THE WARRIOR AND THE WOLF-CHIẾN BINH VÀ TÌNH SÓI: từ 13/11

poly

Banned

Tựa gốc: THE WARRIOR AND THE WOLF
Đề tài: Tình cảm, dã sữ
Diễn viên: Maggie Q, Joe Odagiri , Tou Chung Hua
Đạo diễn: Điền Tráng Tráng
Hãng sx: Edko Films
Nước sx: Trung Quốc
Độ dài: 100p

Bộ phim được cải biên từ tác phẩm cùng tên của Tỉnh Thượng Tịnh, kể về vị thống soái đời Tần cùng cô gái ông bắt được trong cuộc chiến với bộ lạc Thiết Lặc. Như lời cô gái, nếu nam ngoại tộc cùng cô sống đời vợ chồng bảy ngày bảy đêm, cả hai sẽ biến thành sói...

(Phim không dành cho khán giả dưới 16 tuổi)

Theo SGM

yinyang

Ðề: THE WARRIOR AND THE WOLF-CHIẾN BINH VÀ TÌNH SÓI: từ 13/11

há há mới đi coi cái này dzề, chưa thấy phim nào dở như phim này. Không có nội dung, dài lê thê, có vài đoạn làm quá (lúc con Maggie bị hiếp)
cả phim chỉ được ... hình như 5 lần, tính luôn lần 2 đưa nó đã biến thành sói và "làm" cho đám lính xem ;))
Em maggie là người bộ tộc sói nên ... em toàn là dog style =))
Thíhc nhất cái đoạn:
Chàng: tại sao biến thành sói mà ko thành thứ gì đó khác?
Nàng: Vì chúng ta có sẵn bản năng hoang dã
;))

Thấy phim TQ giờ xem chán khủng khiếp. Tự sướng dân tộc quá mức , xem mấy cái phim như Hoàng Kim Giáp , Hero , Xích Bích gần đây ko nuốt được , so với những Cúc Đậu , Đèn lồng đỏ treo cao , To Live ....ngày xưa là một trời một vực

gundamf91

Member

há há mới đi coi cái này dzề, chưa thấy phim nào dở như phim này. Không có nội dung, dài lê thê, có vài đoạn làm quá (lúc con Maggie bị hiếp)
cả phim chỉ được ... hình như 5 lần, tính luôn lần 2 đưa nó đã biến thành sói và "làm" cho đám lính xem ;))
Em maggie là người bộ tộc sói nên ... em toàn là dog style =))
Thíhc nhất cái đoạn:
Chàng: tại sao biến thành sói mà ko thành thứ gì đó khác?
Nàng: Vì chúng ta có sẵn bản năng hoang dã
;))
Hình như bác này cũng có bên gamevn :|

Thấy phim TQ giờ xem chán khủng khiếp. Tự sướng dân tộc quá mức , xem mấy cái phim như Hoàng Kim Giáp , Hero , Xích Bích gần đây ko nuốt được , so với những Cúc Đậu , Đèn lồng đỏ treo cao , To Live ....ngày xưa là một trời một vực

Cái này em đồng ý với bác, ngay cả Diệp Vấn cũng tự sướng :|

poly

Banned

Hình như bác này cũng có bên gamevn :|

Cái này em đồng ý với bác, ngay cả Diệp Vấn cũng tự sướng :|

phim này dập rất ghê
7 ngày 7 đêm doggy
phim ko họp báo để né kiểm duyệt
chú gundam xem ko a còn dư 2 vé mời nè

gundamf91

Member

phim này dập rất ghê
7 ngày 7 đêm doggy
phim ko họp báo để né kiểm duyệt
chú gundam xem ko a còn dư 2 vé mời nè
Thnx anh. Nhưng em cần 2012 :D
Nói chơi thui, tới đó em mua vé coi (níu anh hok có vé mời của 2012 :p)

poly

Banned

Thnx anh. Nhưng em cần 2012 :D
Nói chơi thui, tới đó em mua vé coi (níu anh hok có vé mời của 2012 :p)

moá được voi đòi 2 bà trưng
dẹp
ê bữa thứ 6 ngày 13 dập ngay gần nhà chú
khoảng 77-27 phút
doggy nhức háng
máu me tè le

gundamf91

Member

moá được voi đòi 2 bà trưng
dẹp
ê bữa thứ 6 ngày 13 dập ngay gần nhà chú
khoảng 77-27 phút
doggy nhức háng
máu me tè le

