THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

cuongtn87

Well-Known Member
Ở đấy ko có sóc chú ạ, mà nó lại ko cho mình mang vào! Căng nhỉ! :) Chỗ đấy được cái rộng, tập thể dục thoải mái!

éc mình đi có 1-2 days là nhiều rồi anh! tập thể dục làm quái gì nhể! chỗ tốt thì để tập "hít đất" bác ạ

---------- Post added 08-07-2013 at 09:25:38 AM ----------

Món offline này để em lo cho...Các bác đăng ký đi...Sinh nhật HDVT mình tổ chức ở đó

thế thì SN HDVT em ko thể ko có mẹt rồi!

phuochalan

Well-Known Member
éc mình đi có 1-2 days là nhiều rồi anh! tập thể dục làm quái gì nhể! chỗ tốt thì để tập "hít đất" bác ạ

---------- Post added 08-07-2013 at 09:25:38 AM ----------

thế thì SN HDVT em ko thể ko có mẹt rồi!

Vắng chú quen rồi....Há há=D>..Chưa biết ngày nào mà đã Deny òi

bauthui1983

Active Member
Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

hehe đã cập bến! hnay ko qua nhà anh tùng rửa mắt được tiếc quá

Hẹn bác Thái 30 phút sau quay lại! Ai dè anh em về hết rùi! Làm 2 ba con cuống cuồng chạy về...

Lần off sau lên kế hoạch tổ chức sinh nhật được rùi đó các anh em ơi!
Thời gian, địa điểm, băng rôn, âm thanh, hình ảnh, kêu gọi tài trợ, lên chương trình.... nhiều thứ lắm nghen!
Đợt này anh La (F&B) lên làm mama tổng quản là ok đó! :))

therains

Active Member
Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Hẹn bác Thái 30 phút sau quay lại! Ai dè anh em về hết rùi! Làm 2 ba con cuống cuồng chạy về...

Lần off sau lên kế hoạch tổ chức sinh nhật được rùi đó các anh em ơi!
Thời gian, địa điểm, băng rôn, âm thanh, hình ảnh, kêu gọi tài trợ, lên chương trình.... nhiều thứ lắm nghen!
Đợt này anh La (F&B) lên làm mama tổng quản là ok đó! :))

Thời gian địa điểm thì cứ phuochalan mà tương, Âm thành thì cứ trưng dụng cặp Altec, bô ampli nhà bác Công, hình ảnh thì cứ trưng dụng con Vivitek nhà bác Khôi, màn chiếu nhà chú Tùng hoặc nhà bác Hà, tài trợ thì ....

Chú Tùng trốn ác quá, anh với bác Thái Thiên văn, Toàn Sư tử, Cường Bà Rịa làm hết gần chục lon với 2 con mực nữa mà chú vẫn chưa về!

Thời gian địa điểm thì cứ phuochalan mà tương, Âm thành thì cứ trưng dụng cặp Altec, bô ampli nhà bác Công, hình ảnh thì cứ trưng dụng con Vivitek nhà bác Khôi, màn chiếu nhà chú Tùng hoặc nhà bác Hà, tài trợ thì ....

Chú Tùng trốn ác quá, anh với bác Thái Thiên văn, Toàn Sư tử, Cường Bà Rịa làm hết gần chục lon với 2 con mực nữa mà chú vẫn chưa về!

Làm thôi Anh em ơi, ý kiến chú Rains hay đó, Bộ Altec và amp đèn của mình cứ có nhân lực là bê đi thôi, Off night open air event cho hoành tráng hehe.
Hội trưởng vào quyết định nhanh để chú rains, chú La, chú Bàu, chú mạc vào hội ý để ý tưởng thành hiện thực ngay và luôn =D>

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Làm thôi Anh em ơi, ý kiến chú Rains hay đó, Bộ Altec và amp đèn của mình cứ có nhân lực là bê đi thôi, Off night open air event cho hoành tráng hehe.
Hội trưởng vào quyết định nhanh để chú rains, chú La, chú Bàu, chú mạc vào hội ý để ý tưởng thành hiện thực ngay và luôn =D>

