Thời điem nay co nên mua vtc HD không

ktv30002003

Nghe các bac phần nàn về vtc quá em định đầu tư đọc trên các diễn đàn mà Nẵn quá bác nào dùng rồi cho vài lời khuyên có nên mua thời điểm này không,

dhpaul

Well-Known Member
Ðề: Thời điem nay co nên mua vtc HD không

Theo em thì cứ cố gắng chờ đến đầu năm sau cho VTC nó ổn định hoàn toàn danh sách kênh đi đã rồi hẵng mua.

sao không chơi K+HD luôn cho nó sướng.
"Không nên hoãn cái sự sung sướng đó lại"

khoahq

Active Member

Nghe các bac phần nàn về vtc quá em định đầu tư đọc trên các diễn đàn mà Nẵn quá bác nào dùng rồi cho vài lời khuyên có nên mua thời điểm này không,

nếu bác ko thích xem đá bóng thì nên lắp VTC nhé

minhdt49

không dùng thời điểm này thì đợi tới bao giờ hả bác !,truyền hình vệ tinh VTC là rẻ nhất rồi.

HNT24681

Well-Known Member

không có tiền xài thì nói cho mau hiểu, ở đó mà chê mắc.

Cứ có tiền thì phải dùng K+ứt, không dùng K+ứt nghĩa là không có tiền ah?
Đúng là cái cục K+... này, cứ chỗ nào thấy là thối hoắng lên!!![-X

Dùng VTC là đẹp rồi còn tham khảo gì nữa...xem bóng đá ngày thứ 7 là đủ rồi...

churiver

Member

Cũng lăn tăn giống bác. Tiền khi dùng gói gold thì cũng không chênh nhau nhiều so với K+ . Tiếc rằng VTC chưa có HBO HD thôi, còn bóng đá mình không ham nên thấy VTC vẫn hay hơn. Hy vọng đầu năm mới nó sẽ có các kênh như quảng cáo. Bác đi trước đi, đầu năm em cũng quất.

midataka

Member

Cũng lăn tăn giống bác. Tiền khi dùng gói gold thì cũng không chênh nhau nhiều so với K+ . Tiếc rằng VTC chưa có HBO HD thôi, còn bóng đá mình không ham nên thấy VTC vẫn hay hơn. Hy vọng đầu năm mới nó sẽ có các kênh như quảng cáo. Bác đi trước đi, đầu năm em cũng quất.
Có lâu rồi, thời gói VIP đã có rồi kìa

phuongtv_76

Well-Known Member

VTC e xem đầy đủ các kênh khủng, e mua full: AXNHD, HBO HD, StarmovieHD, NatgeoHD, DiscoveryHD, ESPNHD, StarworldHD, FashionTVHD, cụ thấy còn kênh nào khủng hơn của Kứt nữa mà VTC ko có nhỉ

VTC e xem đầy đủ các kênh khủng, e mua full: AXNHD, HBO HD, StarmovieHD, NatgeoHD, DiscoveryHD, ESPNHD, StarworldHD, FashionTVHD, cụ thấy còn kênh nào khủng hơn của Kứt nữa mà VTC ko có nhỉ
mua thuê bao kiểu này tiền thuê bao còn mắc hơn K+HD nữa,chứng tiền người tiêu dùng chưa thông minh.

rock_coi84

thằng này nó thỉnh thoảng lại đổi đầu thu. lại ra gói mới , lại cắt kênh gói cũ ...lẳng nhà lằng nhằng !!!

lemboo

Active Member

chưa có điều kiện dùng nên chưa biết

phuongtv_76

Well-Known Member

mua thuê bao kiểu này tiền thuê bao còn mắc hơn K+HD nữa,chứng tiền người tiêu dùng chưa thông minh.
E dở người ah, e tính xem cái VTC giá thấp hơn >200n/năm, lại có kênh FTV HD, Starworld HD thì ai mua Kứt ngaòi quá nghiện bóng chủ nhật, a thì ko rồi

mình đang sài vtc và k+ thấy vtc cũng tạm được kênh hd coi cũng tốt nhưng sd thì thua avg và k+
nếu giải trí nên mở vtc vừa rẻ nhiều kênh hd

Bên trên