Thơ 1 cô gái chốn lầu xanh

vit-bau

Ðề: Thơ 1 cô gái chốn lầu xanh

Gửi luôn cho mình bộ ảnh ấy đi :D
@vit-bau : Chẳng biết chát kiểu gì =)) ko nhẽ lại chát cho cho tớ xin bộ ảnh nude =))
Hic hic. Mấy cái hình đó em tìm lại nhớ ra là đi theo cái macbook của em hồi đầu năm ở sân bay rồi, em vẫn có thể xin lại của người bạn được. Cô này là quen với bạn em chứ không liên quan gì tới em. Bé này thích nghệ thuật, có thể bình thơ văn gì đó với em ấy có khi lại được miễn phí đó. nghe thiên hạ nói là 10chai/night đó.
Em có vợ hiền ở nhà rồi nên ko động tới mấy cái này thôi.

HDCP

Super Moderators

Hic hic. Mấy cái hình đó em tìm lại nhớ ra là đi theo cái macbook của em hồi đầu năm ở sân bay rồi, em vẫn có thể xin lại của người bạn được. Cô này là quen với bạn em chứ không liên quan gì tới em. Bé này thích nghệ thuật, có thể bình thơ văn gì đó với em ấy có khi lại được miễn phí đó. nghe thiên hạ nói là 10chai/night đó.

Nghe mà thấy hấp dẫn quá nhỉ? Tiến hành nhanh đi các bác ;))

dtungcp

Active Member

Thôi thì đành tưởng tượng vậy ;;)

Không biết cái macbook của bác ở sân bay như thế nào , nhưng em có đứa em làm ở sân bay Nội bài nó nói : " Anh 2 đừng bao giờ để đồ đạc đắt tiền trong hành lý gửi , vì qua máy soi nó biết hết đồ đạc của mình , hải quan và nhân viên nó phím với nhau => mình rất dễ bị mất đồ , nếu bắt buộc phải để trong hành lý gửi thì khóa cẩn thận và chờ sát giờ hãy làm thủ tục " . Ở VN mình đã có vài trường hợp bị mất laptop theo kiểu này , các bác nên cẩn thận nhé !!!

s2c2t

Hôm nay mới chat chít với e nó.
E nc rất dễ, hiện đã về nhà làm lại từ đầu (theo như e nó nói).
Các bác cứ add nick và nc bình thường. Mình chat với e nó vì tò mò về con người e nó xem thế nào.
e nó thường online buổi sáng tới trưa.
Bonus tấm hình e nó cho các bác dễ tưởng tượng:

thewall2010

Xin cái nick anh zai ơi : s2c2t
bác đừng cho mấy lão, mấy lão nguy hiểm lắm đó

s2c2t

vịt bầu share trang trước rồi mà.
Share lại: [email protected]. Cứ vào Add bình thường và nc bình thường.
E đang trên con đường hoàn lương nên các bác đừng hỏi giá;))

HDCP

Super Moderators

Sáng mai phải gặp bằng được em nó xem thế nào :D

ngoccuaanhoi

nick của em ấy là em_ttruy_lac (em thích trụy lạc ) Em ấy hay online tầm 8h - 10h tối đó
Bác nào ko sợ vợ thì cứ chat. kekeke
có thể em ấy tặng hình 100% của em ấy cho coi. Đẹp lắm, e không dám đưa hình lên vì sợ nội quy

hichic bác nói thật không đó, em đâu có thấy cái hình nào đâu. bác cho em xin qua mail [email protected] được không, không sợ vi phạm nội quy nhé hihi. em cũng biết em ý từ năm 2008 nhưng mà đâu có được xem ảnh 100% của em ý bao giờ đâu (mặc dù rất muốn hehe) bác có thì chỉa sẻ cho anh em với chứ hihi. công nhận là em ý xinh, đọc thơ rất tuyệt, em cũng từng chém thơ với em ý tẹt ga trên blog hồi xưa nên cũng hay nói chuyện lắm. mong tin bác qua nick ngoccuaanhoi2002 hihihi

ngoccuaanhoi

Nghe mà thấy hấp dẫn quá nhỉ? Tiến hành nhanh đi các bác ;))
các bác hám gái toàn bị em nó lừa. hình em nó gửi cho em cả tập, xem xong em chửi em nó xơi xơi, toàn chôm hình của người khác rồi gửi cho các bác cả thôi hihi. bác nào có hình của em nó thì pm ngoccuaanhoi2002 em cho các bác rõ em nó chôm hình của ai. đã chôm hình thì chớ, những hình nude mà em ấy gửi cho các bác, lại đều là hình ghép hết, thế mới khổ cơ. tội nghiệp các bác ghê hehe.

Bên trên