Thông báo OFF định kỳ :)]

tuanc9

Active Member
Ðề: Thông báo OFF định kỳ :)]

Hi cả nhà !!!
Theo tinh thần buổi off ngày 5 tháng 12 vừa rồi , buổi off đầu năm sẽ off tại nhà sieudinh , erongru nói cho rõ hơn cái zụ nhậu theo ý của anh Sơn để anh em cả nhà nắm .
1. Về mồi : Khai thác một số mồi có gốc gác từ rừng như : heo rừng , nhím rừng , cheo rừng ...vv...vv....của quán nhậu trước nhà sieudinh , mặt khác sieudinh có ý khuyến khích một số anh em nếu có mồi lạ , mồi kinh dị thì cứ bỏ bị mang theo để buổi off thêm phần phong phú .
2. Về uống : sieudinh nói hiện nay kho bia Kenken gi đó của sieu dinh còn rất nhiều mặc dù nhang tàn cũng đã lâu ...( ông này hình như không biết uống bia sao đó mà còn nhiều dữ zậy .... hihihihi....) nên anh em cứ yên tâm mà chiến đấu , có điều erongru khuyên toàn thể anh em nên tập trung đi taxi để tránh phân tán lực lựơng đồng thời từ nay đến ngày đó anh em cũng tăng cường tập thể dục để có sức khoẻ , ai tửu lượng yếu , chẳng hạn như anh Sơn phải mời huấn luyện viên về luyện hàng ngày để buổi off đầu năm được vui vẻ và sung mãn ...
Mấy điều góp ý .... chúc cả nhà vui vẻ .

Để bảo vệ môi trường đề nghị Bất Giới Đại Sư loại bỏ hạng mục heo rừng, nhím rừng khỏi danh mục nhậu, chơi đồ nhà cho nó lành và bảo vệ môi trường\m/

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Năm cũ đã qua, năm mới đã đến, nhân dịp này HD Nha Trang sẽ tổ chức buổi off để gặp mặt toàn bộ anh em. Kính mong dịp này toàn thể hội viên cố gắng tham dự.

Địa điểm : Diên Khánh (thăm nhà anh Ta và chú Thao Lam) -> quán thịt rừng thẳng tiến :))
Thời gian: 9h ngày 2-1-2011, tập họp nhà anh Sơn -> xuất phát.

Các thành viên mới muốn tham gia xin vui lòng call cho em : 01.6666.9595.8 để tham dự cho vui.

Kính mong tất cả các anh tham dự đông đủ.

@anh Sơn: anh cố gắng làm 1 bài tổng kết :D , rùi công bố tình hình tài nguyên, tài chính, để có kế hoạch phát triển cho năm 2011.

Ngày 2-01-2011 , vào ngày Chủ Nhật , là ngày hội HD-NT họp mặt thường kỳ hàng tháng , nhằm vào ngày của năm mới 2011 . Kính mời toàn thể anh em hội viên cố gắng đi đông đủ ( thời gian và địa điểm như trích dẫn trên ) Kế hoạch như sau :
1-Lúc 9h sáng CN ( 02-01-2011 ) có thể tập trung nhà A , rồi cùng đi và ghé cafe Phim " lỳ một lam " !
2- Ae nào đi sớm hơn hoặc tiện đường có thể đi trước và tất nhiên cũng ghé cafe Phim " làm một ly " , chịu khó chờ ae khác tới sau .
Sau đó , cùng xuất phát lên chờ tại cây Dầu Đôi rồi alo cho sieudinh , để sieudinh dẫn đường tới nhà . Một lần nữa mong tất cả anh em hội viên , dành ít thời gian quý báu riêng mình để buổi họp mặt dịp đầu năm cho thân mật và đoàn kết ! Cảm ơn và chào thân ái !

