Thông Báo Sự Kiện Của Hội HD VŨNG TÀU Hàng Tháng (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

therains

Active Member
Re: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Chúc mừng sinh nhật ai vậy bác tvhabc?

therains

Active Member

Hehhe, vậy thì chúc bác sang tuổi mới có nhiều đam mê hơn và hoàn thành con đường HD của mình nhé!

therains

Active Member

Happy birthday bác Nguyen Duc Thuan ndt000 nhé!

duchieu

Member
Ðề: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Chúc mừng sinh nhật bác Thuận.... Chúc bác mọi điều trong cuộc sống đều nét như HD...:)

bauthui1983

Active Member

Happy birthday to Mr.Thuan nhá!
Sang tuổi mới, bác đã có gì mới chưa??? :)

tvhabc

Member

Chúc mừng SN Thuận. Dạo này bận gì mà vắng mặt suốt?

hns

Chào các bác Hội HD Vũng Tàu
Xin phép cho em được ghé ngang qua spam tí ạ
Hiện tai có 1 hoàn cảnh cần được giúp đở, em xin phép anh chị em HD Vũng Tàu vui lòng nhín chút thời gian đọc qua giúp em thông tin này và share giúp em cho các bạn khác cùng xem
Xin trân trọng cảm ơn, thành thật xin lỗi nếu bài post này làm phiền đến anh chị em

Link : http://www.hdvietnam.com/diendan/198-phat-bieu-cam-nghi/609637-nhung-hoan-canh-kho-khan-can.html

davidhand

Moderator

Chào các bác Hội HD Vũng Tàu
Xin phép cho em được ghé ngang qua spam tí ạ
Hiện tai có 1 hoàn cảnh cần được giúp đở, em xin phép anh chị em HD Vũng Tàu vui lòng nhín chút thời gian đọc qua giúp em thông tin này và share giúp em cho các bạn khác cùng xem
Xin trân trọng cảm ơn, thành thật xin lỗi nếu bài post này làm phiền đến anh chị em

Link : http://www.hdvietnam.com/diendan/198-phat-bieu-cam-nghi/609637-nhung-hoan-canh-kho-khan-can.html

Thay mặt ACE HDVT cảm ơn bác Hiền đã thông tin, e đang làm việc nên chưa kịp đọc hết topic nhưng xem qua cũng thấy các trường hợp đều rất thương tâm và cần được giúp đỡ. Vậy cũng mong ACE trong hội cùng chung tay giúp đỡ các cháu vượt qua khó khăn này. Ai có lòng hảo tâm thì vui lòng xem qua đường link bác Hiền (HNS) gửi trên để biết thêm chi tiết nhé!
Thanks,

hns

Rất cảm ơn tấm lòng của bác davidhand cùng ACE Hội HD Vũng Tàu, ACE cũng có thể giúp cháu bằng cách chia sẽ thông tin này với bạn bè mình thông qua các trang mạng xã hội khác hoặc ngay dưới chữ ký của mình để nhiều người cùng biết đến, mỗi hành động dù lớn dù nhỏ chúng ta đã có phần mang đến cho cháu chút hy vọng.
Xin cảm ơn ACE

ndt000

Member
Ðề: Re: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Chúc mừng sinh nhật bác Thuận.... Chúc bác mọi điều trong cuộc sống đều nét như HD...:)
Happy birthday bác Nguyen Duc Thuan ndt000 nhé!
Happy birthday to Mr.Thuan nhá!
Sang tuổi mới, bác đã có gì mới chưa??? :)

Chúc mừng SN Thuận. Dạo này bận gì mà vắng mặt suốt?

Thanks các bác trong hội HD vũng tàu nhiều... bác Thái ơi lý do em vắng mặt vì vợ em lại mang bầu thằng ku thứ 2 nên lúc nào cũng mệt mỏi, ngày cuối tuần lại nhiều việc dồn lại từ trong tuần.. và thằng ku thứ 1 nhà em con nhỏ quá... mà vợ chồng em lại ở riêng nên cũng rẩt khó khăn để sắp xếp thời gian ăn chơi, phần nữa là em phải đi học thêm vào cuối tuần nữa... thời gian sau em sẽ cố gắng trở lại chơi với anh em..... chúc anh em hội vt ngày càng đông vui và gắn kết....

Nguyễn Đức Thuận

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: THÔNG BÁO SỰ KIỆN CỦA HỘI HD VŨNG TÀU HÀNG THÁNG (HIẾU, HỶ, SINH NHẬT, ...)

Thanks các bác trong hội HD vũng tàu nhiều... bác Thái ơi lý do em vắng mặt vì vợ em lại mang bầu thằng ku thứ 2 nên lúc nào cũng mệt mỏi, ngày cuối tuần lại nhiều việc dồn lại từ trong tuần.. và thằng ku thứ 1 nhà em con nhỏ quá... mà vợ chồng em lại ở riêng nên cũng rẩt khó khăn để sắp xếp thời gian ăn chơi, phần nữa là em phải đi học thêm vào cuối tuần nữa... thời gian sau em sẽ cố gắng trở lại chơi với anh em..... chúc anh em hội vt ngày càng đông vui và gắn kết....

Nguyễn Đức Thuận
Chơi gì thì cũng phải chăm lo tốt cho gđ đã, vui chơi cũng chỉ là để tăng thêm ý nghĩa cho cuộc sống thôi mà! Cứ lo chu toàn ở gđ đi đã e, thỉnh thoảng rảnh vào đây tám với AE được rồi! :)
By the way, happy birthday to you!

phuochalan

Well-Known Member

CHÚC ANH CÔNG LUÔN VUI VÀ HẠNH PHÚC

Cảm ơn Anh em HDVT rất rất nhiều ............. .............. Mình sẽ sẽ luôn đồng hành cùng Anh em <:p

davidhand

Moderator

Happy Birthday A Công nhé! @};-

macmanhha

Member

Sao chúc mừng mà đưa hình con Cẩu lên là sao????

tvhabc

Member

Chúc mừng sinh nhật Công nhé.
Cuối tuần có rảnh rỗi thì ghé qua nhà mình tí nhé. Thanks.

bauthui1983

Active Member

Chúc mừng sinh nhật Công nhé.
Cuối tuần có rảnh rỗi thì ghé qua nhà mình tí nhé. Thanks.

Ghê ghê! Chúc mừng bác Thiên Văn ko còn "tai trâu" nữa nhé!
Vụ này là phải ăn mừng lớn rùi! Được đích thân bác Công Công "đả thông kinh mạch" mà lị :))

Bên trên