THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Chúc mừng chú La đa có thêm đồ chơi mới. 1100 thì ngon rồi! A xài cái One đa thấy happy lắm rồi. Ku Bàu lại giậm giật dội kìa! :))
@Bàu: để lúc nào rảnh a nghiên cứu thử, chưa biết 103 nó chơi ntn. À, sao 103 nhà Ku Kiêm nó chơi được mà! E hỏi nó thử xem.

Ko biết anh Khiêm up lên firmware mới nhất chưa! Chứ con nhà em thì mới nhất rùi! Nghi do firmware lắm!
Mục setup của OPPO thì cực kỳ đơn giản, chả có cái gì liên quan đến vụ này cả!

499$ giảm giá 200$ còn 299$. Thêm cái RF Wireless Extender 49$ là 350$ for all. Nhậu say về toàn lấy Remote tivi mở AVR thôi..Mỗi thỏi Double mint BenQ là không lộn...hihihi

Ax ax! Nhịn một thời gian vậy! Đói rùi!

Cứ cái nào có Remote là em nó xơi tuốt...All remote control in one

Xơi luôn từ máy chiếu, AVR, HDP và cả MÁY LẠNH luôn hả bác? Gọn nhỉ!
Ráng nhịn đói kiếm một cái về cho căn phòng thông minh cái nào :))

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

đã bảo cứ cái nào có remote nó xơi tuốt. database nó khủng lắm. ngoài ra còn tự học được. hiii

Đồ Harmony của Logitech thì khỏi chê, khiển của nó nhạy hơn cả khiển theo máy mới sợ. Trước a cũng định mua con 1100 nhưng đắt quá, về sau lại lấy con One, con này rẻ hơn lại có phím cứng dễ khiển.

Mới múc hai em Logitech Harmony 1000 và Logitech Harmony RF Wireless Extender xong..Đẹp vãi lúa.

Chú này hay nhỉ, mới vừa rồi đang ngồi rít thuốc lào thấy nhà cửa rung chuyển, tưởng động đất. Định thần lại chạy qua nhà hàng xóm thấy có con ốp bô giống mình **== thế là mình mang con universal remote iPad ra làm phát tắt luôn hehe tí xíu bị chủ nhà vồ được >>>>>> hú hồn %-(

therains

Active Member
Chú này hay nhỉ, mới vừa rồi đang ngồi rít thuốc lào thấy nhà cửa rung chuyển, tưởng động đất. Định thần lại chạy qua nhà hàng xóm thấy có con ốp bô giống mình **== thế là mình mang con universal remote iPad ra làm phát tắt luôn hehe tí xíu bị chủ nhà vồ được >>>>>> hú hồn %-(

Bác nổ to quá, em cầm cái Remote của em ra bấm cái tắt hết mấy con Oppo ở đường Đô Lương, đường Ba Cu, đường Cô Bắc, khu Đai An và đường Hồ Tri Tân bây giờ. Mỗi lần khởi động em đã ý tứ che cái remote vào rồi mà các bác còn cứ nổ!

Bác nổ to quá, em cầm cái Remote của em ra bấm cái tắt hết mấy con Oppo ở đường Đô Lương, đường Ba Cu, đường Cô Bắc, khu Đai An và đường Hồ Tri Tân bây giờ. Mỗi lần khởi động em đã ý tứ che cái remote vào rồi mà các bác còn cứ nổ!

Đúng rồi, mình thừa nhận là chỉ thua cái rờ mót chạy sóng GMS thôi ! Được cái là cùng hãng hehe

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

Tối nay mưa nhỏ mà sao gió to quá! Mai phải đi xúc mấy bao cát chặn mái nhà thôi!
Tình hình sắp có bão thì phải! Úi chà! Rét quá!

therains

Active Member

Tối nay mưa nhỏ mà sao gió to quá! Mai phải đi xúc mấy bao cát chặn mái nhà thôi!
Tình hình sắp có bão thì phải! Úi chà! Rét quá!

Bác Công không những nghiên cứu về âm thanh hình ảnh, rượu, xe, bđs, cần câu, ngoại ngữ...mà bác còn chuyên sâu về lĩnh vực quăng lừu đạn nữa...anh em gắng theo bác học hỏi thêm.

davidhand

Moderator
Khiển riêng cho OPPO thì đơn giản rồi, android, iOS đều chơi tuốt. Vấn đề là cái cảm giác vừa mở cửa phòng HT, touch 1 cái thế là từ Air Con., OPPO, AVR, Projector, ... nó chạy hết, chỉ touch thêm cái nữa là xem phim or nghe nhạc thôi! Sướng quá còn gì! Chứ ngồi mà lọ mọ hết cái remote này tới remote khác trong đêm tối thì có mà tụt hết cả hứng! :)

cuongtn87

Well-Known Member
Khiển riêng cho OPPO thì đơn giản rồi, android, iOS đều chơi tuốt. Vấn đề là cái cảm giác vừa mở cửa phòng HT, touch 1 cái thế là từ Air Con., OPPO, AVR, Projector, ... nó chạy hết, chỉ touch thêm cái nữa là xem phim or nghe nhạc thôi! Sướng quá còn gì! Chứ ngồi mà lọ mọ hết cái remote này tới remote khác trong đêm tối thì có mà tụt hết cả hứng! :)

chế luôn đi bác! mở cửa ra là on thiết bị, touch phát nữa là JAV lên hình....thế mới hứng khởi dâng trào ạ

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO OFFLINE NGÀY 7/7/2013

KO to cái này thì to cái khác bác ơi :)

Chú Cường sịp trắng (ko gọi da báo nữa, mà gọi theo màu mà lần off Bà Rịa mình thấy :))) thì anh biết to cái gì rùi đó! =))
Tối kéo đến nhà anh Hà test OPPO95 kìa anh em ơi!

cuongtn87

Well-Known Member

Chú Cường sịp trắng (ko gọi da báo nữa, mà gọi theo màu mà lần off Bà Rịa mình thấy :))) thì anh biết to cái gì rùi đó! =))
Tối kéo đến nhà anh Hà test OPPO95 kìa anh em ơi!

thua anh rồi đấy :) off xong quăng lên anh em chém tiếp nha anh Bàu

Bên trên