Thông báo họp mặt

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn
Mời các bác thành viên Hội HD Qui Nhơn và các anh, chị, các bạn đam mê, yêu thích công nghệ HD đến giao lưu, trao đổi một số vấn đề có liên quan đến việc phát triển Hội của chúng ta trong thời gian đến.
* Thời gian: 8h00, ngày 10/7/2010
* Địa điểm: Quán cafe Thanh Tùng-64 Đô đốc Bảo, thành phố Qui Nhơn (phía rừng cây cạnh đường Nguyễn Tất Thành)

Ðề: Thông báo họp mặt

Kế hoạch tuần tới 17/7 off ở đâu? bác hdquinhon cho thông báo luôn nhé....

kaka

a e ta ra quán BOSE chỗ khu nhà xác đi - hôm kia em mới đi ngang qua - thấy quán đó có vẻ hòanh tráng lắm ^^

quangcaoy

Quán gì ozon ấy hả, quán gì mà máy chiếu,rùi tivi loạn hết cả lên ó, zô đó chơi cũng zui

jackyla0828HD

Đề nghị BQT HDQuinhon chọn địa điểm họp mặt sáng chủ nhật ngày 18/07.
Nội dụng:
- Thông báo qui chế Hội và đóng góp quỹ Hội HD, do vậy các Bác BQT và thành viên nòng cốt nên đến đầy đủ (chốt danh sách thành viên nòng cốt).
- Giao lưu, chia sẻ thông tin HD.

Nau[dot]vn

CN này Nẫu cũng về QN, off cùng anh em nào. Có chỗ họp chưa bác ?

jackyla0828HD

Các Bác đã chọn được địa điểm để họp mặt chưa vậy? cho địa điểm sớm nhé. hihi

Nếu có thể thì tạm thời offline luân phiên các quán cho vui theo sự giới thiệu của anh em trong diễn đàn, vừa giao lưu các quán; nhiều lúc các mem đó vừa kinh doanh vừa chơi HD cũng tốt nhỉ....

381 Lê Hồng Phong (18/07)
212 Ngô Mây (25/07)
.....................
Không biết ý các bác thế nào..

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Nếu có thể thì tạm thời offline luân phiên các quán cho vui theo sự giới thiệu của anh em trong diễn đàn, vừa giao lưu các quán; nhiều lúc các mem đó vừa kinh doanh vừa chơi HD cũng tốt nhỉ....

212 Ngô Mây (25/07)
.....................

Vậy Chủ nhật (18/07/2010) chúng ta sẽ offline tại 381 Lê Hồng Phong-Qui Nhơn. Nếu anh em đồng ý xin nhấn nút Thank sớm để mình thông báo chính thức nhé.

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Một số anh em trong Hội chúng ta đã đi khảo sát thực tế nhận thấy địa điểm 381 Lê Hồng Phong khá hẹp và không có wifi nên bất tiện cho việc tổ chức offline. Đề nghị anh em chúng ta chọn lại địa điểm khác.

Một số anh em trong Hội chúng ta đã đi khảo sát thực tế nhận thấy địa điểm 381 Lê Hồng Phong khá hẹp và không có wifi nên bất tiện cho việc tổ chức offline. Đề nghị anh em chúng ta chọn lại địa điểm khác.

Sếp quyết định luôn đi... có cái việc nhỏ như vậy mà giờ này... còn chọn đi chọn lại... he... he...

hdamateur

Member

212 Ngô Mây (25/07)
.....................

Xin lỗi các bác tôi nhầm số quán cafe ở Ngô Mây số 122 chứ không phải 212.
:">

hdquinhon

BĐH HD Quy Nhơn

Vậy anh em thống nhất sẽ gặp nhau ở Quán cafe 122 Ngô Mây vào lúc 8h00 ngày 18/7/2010.

hdamateur

Member

Đề nghị anh em chúng ta cho ý kiến về địa điểm đi nhé.

Quán cafe Feeling khu sân bay có Wifi không các bác ? Hôm offline tôi thấy có bác Kỳ là chủ quán feeling đấy. Trong tấm ảnh cuối cùng bác Kỳ ngồi với một đứa trẻ con, hình như bác ấy tham khảo thông tin gì đấy.

Wifi có quan trọng không nhỉ?????????????
Không có thì xài phone....
Đây không phải là lúc Bàn tới bàn lui ....
Thống nhất 122 Ngô Mây đi...
Sau tuần sau chọn tiếp...

Chỉnh sửa lần cuối:

quangcaoy

Mai mình off xong rùi mình đi off nữa nha anh em.Hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

jackyla0828HD

Tối mai 7h30, gặp nhau ở nhà Tuấn Anh xem film, và thử film 3D side by side (mai e có nhập hàng kính Colorcode). Các bác nhớ rút thời gian tới nhé.

Bên trên