Chắc chọn Petro Hotel làm nơi tổ chức luôn nhỉ!
Có bác La ở đấy bao hết rùi! Anh em ko cần làm gì cả... :))

therains

Active Member

Lần tới offlin xin đề nghị với toàn bộ anh em hội là mình sẽ không off tại quán Cafe nữa mà xin đề xuất với các bác hội trưởng hội phó một phương án mới mà em nghĩ là sẽ thay đổi không khí hoàn toàn. Đó là anh em sẽ xách bia, mồi ra công viên bãi trước vừa ngắm cảnh, ngắm vật, ngắm người vừa bình luận trên trời dưới biển. Em đã từng tổ chức cho anh em phòng những hoạt động ngoài trời như vậy thấy rất gần gũi và ý nghĩa! Hoặc là có thể có một buổi Offnight dài hơn trên Hồ Mây cùng gia đình chẳng hạn để cảm ơn cá Sư tử đã ủng hộ anh em mình trên con đường HDe, và tranh thủ hơn nữa sự ủng hộ này, các Gấu sẽ thẩy rằng anh em mình đam mê HD thì các gấu cũng được hưởng lợi, được tham gia các hoạt động rất bổ ích.
Rất mong anh em cho ý kiến!

bauthui1983

Active Member

Lần tới offlin xin đề nghị với toàn bộ anh em hội là mình sẽ không off tại quán Cafe nữa mà xin đề xuất với các bác hội trưởng hội phó một phương án mới mà em nghĩ là sẽ thay đổi không khí hoàn toàn. Đó là anh em sẽ xách bia, mồi ra công viên bãi trước vừa ngắm cảnh, ngắm vật, ngắm người vừa bình luận trên trời dưới biển. Em đã từng tổ chức cho anh em phòng những hoạt động ngoài trời như vậy thấy rất gần gũi và ý nghĩa! Hoặc là có thể có một buổi Offnight dài hơn trên Hồ Mây cùng gia đình chẳng hạn để cảm ơn cá Sư tử đã ủng hộ anh em mình trên con đường HDe, và tranh thủ hơn nữa sự ủng hộ này, các Gấu sẽ thẩy rằng anh em mình đam mê HD thì các gấu cũng được hưởng lợi, được tham gia các hoạt động rất bổ ích.

Ý tưởng thì dễ thui! Quan trọng là thực hiện thế nào kìa!
Chứ như buổi off hôm qua thì bác Rên thật là............... =))

cuongtn87

Well-Known Member

off kết hợp picnic ntn cũng khá hay đấy anh! em cũng thấy off cf hơi ngột ngạt,,,,vote cho a một phiếu

theanh6

Member

anh rên máu phết nhỉ. Gấu bác chiều thế mà, nhất bác rồi.

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Ý tưởng thì dễ thui! Quan trọng là thực hiện thế nào kìa!
Chứ như buổi off hôm qua thì bác Rên thật là............... =))

