Thông báo chính thức đổi tên ứng dụng IMovies thành Boba TV

nickytun

Member
Sao lên 2.0 dù có acc VIP Fshare mà vẫn bắt kích VIP boba mới cho xem là sao thế? Chọn play bằng MX player cũng ko đc luôn.

mdungsg2015

Member
Sao lên 2.0 dù có acc VIP Fshare mà vẫn bắt kích VIP boba mới cho xem là sao thế? Chọn play bằng MX player cũng ko đc luôn.
Bác đã tích vào cái ô "sử dụng tài khoản của tôi" ngay dưới chỗ nhập thông tin VIP Fshare chưa, mình cũng bị nhưng khi tích ô đó xong là ok, phiên bản cũ không cần tích vẫn xem bình thường

iMovies

Active Member
xác nhận gặp tình trạng mất vip xảy ra (vip hd bluray bị mất sau khi nâng cấp boba)
Phiên bản hiện tại của bác có phải là bản 1.1.11.53 không ạ? Trong quá trình nâng cấp có mấy phiên bản trung gian bị lỗi này và lỗi có bản cập nhật mới cũng không báo luôn. Nên nhiều người không biết là có bản mới

tuan_nq

Mạng Viettel mấy bữa nay dùng boba cứ bị loading với sever quá tải suốt.
Có bác nào bị tương tự không ạ? Em tài khoản vip fullhd thường.

trantrungthu

Well-Known Member
Mình mới nạp 200k vào tài khoản full hd 720 và có tk vip Fshare .Bây giờ muốn chuyển đổi qua vip hd bluray để xem phim chất lượng cao thì như thế nào các bác nhỉ ???{ Đăng ký mua sai t/khoan }

iMovies

Active Member
Mình mới nạp 200k vào tài khoản full hd 720 và có tk vip Fshare .Bây giờ muốn chuyển đổi qua vip hd bluray để xem phim chất lượng cao thì như thế nào các bác nhỉ ???{ Đăng ký mua sai t/khoan }
Mua thêm 7 ngày bên gói Bluray hệ thống sẽ tự tính số ngày VIP còn lại quy đổi sang gói Bluray cộng thêm 7 ngày mới mua thêm của bạn. Tỉ lệ quy đổi, 1 ngày VIP Bluray bằng 2 ngày VIP Full HD và ngược lại

armani5785

mình cài app boba lên mibox rồi, vào xem fullhd nhưng ko có mục đăng nhập tài khoản fshare bác ơi, app mình down mới từ web của bác, bác giúp giùm e nhé

Tống Công minh

Active Member
Cập nhật bản mới thì mất luôn VIP (còn tới tháng 3/2017). Giờ chỉ còn đăng nhập và sử dụng acc VIP Fshare. Tuy nhiên xem Bluray thì OK, còn xem chất lượng thấp thì không còn VIP Boba nên không xem được.

iMovies

Active Member
Mấy hôm nay toàn bị lỗi loading thế cả bác ạ. Internet thì tuần trước mấy web nước ngoài đơ thôi, còn sang tuần này thì em vẫn vào các forums bình thường mà .
Server mình đặt ở nước ngoài nên đến khi cáp quang khắc phục hoàn toàn thì mới ổn được ạ. Hoặc bác thử gỡ app ra cài đặt lại xem sao? Tải app ở đây http://imovies.vn/app/BobaTv

iMovies

Active Member
mình cài app boba lên mibox rồi, vào xem fullhd nhưng ko có mục đăng nhập tài khoản fshare bác ơi, app mình down mới từ web của bác, bác giúp giùm e nhé
Bên menu trái của app phía dưới cùng có dòng chữ cài đặt,, bấm vào đó sẽ có bác ơi, cuộn xuống dưới

trantrungthu

Well-Known Member
Chuyển đổi từ VIP full HD sang VÍP Bluray khí xem phim vẫn bị báo không thể phát liên kết này là tại sao thế ???Trước đây khi update bản mới mình đã bị mất VIP bluray rồi .Đây là gói mua thêm .

trantrungthu

Well-Known Member
Sao không sử dụng được âm thanh chuẩn DTS tren boba== t/k VIP bluray ==.đã dùng bản codec chuẩn .==
MX player pro ==??? Mong Imovies hướng dẫn dùm .Tks .

Bên trên