[Thông Báo] Sự Hợp Tác & Nội Quy Diễn Đàn

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT

THÔNG BÁO:

Hiện đang có một số bài "Post" được đăng tại nhiều "Box" khác nhau trên khắp Diễn Đàn HDVN và những "Link Download" này đã cung cấp, ẩn chứa một nội dung THIẾU lành mạnh, KHÔNG phù hợp với nội quy của Diễn Đàn HDVN.
Đây là một sự vi phạm nghiêm trọng và cố tình đối với nội quy của HDVN.com .

Vì sự LÀNH MẠNH & TỐT ĐẸP chung của Diễn Đàn HDVN, rất mong nhận được sự hợp tác chặt chẽ của tất cả thành viên trên khắp cả Diễn Đàn (nói chung) cũng như của "Box" Kỹ Thuật Phần Mềm (nói riêng), xin vui lòng thông báo bằng "PM" một khi phát hiện được những bài "Post" có ẩn chứa "Link Download" mang nội dung XẤU như đã nói trên.

Ngoài ra, rất hoan nghênh tinh thần cộng tác tích cực của tất cả các bạn qua những bài viết/ "Topic" HỮU ÍCH có nội dung TỐT ĐẸP - LÀNH MẠNH mà các bạn đã đóng góp cho "Box" KỸ THUẬT PHẦN MỀM của Diễn Đàn HDVN này.

Thanks, all.

1 (Large).jpg
2 (Large).jpg
3 (Large).jpg
4 (Large).jpg

Chỉnh sửa lần cuối:

tusontay

Huyền Thoại
re: [THÔNG BÁO] Sự Hợp Tác & Nội Quy Diễn Đàn

Theo ý kiến của mình thì phải có chế tài như thế nào đó đối với những thành viên post bài vi phạm như thế này.

Nếu họ cứ post bừa bãi, Mod lại phải chủ động kiểm tra từng link, nếu thụ động hơn là chờ mem Report thì quá mệt mỏi! :)

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT

Theo ý kiến của mình thì phải có chế tài như thế nào đó đối với những thành viên post bài vi phạm như thế này.

Nếu họ cứ post bừa bãi, Mod lại phải chủ động kiểm tra từng link, nếu thụ động hơn là chờ mem Report thì quá mệt mỏi! :)

Vâng! Hoàn toàn đồng ý với bạn tusontay.

a) Administrator của Diễn Đàn sẽ có biện pháp thích ứng đối với những cá nhân vi phạm nôi quy của "Forum".
b) Dù sao chăng nữa, có được sự hợp tác chặt chẽ & giúp đở tận tình của tất cả thành viên thì sẽ gặp dể dàng hơn trong việc ngăn chận, loại bỏ tệ trạng này!

"Thanks".

Chỉnh sửa lần cuối:

ghost0bk

Well-Known Member
Ðề: [THÔNG BÁO] Sự Hợp Tác & Nội Quy Diễn Đàn

Lúc đầu mình cũng chèn link 4S Tokyo vào.Sau đó 1 bạn Mod nhắc nhở mình thôi luôn.Kể ra xxx ko xấu nhưng vì tham vài gold mà làm thế ko hay.Và quan trọng mình nghĩ dưới góc độ là 1 members thì cần chấp hành nội quy diễn đàn mà ở đây là HDVN!HDVN sẽ càng lớn mạnh nếu có thêm nhiều Mod như bạn chủ 2pic này:)

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Re: Ðề: [THÔNG BÁO] Sự Hợp Tác & Nội Quy Diễn Đàn

Lúc đầu mình cũng chèn link 4S Tokyo vào.Sau đó 1 bạn Mod nhắc nhở mình thôi luôn.Kể ra xxx ko xấu nhưng vì tham vài gold mà làm thế ko hay.Và quan trọng mình nghĩ dưới góc độ là 1 members thì cần chấp hành nội quy diễn đàn mà ở đây là HDVN!HDVN sẽ càng lớn mạnh nếu có thêm nhiều Mod như bạn chủ 2pic này:)

