Thêm hai kênh truyền hình

Ðề: Thêm hai kênh truyền hình

đơn giản là có thông tin 90% báo là AVG từ bỏ, chuyển giao hạ tầng DTH cho VSTV và giao DTT cho VTV làm nhiệm vụ số hoá truyền hình.

AnhBaSG

Member

Chắc là ăn bom ở site K+ chưa đủ hay sao mà vào site AVG quăng bom nữa vậy hả Thần điêu ?!

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Thêm hai kênh truyền hình

Bác thông cảm cho em nó, ai đây ai mà chả biết em nó bị tăng não, không ăn gạch là em nó ngủ không ngon, mà cái thứ đó thì chấp làm gì hả bác.
Chắc là ăn bom ở site K+ chưa đủ hay sao mà vào site AVG quăng bom nữa vậy hả Thần điêu ?!

Miễn là giá cả hợp lý là OK thôi nà. Có ThầnĐiêu là diễn đàn AVG lại vui rồi

đơn giản là có thông tin 90% báo là AVG từ bỏ, chuyển giao hạ tầng DTH cho VSTV và giao DTT cho VTV làm nhiệm vụ số hoá truyền hình.
Khả năng này là rất cao, nhưng còn rất nhiều vấn đề cần giải quyết. Rất mong kết cục không giống với vụ Giải ngoại hạng VN...

sang năm BongdaTV và ThethaoTV không còn EPL nữa, đừng ai mong chờ nhé,hehe...
chưa thấy AVG tăng kênh đâu mà thấy K+ xem được ANTV và vài chục kênh free trên VNS1-2 rồi, hêhê...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Jay Miz

Member
Re: Ðề: Thêm hai kênh truyền hình

chưa thấy AVG tăng kênh đâu mà thấy K+ xem được ANTV và vài chục kênh free trên VNS1-2 rồi, hêhê...

thế là em vào bảo chuyển giao tùm lum hết cả hả =))

tuank+

Member

xem ANTV thì quảng bá cho AVG đấy . :))

AnhBaSG

Member

Kiểu này xây nhà mà chưa đủ gạch nên vào forum AVG lụm gạch tiếp đây mà! :))

AnhBaSG

Member

Ai mà biết được với tình hình thua lỗ K+ trung bình 1tỷ/ ngày thì không chừng bán cho AVG với giá 1 đồng đó! 8->

Bên trên