Thử lại JRiver Media Center 24. Hoàn hảo đến không ngờ...

cnfan

Well-Known Member
Bác nào đã dùng fedilizer chạy với JRiver hướng dẫn cho anh em làm sao để fedilizer tự chạy mỗi khi khởi động máy. Mình cho vào Startup khởi động nhưng nó kg lưu các cài đặt lúc trước. Không lẽ mỗi lần mở máy lại phải mở fedilizer lên chọn chế độ, chỉnh chọt... các bác cho đánh giá âm thanh sau khi chạy fedilizer nhé. Cám ơn nhiều!!!

Bminh01

Active Member
Bác nào đã dùng fedilizer chạy với JRiver hướng dẫn cho anh em làm sao để fedilizer tự chạy mỗi khi khởi động máy. Mình cho vào Startup khởi động nhưng nó kg lưu các cài đặt lúc trước. Không lẽ mỗi lần mở máy lại phải mở fedilizer lên chọn chế độ, chỉnh chọt... các bác cho đánh giá âm thanh sau khi chạy fedilizer nhé. Cám ơn nhiều!!!
Cái này nhờ bác cả tú thôi

HoangGlory

Active Member
Phải tự khởi động và cài đặt thôi, em lại thấy hay.

tusontay

Huyền Thoại
Phải tự khởi động và cài đặt thôi, em lại thấy hay.
Em cũng thích Manual, vì có phải lần nào mình cũng chạy một chương trình cố định đâu, em dùng cả chục chương trình nghe nhạc khác nhau. :D
Cái này nhờ bác cả tú thôi
Chắc phải viết file *.bat mới được, chứ em chưa dùng bản Pro, ko biết có đc ko? :)
....
Ngoài lề chút, em vẫn thích Foobar 2000, vì nhiều ưu điểm của nó, ví như free, dễ mod, âm thanh chuẩn, đc đánh giá khá cao, ko thua gì nhiều phần mềm Audio có phí đâu, chưa kể số lượng theme nhiều, đẹp mắt để có thể thi thoảng đổi gió. :D

Acrossusa

Well-Known Member
JRiver Media Cente 25.0.54
Whats New:
1. Fixed: The ratings would not show when left aligning the player text.
2. NEW: Added iTunes playlist import to the file menu. It will import all iTune's playlists and files to an iTunes playlist group.
3. Changed: Whether or not the "Display Lyrics" is on will save between runs of the program.

bluecatus

Active Member
Của mình xài khi play trên GG Drive toàn bị lag, đứng máy. Chắc do crack.
Chuyển qua foobar thấy êm ơn.

tusontay

Huyền Thoại
Mình add GGDrive bằng RaiDrive rồi play trên nó thôi mà.
Em tưởng bác add được vào? Chất lượng âm thanh so với chạy trên HDD có khác không bác? Em còn cả đống Cloud Driver, nhẽ up lên chạy trên đó thử xem sao? :D

Đính kèm

• My Cloud.jpg
    My Cloud.jpg
    157.3 KB · Xem: 189
Chỉnh sửa lần cuối:
Đưa cái link phát ngán
Các bạn vào trang chủ của nhóm Cra-ker này rồi dk tài khoản, sau đó tìm tên soft và tải về
Link | http://www.mpt34m.net/
Còn link tải soft thì lên trang chủ, vào 4rum là có link tải chính chủ !?
Đừng tải mấy link có tính phí đó, ko an toàn lắm đâu
-----------------------------
P/s: Nhóm đó đã tạo fix cho soft này đấy, mấy bạn lăng tăng vụ fix có virus hay ko thì cứ vào đó mà hỏi !

Bên trên