Thị trường HD Thanh Hóa

Tình hình là mình có ý định kinh doanh các sản phẩm IT ở Thanh Hóa. Nhưng xa quê lâu rồi nên không rõ tình hình thị trường thế nào. Có bác nào nắm rõ vấn đề này không, giúp mình với.
Hiện tại mình đang kinh doanh nội thất ở HN. Bác nào có nhu cầu thì alo nhé. Chỗ đồng hương mình sẽ chém thẳng tay.>:)
Vách di động|Thiết kế nội thất|Thi công nội thất
Vach-ngan-di-dong | Vách ngăn di động | Vách di động|Thiết kế nội thất|Thi công nội thất

congtuxuthanh

Ðề: Thị trường HD Thanh Hóa

Em là một người rất ham mê đồ công nghệ, đặc biệt là IT. Nhưng khổ nổi thanh hoá mình các sp này ko đào đâu ra cả. Rất buồn, muốn mua gì cũng phải mua online từ TP HCM hoặc HN, đôi khi rất phiền phức, vì ko được trực tiếp lựa chọn và cảm nhận.

Bác mở hàng đi, hồi nào khai trương e sẽ đến rinh đồ cho bác mở hàng. Hehe! Vẫn đang tìm kiếm một đầu HD, mà chưa có thời gian ra HN để mua đây.

lethanh1207

Các bác cho e hỏi ở TH nhà nào bán LCD Sam sung rẻ nhất ạ, e đang nhằm nhe con SS40D503 ở chổ BigC nó đang hạ giá 8,7tr. Tầm tiền này dùng con này dc ko ạ. Thanks các bác. giúp e quyết trong vòng tuần tới ạ

bachcotsau

Well-Known Member

Bạn xem các sản phẩm hot hiện nay phù hợp với tiêu chí của người dùng như " ngon,bổ,rẻ" .Về Thanh Hóa là em chén liền :D

Audio VIP

Active Member
phòng phim nhạc karaoke

E cũng ở thanh hóa hiện đang làm việc ở hcm . anh em nào chơi nhạc xem phim phòng phim kinh doanh karaoke alo có giá tốt. audiohoangmai.com

Bên trên