Her her, cái film đó 16+, em gái ko thix coi mấy cảnh doggy, em cũng ko hiểu tại sao em đó 9x mà hem thix coi mấy cảnh đó :">
Anh đập virgin hay là ngay ngày......=.=

poly

Banned

Her her, cái film đó 16+, em gái ko thix coi mấy cảnh doggy, em cũng ko hiểu tại sao em đó 9x mà hem thix coi mấy cảnh đó :">
Anh đập virgin hay là ngay ngày......=.=

nói bậy đi pa
thêm trò máu me bạo lực
ko đủ hình nốt nhạc
trò gì thì a zú cho riêng a bít

poly

Banned

Hé hé, ai bik đâu nè, mà lúc này anh lại lồng thêm hardcore vào à :">

mấy phim này chỉ có thể lồng hardcore vào thôi chứ lồng chính trị nó lạc quẻ sao lồng hehehe
thứ 3 Đống Đa chỉ 25k thôi đó

gundamf91

Member

HÍ hí, thnx anh, bữa nào anh chỉ em vài đường để em dụ mấy em 9x nha anh :">

MrMilan

Banned

hết nạc thì vạc đến xương, tử tế chán thì lồng sex vào cho bà con xem chơi, tại bên TQ nó cấm sex kinh quá, cho nên phải đóng có sex vào mới thu hút được người xem, càng cấm thì lại càng phải xem, thế mới có bản uncut cho các bác xem chứ

poly

Banned

Phim này chắc điểm khen duy nhất là truyền thuyết phập nhau 7 ngày 7 đêm xong hoá sói của bộ tộc gì đó trên núi . Mà công nhận phim này sao qua được kiểm duyệt hay thiệt , chắc vì vậy mà ko họp báo luôn ( phải hay ko ta ) .

Chính vì thế nên khi phim này ra rạp ít người biết , rồi các bạn mê phim đi xem xong toàn chê phim gì mà toàn doggy từ đầu đến cuối hehehe chắc tại ít đổi tư thế quá nên các bạn chán hahaha. Em Lý Mỹ Kỳ gốc Việt thì khỏi nói rùi , mình hạc xương mai trường túc bất chi lao hồng mao đa dâm diện khỏi nói rồi .

Nghe nói rằng bạn này lúc đóng những cảnh hot trong phim này tự nhiên và diễn thật đến nỗi nam diễn viên chính đóng cặp còn ngượng ngùng phải ngưỡng mộ ( hay thích thú theo vậy ta hehe câu này nhớ bài pv Dustin Nguyễn ) .

Thiệt tình là phim này chả có gì thú vị ngoài 5 6 7 cảnh ( poly quên đếm ) đè nhau hì hục làm chuyện xực phàm của 2 nhân vật chính , trong đó e nữa chính kiểu như là Hồ Ly tinh ( nói vậy cho dễ hiểu chứ nói theo phim mệt quá ) .