Hehe, anh tới trễ mà chú cứ nhắc lại hoài, ít ra thì anh cũng tham gia hết các hoạt động tới gần 4h chiều, không bỏ sót hoạt động nào cả. Chú sáng tới sớm mà trưa và chiều trốn biệt tăm, anh em gọi điện hoài cũng ko bắt máy. Anh em nào báo ra được không ra thì phải nhiệt tình kều anh em ra, chứ đừng để tinh thần tự giác ai ra thì ra, không ra thì thôi. Phải có người đứng giữa nhiệt tình gắn kết các thành viên lại với nhau thì mới duy trì được lâu dài. Ý tưởng cũng rất dễ thôi nhưng anh thấy phải chịu khó đưa ra nhiều opption để bàn luận và thống nhất thì hoạt động của hội nó mới phong phú! còn việc thực hiện như thế nào thì đòi hỏi tất cả mọi người phải góp sức vào thì nó thành được chứ! VD anh vừa đưa ra ý tưởng off như vậy chú chưa được câu nào đã làm một câu chán chết như trên thì anh cụt hết cả hứng rồi!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Hehe, anh tới trễ mà chú cứ nhắc lại hoài, ít ra thì anh cũng tham gia hết các hoạt động tới gần 4h chiều, không bỏ sót hoạt động nào cả. Chú sáng tới sớm mà trưa và chiều trốn biệt tăm, anh em gọi điện hoài cũng ko bắt máy. Anh em nào báo ra được không ra thì phải nhiệt tình kều anh em ra, chứ đừng để tinh thần tự giác ai ra thì ra, không ra thì thôi. Phải có người đứng giữa nhiệt tình gắn kết các thành viên lại với nhau thì mới duy trì được lâu dài. Ý tưởng cũng rất dễ thôi nhưng anh thấy phải chịu khó đưa ra nhiều opption để bàn luận và thống nhất thì hoạt động của hội nó mới phong phú! còn việc thực hiện như thế nào thì đòi hỏi tất cả mọi người phải góp sức vào thì nó thành được chứ! VD anh vừa đưa ra ý tưởng off như vậy chú chưa được câu nào đã làm một câu chán chết như trên thì anh cụt hết cả hứng rồi!

=)) Cụt hứng nhanh thế bác? Nếu cụt hứng nhanh thế thì làm sao trụ nổi ở HDVT =))
Nên học tập anh Hà Mạc đi kìa! Lâu lâu mới có cái cớ để "chém" bác chứ! Lần sau là phạt nặng đấy nhé!
Còn buổi trưa & chiều thì ko có thông báo trên topic nhé! Bác xem lại các thông báo của bác Hen đi! Luôn có thông báo về tăng 2 nhé :))
Off sáng thì ok còn offnight thì em chịu thua nhé! Ko tham gia được!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Chú Bàu dạo này chuyển sang uống cô ca cô la nên nghe nói đến rượu bia là sợ nó to tét tơ rôn gây ức chế đó mà! Chú chẳng chịu thông cảm cho đồng đội gì cả! :))

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Chú Bàu dạo này chuyển sang uống cô ca cô la nên nghe nói đến rượu bia là sợ nó to tét tơ rôn gây ức chế đó mà! Chú chẳng chịu thông cảm cho đồng đội gì cả! :))

Uống cô ca hoặc trà đá thui! Thế mới có thời gian cho HD chứ! Quất vài chai vào về ngủ mất dép, xem HD thế quái nào được! :))
Vẫn đang ức chế vụ OPPO ko play thư mục bác Hen ạ! Em nhấn play mà nó toàn open thui! b-(

phuochalan

Well-Known Member
Mới múc hai em Logitech Harmony 1000 và Logitech Harmony RF Wireless Extender xong..Đẹp vãi lúa.

davidhand

Moderator
Chúc mừng chú La đa có thêm đồ chơi mới. 1100 thì ngon rồi! A xài cái One đa thấy happy lắm rồi. Ku Bàu lại giậm giật dội kìa! :))
@Bàu: để lúc nào rảnh a nghiên cứu thử, chưa biết 103 nó chơi ntn. À, sao 103 nhà Ku Kiêm nó chơi được mà! E hỏi nó thử xem.

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Minioffline review cái bác La ơi! Nhìn đẹp thiệt! :x Bao nhiêu vậy bác???

499$ giảm giá 200$ còn 299$. Thêm cái RF Wireless Extender 49$ là 350$ for all. Nhậu say về toàn lấy Remote tivi mở AVR thôi..Mỗi thỏi Double mint BenQ là không lộn...hihihi

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

499$ giảm giá 200$ còn 299$. Thêm cái RF Wireless Extender 49$ là 350$ for all. Nhậu say về toàn lấy Remote tivi mở AVR thôi..Mỗi thỏi Double mint BenQ là không lộn...hihihi

Cái này điều khiển được những thiết bị gì trong bộ giàn vậy Huyla?

Bên trên