Thông báo chính thức đổi tên ứng dụng IMovies thành Boba TV

oldfriend

Moderator
Hay do cái đầu H8 nhà mình? :D

Do mạng thôi =)), hên xui

hungmh80

Active Member
Mình ko có tk Vip nhưng có tk fshare vip mà xem phim toàn báo quá tải là sao các bác nhỉ ? Dù ấn vào xem tiếp vẫn báo lỗi như vậy .

Tống Công minh

Active Member
Đường truyền 15mb, xem phim 720 dung lượng 6Gb mà giật lắm. Không hiểu sao coi từ đầu đến khoảng 2/3 phim là ổn, đoạn cuối giật kinh khủng. Phim nào cũng vậy...

oldfriend

Moderator
Mấy bữa nay cắt cáp mà ^^

P/s: mình cũng 15mb mà coi 1080p dưới 10gb thì tẹt, ko giật lag gì cả ^^

Tống Công minh

Active Member
Mình canh mấy hôm, cứ đến đoạn gần 10h đêm là Boba bị cọc cạnh. Không biết viettel có chơi trò bóp băng thông không vậy nhỉ?

hoainv213

Member
App này chả biết là lỗi hay do bạn Ad hào phóng nhỉ cài cả năm nay chưa hết VIP mà VIP lúc đầu là VIP tặng nữa chứ. Cứ đến lúc sắp hết tự nhiên nó lại được gia hạn. Mà dạo 1 vòng thấy mấy bác ở trên cũng dùng tài khoản tặng chứ có thấy bác nào mua. Chẳng biết sống App này được bao lâu hay vài bữa cũng dẹp. Nhưng hy vọng sống lâu chút để Em còn được xem Thúy Nga

PS: Em không khai tài khoản EM ra đâu

oldfriend

Moderator
App này chả biết là lỗi hay do bạn Ad hào phóng nhỉ cài cả năm nay chưa hết VIP mà VIP lúc đầu là VIP tặng nữa chứ. Cứ đến lúc sắp hết tự nhiên nó lại được gia hạn. Mà dạo 1 vòng thấy mấy bác ở trên cũng dùng tài khoản tặng chứ có thấy bác nào mua. Chẳng biết sống App này được bao lâu hay vài bữa cũng dẹp. Nhưng hy vọng sống lâu chút để Em còn được xem Thúy Nga

1. Có người dùng khác tự kích hoạt Vip khi acc sắp hết hạn.

2. chủ app hào phóng

3. Nơi bán họ kích hoạt.

4. Thiệt là ngường mộ bác quá, có vip coi hoài =))

iMovies

Active Member

Trường hợp của bác là do dùng chung tài khoản với 1 người khác người ta kích hoạt gói VIP cho tất cả thiết bị của cùng 1 tài khoản nên bác được hưởng theo. :).
Nếu muốn biết chính xác là do đâu bác gửi mã thiết bị cho Em kiểm tra sẽ rõ.
Còn vụ dẹp app thì em vẫn đang cố gắng duy trì đây bác ạ. :)

kuboombi

Boba còn tặng tk vip không bác nhỉ, em muốn thử 3D trên con Q10 nhà em ^^, em đc đại lý tặng cái acc vip boba 1 năm nhưng đăng nhập vào thì chẳng có vip luôn

Bên trên