Thư mời Hội HD Huế: Tham dự Hội Thảo & Triển Lãm Công nghệ Nghe Nhìn HD - 3D lúc 14h00' ngày 30/10/2

anbinhdo

Well-Known Member
Xin chào tất cả các Bạn!

Lời đầu tiên thay mặt toàn thể Anh em Hội HD Đà Nẵng xin kính chúc các Bạn sức khỏe và thành đạt và chúc cho toàn Hội phát triển , phong trào rộng lớn và đầy nhiệt huyết.

Nhằm tạo mối Đoàn Kết - Giao Lưu - Học Tập lẫn nhau trong Cộng Đồng Gia Đình HD Việt Nam.
Nay thay mặt Hội HD Đà Nẵng , BDH Hội xin kính mời Ban Điều Hành và cá nhân Anh em Hội HD Huế bỏ chút thời gian rảnh rổi trong ngày 30/10/2010 để vào Đà Nẵng để tham gia HỘI THẢO & TRIỂN LÃM của Hội HD Đà Nẵng

Hoặc liên lạc qua số điện thoại : 0914477119 gặp An Bình
Sự có mặt của BDH Huế và các Bạn là niềm vinh dự và động lực thúc đẩy để cho phong trào HD Việt Nam nói chung và Hội HD của các Bạn cũng như ở Đà Nẵng nói riêng được nâng cao vừa có sức ĐOÀN KẾT - GẮN BÓ - THÂN MẬT - CÙNG PHÁT TRIỂN.
Đặc biệt có sự ra góp mặt của Bác Chip ( Việt Anh ) và BQT Diễn Đàn HD Việt Nam tại Đà Nẵng , nên đây cũng là một buổi giao lưu nội bộ tại Khu Vực Miền Trung .Mong các Bạn có mặt !
Thay mặt toàn thể Anh Em Hội HD Đà Nẵng xin kính mời các Bạn.Một lần nữa xin chúc sức khỏe tất cả các Bạn và thành đạt.
Rất hân hạnh được đón tiếp các Bạn!
Kính Thư .

satan85

Well-Known Member
Ðề: Thư mời Hội HD Huế: Tham dự Hội Thảo & Triển Lãm Công nghệ Nghe Nhìn HD - 3D lúc 14h00' ngày 30/10/2010 tại Đà Nẵng

đăng kí đi chơi các bác, có cả admin mr chip nữa

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Thư mời Hội HD Huế: Tham dự Hội Thảo & Triển Lãm Công nghệ Nghe Nhìn HD - 3D lúc 14h00' ngày 30/10/2010 tại Đà Nẵng

Lần này là thứ 7 các Bác nhà mình cố mà sắp xếp vào Đà nẵng giao lưu nhé !

satan85

Well-Known Member

có 2 vé của ông long và ông sinh rồi, mình tui nữa là 3 tam quỷ cũng được, nếu có 4 thì 4 đại gia, 5 thì ngủ quỷ, 6 người thì lục đẳng, 7 người thì thất kiếm, tám ngươi thì bác đại...nói chugn có bao nhiều người thì đi bấy nhiêu.

chippro

:) e cũng muôn tham gia lắm lắm!!!.. Nhưng kẹt mất rồi. Hic! Vài bữa đề nghị HD Huế Club đáp lễ lại đi! :)
Lúc có ko cho e cũng xông vào tham gia.
NguyenPH-02 Lê Quý Đôn - TP.Huế

bnhhl

Well-Known Member

Mr Chip chụp hình áo HD vietnam với Etly nhìn thích thật. Lần ni đi k biết vụ áo wần ren rồi. Có mà mẹt k nữa ông sinh ơi

makiemsau

Well-Known Member

Mr Chip chụp hình áo HD vietnam với Etly nhìn thích thật. Lần ni đi k biết vụ áo wần ren rồi. Có mà mẹt k nữa ông sinh ơi

cái này đại diện BĐH Huế đthoại trực tiếp cho Mr.Chip mang ra luôn thể để anh em Huế có áo mà mặc kẻo lạnh :D

hd-fan

Member

Xin chúc ACE Hội HD.Đà Nãng một ngày hội tưng bừng vui đại đồng. Mong sao rồi ở Huế cũng có vậy. Ngày hội vui đâu cần chờ đến tết, phải không ạ.

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

Lần ni vô là cho ông Long tha hồ mà chụp hình với em Diễm luôn!

bnhhl

Well-Known Member

Lần ni vô là cho ông Long tha hồ mà chụp hình với em Diễm luôn!

Ren ông biết em nớ tên diễm hay rứa ông sinh. Lúc nớ tui chụp hình thì ông có chụp ké k? Hehe

kenzhin88

Mấy bác dự hội thảo ra chưa? :S

anbinhdo

Well-Known Member

Thay mặt toàn thể Anh Em Đà Nẵng xin chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của Anh Em Hội HD Huế nói chung và của Bác Sinh ( HT Huế ) nói riêng. Sự có mặt của Anh Em Huế trong Hội Thảo đại diện cho tập thể Hội HD Huế là sự động viên và gắn kết đối với Anh em Đà Nẵng tạo tinh thần đoàn kết và gắn bó.
Trong lúc diễn ra Hội Thảo & Triển Lãm nếu có điều xin sơ xuất mong các Bạn bỏ qua.Hẹn gặp lại các Bạn trong ngày gần nhất .
Xin chân thành cảm ơn và xin chúc sức khỏe, thành đạt!

Bên trên