saibon

Active Member

Ngày 2-01-2011 , vào ngày Chủ Nhật , là ngày hội HD-NT họp mặt thường kỳ hàng tháng , nhằm vào ngày của năm mới 2011 . Kính mời toàn thể anh em hội viên cố gắng đi đông đủ ( thời gian và địa điểm như trích dẫn trên ) Kế hoạch như sau :
1-Lúc 9h sáng CN ( 02-01-2011 ) có thể tập trung nhà A , rồi cùng đi và ghé cafe Phim " lỳ một lam " !
2- Ae nào đi sớm hơn hoặc tiện đường có thể đi trước và tất nhiên cũng ghé cafe Phim " làm một ly " , chịu khó chờ ae khác tới sau .
Sau đó , cùng xuất phát lên chờ tại cây Dầu Đôi rồi alo cho sieudinh , để sieudinh dẫn đường tới nhà . Một lần nữa mong tất cả anh em hội viên , dành ít thời gian quý báu riêng mình để buổi họp mặt dịp đầu năm cho thân mật và đoàn kết ! Cảm ơn và chào thân ái !

"Lỳ hai lam" được không anh :D .

nqk1979

Member

bác nào có súng ống j thì xin mag theo đầy đủ luôn:D

tuanc9

Active Member

Súng của chú nó dành để bắn mấy mẫu hông hà. To, chắc, khỏe chính là súng của chú nó:))

erongru

Member

Hi cả nhà !!!
Đầu năm hội HD nha trang bàn đi off mà cứ như bàn đi đánh nhau vậy trời , nào súng to , súng nhỏ , súng chắc , súng khỏe ...vv...vv... không khí vui như ba ngày tết vậy ... HD nha trang muôn năm :-bd

saibon

Active Member

Box này sắp thành box 8 luôn rùi, vậy mới đúng chất HD Nha Trang -> 8,8 và 8 :)). Stop nhé mấy anh :D

nguyenlebaothai

9h30 rồi mà chỉ mới có mình em trên quán cafe anh Thành, AE nhanh lên nào. Happy new year

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Thông báo họp mặt đầu năm 2011 .
Vào ngày Chủ Nhật tới ( 06-02-2011) tức mùng 4 Tết , cũng là ngày họp mặt thường kỳ . Kính mời toàn thể anh em hội viên đi họp mặt đông đủ .
-Thời gian : 9h sáng Chủ Nhật , ngày 06-02-2011 ( mùng 4 Tết )
-Địa điểm : cafe Best ( đường Lam Sơn )
Sự hiện diện đông đủ của tất cả anh em hội viên là sự đoàn kết , là sự phát triển đi lên của Hội HD Nha Trang ! Cám ơn và chào thân ái .

saibon

Active Member

Có off chai luôn đó nha mấy anh ơi :))

tuanc9

Active Member

Ừ anh em nào rảnh cố gắng họp mặt đầu năm cho xôm tụ nào.

Cùng nhau ta nâng chén rượu mừng.
Lời hay ý đẹp mừng tân xuân.
Gia đình bè bạn hưởng vạn phúc
Tống cựu nghinh xuân nghìn điều may.

policeman9000

mai e trực chính, e cố gắng lên off nhưng chắc là o đi off chai được, a e thông cảm!

nguyenlebaothai

Sáng mai em lại đi Ba ngòi làm rồi, chắc kô về kịp, hi vonhj lúc off chai về kip

nqk1979

Member

mai e về quê rồi chúc ae ở lại off chai vui vẻ

saibon

Active Member

Kiểu này chắc hoãn off chai quá, thiếu vài anh uống bia đắng lắm :D

sieudinh

Lại 1 năm nữa qua đi, Hi vọng năm mới đến sẽ mang đến cho HD VietNam nói chung và Hội HD Nha Trang nhiều điều mới, nhiều niềm vui mới, tiền đầy túi, tình đầy tim. Xin chúc gia đình HD Nha Trang 1 năm: AN KHANG SUNG TÚC . HẠNH PHÚC TRÀN ĐẦY. GIA ĐÌNH SUM VẦY . TẤN NIÊN MAY MẮN . XUÂN AN KHANG THỊNH VƯỢNG
Mừng năm mới phát tài phát lộc/ Tiền vô xồng xộc, tiền ra từ từ/ Sức khoẻ có dư, công danh tấn tới/ Tình duyên phơi phới, hạnh phúc thăng hoa/ Xin chúc mọi nhà một năm ĐẠI THẮNG!
:)) :)) :))

Bên trên