thiết kế phòng chiếu film HD 40 ghế!!!

haiauyb

E đang định mở phòng chiếu film HD mini khoảng 40 ghế. mong các bác pro tư vấn và setup hộ e. e cũng chưa biết gì nhiều, e chỉ mới tiếp cận đến loại hinh này. e thấy quê e chưa ai làm nên e mạnh dạn thực hiện ý tưởng. Mong các bác giúp đỡ e để e thực hiện ý tưởng này có kết quả tốt nhất. cảm ơn các bác rất nhiều...

satan85

Well-Known Member
Ðề: thiết kế phòng chiếu film HD 40 ghế!!!

Cái này nhầm topic nhưng bác hỏi thì mình cũng trả lời giùm luôn, vì khá kinh nghiệm về món này @-)
bác xây một cái phòng có kích thước 5mx12m là đươc. bố trí 6 dãy ghế theo chiều dài mỗi dãy cách nhau 1m2 có giậc cấp chiều cao khoảng 15cm là đẹp và 4 ghế theo chiều rông(ghế đôi) như vậy tổng cộng bác được 24 ghế đôi tức là sức chứa tối đa là 48 chổ luôn đó. dãy ghế đầu tiên cách màn hình 4m . và chọn kich thước màn hình 4m là đẹp.
Hiện tại 3d đang rất thịnh và giá cả cũng rẻ nếu có thêm tí điều kiện thì chơi luôn 3d sẽ nhanh lấy lại vốn hơn, vì kháng giả thấy lạ nên tò mò nhiều hơn.

nokian9x

Well-Known Member
Ðề: thiết kế phòng chiếu film HD 40 ghế!!!

Thiết kế phòng 40 ghế thì diện tích phòng nghe khá rộng và phải trang trí ánh sáng, cách âm tốt. Cái này không thể nói ở đây được đâu bác ah.

Bên trên