Cảm ơn về sự hợp tác nhiệt tình của Bạn!
[Cho sự LÀNH MẠNH & TỐT ĐẸP chung của Diễn Đàn HDVN]

seotien11

Mọi người không nên chèn các link có nguồn và nội dung không lành mạnh, phải cùng nhau xây dựng 1 diễn đàn lành mạnh để cùng nhau phát triển chứ

mianna

Hãy mang đến nội dung tốt cho mọi người.

thien8x

Well-Known Member
re: [Thông Báo] Sự Hợp Tác & Nội Quy Diễn Đàn

Mình thì link hoàn toàn trong sạch có chăng là chút link quảng cáo :D

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT

Mình thì link hoàn toàn trong sạch có chăng là chút link quảng cáo :D

Cảm ơn cho sự HỢP TÁC nhiệt tình của bạn!
[Để thực hiện việc mua, bán, quảng cáo, v..v.. trên Diễn Đàn HDVN, vui lòng tham gia tại ĐÂY!]

HVTXXTVH

Rõ ràng những người vi phạm này không đặt tinh thần chia sẻ lên trên lợi ích cá nhân, cần phải xử lý thật nghiêm! ^_^

ctylacviet

axin chào admin, cho mình hoi muc Tổng Hợp là mình đăng chuyên đề bên nganh gi cung duoc phai o ban

tranhungpm

Active Member

Những người đó muốn quảng bá những nội dung đó, theo mình thì phải xử lí thật nghiêm !

giờ bọn spam quảng cáo nhiều lắm nên các bạn cần cẩn thận nha.

coti

HD rip

Hôm nay rảnh ngồi đọc kỹ nội quy diễn đàn!
Thấy nội quy thì tốt nhưng sai lỗi chính tả quá! Gây phản cảm lắm đó.

THÔNG BÁO:

Hiện đang có một số bài "Post" được đăng tại nhiều "Box" khác nhau trên khắp Diễn Đàn HDVN và những "Link Download" này đã cung cấp, ẩn chứa một nội dung THIẾU lành mạnh, KHÔNG phù hợp với nội quy của Diễn Đàn HDVN.
Đây là một sự vi phạm nghiêm trọng và cố tình đối với nội quy của HDVN.com .

Vì sự LÀNH MẠNH & TỐT ĐẸP chung của Diễn Đàn HDVN, rất mong nhận được sự hợp tác chặc chẻ của tất cả thành viên trên khắp cả Diễn Đàn (nói chung) cũng như của "Box" Kỷ Thuật Phần Mềm (nói riêng), xin vui lòng thông báo bằng "PM" một khi phát hiện được những bài "Post" có ẩn chứa "Link Download" mang nội dung XẤU như đã nói trên.

Ngoài ra, rất hoan nghênh tinh thần cộng tác tích cực của tất cả các bạn qua những bài viết/ "Topic" HỮU ÍCH có nội dung TỐT ĐẸP - LÀNH MẠNH mà các bạn đã đóng góp cho "Box" KỸ THUẬT PHẦN MỀM của Diễn Đàn HDVN này.

Trân trọng cảm ơn.

DATAVIEWER

Moderator
Thành viên BQT
Re: Ðề: [THÔNG BÁO] Sự Hợp Tác & Nội Quy Diễn Đàn

Hôm nay rảnh ngồi đọc kỹ nội quy diễn đàn!
Thấy nội quy thì tốt nhưng sai lỗi chính tả quá! Gây phản cảm lắm đó.
Vâng! Một sự nhầm lẫn đáng tiếc..!

Thanks.

Chỉnh sửa lần cuối:

hieu xdav

Well-Known Member

tại các Bác xấu bụng nữa, em không bao giờ mò vào những cái đấy

andys

Active Member
Ðề: [Thông Báo] Sự Hợp Tác & Nội Quy Diễn Đàn

Hợp tác với nhau là để bảo vệ forum lâu dài

Quang Đức49

Mấy cái vụ này thì nên thu thập các link sau đó treo thông báo với nội dung cấm kèm theo link và hình ảnh của các trang này để các thành viên đọc, sau này ai vi phạm thì cứ thể xử lý để tránh các tính huống vào kêu oan

Naruto92

Link k lành mạnh theo mình thẳng tay die luôn đi ạ

Bên trên