Ban đầu thì chỉ đơn giản là chú lính thua trận bỏ chạy tá túc nhà hoang phát hiện có gái đẹp ẩn nấp thì đè ra làm ngay tại chỗ ko nhiều lời . Cảnh đầu tiên là rape nên quần áo đầy đủ , chống cự cũng đầy đủ nhưng chỉ yếu ớt cho có lệ . Ban đầu còn tay chân cào cấu nhưng dần dần chuyển qua vuốt ve hehe . Sau này đến đêm thứ 7 Hồ LY có nói một câu : Từ ngày phu quân mất đi thiếp không còn muốn sống nữa , nhưng từ khi gặp chàng thì thiếp muốn sống vì chàng hehe . Chỉ doggy 7 ngày 7 đêm xong nó đầy ắm ân tình yêu thương vậy đó . Ngày đầu tiên thì còn áo lông thú và quân phục đầy đủ , từ từ các đêm sau mỗi hở mỗi chút , các đêm cuối thì thôi rồi toàn da thịt mồ hôi ướt át rên thở như bị thọc tiết . Hayda cái cảm giác này lần đầu tiên poly thấy tại rạp ở VN , như kiểu coi phim cấp 3 or Thứ 6 ngày 13 tại Sing , chứ coi ở nhà thì nói là gì . Thế nên phim này chiếu rạp tại VN cấm trẻ em dưới 16t theo poly là chính xác nhất từ xưa đến nay . Vì nó cấm mà ko cắt gì ráo , và đúng nghĩa cấm vì có nhiều cảnh hì hục nhạy cảm hehehe . Em Lý Mỹ Kỳ thì hot rùi , da thịt thì ko ngại hở , bác nào muốn thấy đậu của em ý thì chú ý mấy đêm cuối nha , à kiểu này chắc chú Ba thích hehe

Khen phim thì chỉ biết khen nhiu đó thui , còn cốt truyện kịch bản dưng phim .....thì hoàn toàn chán , châư kể phim gần như không có thoại , cũng đúng thôi , có gì đâu mà thoại , diễn bằng ánh mắt tay chân rên rỉ thở hổn hển ko thôi .

Hết rùi , ai thích coi phim cấp 3 ngoài rạp thì nhanh nhanh đi coi , ko thì thôi . Chứ theo poly ko nên chờ DVD hay HD chi mất thời gian nha .

luctieuphung

Điền Tráng Tráng là đạo diễn thế hệ thứ 5 của Trung Quốc, cùng thời với Trương Nghệ Mưu, Trần Khải Ca, Tử Ngưu, cũng tính đi coi phim này mà mới nghe thằng bạn nói dở lắm không biết có nên coi thử không, ai biết được, mỗi người mỗi ý...

Ngang phim cấp 3 thế có nhìn thấy "hàng" không bác Poly , xem mấy phim của Monica Bellucci cứ phải gọi là phê

Nói về em Maggie Q này thì em thấy lùn ( ko có gì gọi là trường túc bất chi lao cả ) , body sập sệ , gân guốc như bà già , chỉ được cái mặt tây tây kéo lại

MrMilan

Banned

Ngang phim cấp 3 thế có nhìn thấy "hàng" không bác Poly , xem mấy phim của Monica Bellucci cứ phải gọi là phê

Nói về em Maggie Q này thì em thấy lùn ( ko có gì gọi là trường túc bất chi lao cả ) , body sập sệ , gân guốc như bà già , chỉ được cái mặt tây tây kéo lại

em này chỉ xem phim Naked Weapon là ngon, từ khi sang Tây thì bị Tây hóa, mất ngon

poly

Banned

phim này poly đã tóm gọn là ai thích cảm giác coi cấp 3 ngoài rạp thì coi
nó cũng ko hở nhiều nhưng nó hì hục hì hục
còn nếu muốn chờ HD thì khuyên là khỏi chờ coi phí time

nham18

Member

phim này poly đã tóm gọn là ai thích cảm giác coi cấp 3 ngoài rạp thì coi
nó cũng ko hở nhiều nhưng nó hì hục hì hục
còn nếu muốn chờ HD thì khuyên là khỏi chờ coi phí time

Móa quen cha poly lâu rồi mà đọc cái này xong cũng phải cười té ghế :)) Nói chung vẫn thích kiểu review dòng ko chính thống giống như cha poly, đầy mùi chợ búa tôm cá khách sạn mắm muối tiêu hành...

@nói vậy là coi cái Frozen Flower hay hơn nhìu B-)

Bên trên