà kg cần phải qua To delete.

mkat

Vừa xem xong bản HD trên máy tính.

Phim này đúng là dạng 5 sao Oscar.

Xem xong thấy hết sức thất vọng về bản thân. Đã đọc lời bình, đã chuẩn bị tinh thần, đã làm mọi thứ nghĩ ra mà vẫn thấy phim nhảm quá đi mất. Ôi, mình thất vọng về chính mình quá!

Đành nhủ thầm: Lại thêm một phim nữa dành cho đạo diễn, dành cho tác giả kịch bản, dành cho các giải thưởng kiểu Cánh Diều Vàng. Khán giả thì ngồi yên mà ngủ!

Trên ổ cứng có 2 cái folders dùng để xử lý phim sau khi đã xem xong: một là Watched Movies, hai là To delete.

Imaginarium of Doctor.... được đặc cách cho thẳng vào Recycle Bin mà kg cần phải qua To delete.
em tự hỏi rằng có phải do máy em kém ,hay do bác chém gió ,chứ máy nhà em chỉ có thể shift+delete thôi chứ ko đưa vô Recycle Bin được

lhlan

Active Member

em tự hỏi rằng có phải do máy em kém ,hay do bác chém gió ,chứ máy nhà em chỉ có thể shift+delete thôi chứ ko đưa vô Recycle Bin được

Bác thử đưa chưa?

Cho vào Recycle Bin, nó sẽ hỏi: cái file này quá to, không chứa được, có muốn xoá không, ấn YES một phát là ăn ngay, không còn cơ hội mở ra xem lại được nữa =D>.

Em dùng chuột mà, sao mà Shift delete được như bác. Bàn phím không dây bị hết pin lâu rồi.

splendidriver

Phim này ko chiếu ở Megastar. Chán vãi, ngoài Hà Nội chả có lựa chọn nào khác ngoài Mega. Có mấy rạp đang xây nhưng cuối năm mới xong. Phim này đành phải xem trên máy, mình thấy không có gì khó hiểu, phim hay, hình ảnh đẹp mơ mộng. Không có gì để thêm vào review của anh poly. Theo mình trên phương diện sự sáng tạo không giới hạn, phim này có concept môi trường tốt hơn nhiều so với Avatar.

Bên trên