Thư mời khai trương quán cafe HD HUẾ, 39 Lê Huân. tp. Huế

Ðề: Thư mời khai trương quán cafe HD HUẾ, 39 Lê Huân. tp. Huế

Tiếc quá, hôm nay bận quá, không đi đúng giờ được! Mai lại phải đi làm, dạo ngày gạo xuống rau muốn lên nên phải cày ngày cày đêm!

Đã nhiều lần rồi mà cứ phải khất tiếp, thành thật xin lỗi các bác!

hdbladies

Banned

Làm mấy ngày này là tiền nhiều lắm đó ... chắc bác NgocNghiaHD75 làm giàu để mua dàn HD đây mờ ...

gacon1993

Member

hix! thế ngày qua đi khai trương rồi ak ae?

Nghe nói hồi đêm test dàn + ăn nhậu
Khi sáng mới khai trương

anhtuan_021290

khi sáng có đi ngang qua mà thấy có mấy người ngồi mà như ngồi chờ thời thấy hơi sến nên đi luôn bữa khác đến được :)

hdbladies

Banned

Có múa lân nữa ... em lát nữa thì đi, định đi khi trưa mà đứa bạn nó bảo chờ tối cho nó đi chung với ...

beemoi

Member

Chúc mừng, chúc mừng. Ít bữa vè em ghé vào xem phát. Chúc Bác chủ làm ăn phát đạt.

gacon1993

Member

sao không thấy chủ của hàng lên tiếng j thế nhỉ?

kenzhin88

Giờ này chủ quán chắc đang ngủ

cachuaxanh_133

Hôm nay là 1 ngày rất vui và ý nghĩa, Cảm ơn các bác HD Huế rất nhiều.

nhoctom

Hôm nay là 1 ngày rất vui và ý nghĩa, Cảm ơn các bác HD Huế rất nhiều.

Cảm ơn chị "Cà Chua Xanh" cùng anh em hội HD Đà Nẵng đã ghé thăm và cùng giao lưu với anh em HD Huế. Tuy rằng đội nhà bị ép thế vì ko cân bằng lực lượng nhưng hôm qua quả thật là 1 ngày rất vui và đang để nhớ :) Hi vọng có nhiều cuộc off như thế này nữa để anh em mình hiểu nhau hơn và nhậu đã hơn :D Một lần nữa em xin cảm ơn anh em hội HD Đà Nẵng rất nhiều ạ, hẹn 1 ngày ko xa anh em HD Huế sẽ tiến quân vào "Đàe nẽn" :>

Chỉnh sửa lần cuối:

trudaihiep

Sáng hôm qua lúc 9h30 có chạy xe ngang qua, vừa gặp ngay xe cá mập 92K chở đội HD ĐN ra luôn. Do đi 1 chắc nên với lại chưa quen bít ai ở hội HD Huế nên cũng rất ngại vào. hihihi. T7 đến tui với mấy thằng bạn qua quán Bác Satan uống cafe. Chúc Quán bác làm ăn phát đạt.

hdbladies

Banned

Nói chung về quán thì ổn, nhưng có cái chưa thích là mấy cái bàn lót vải đỏ mà anh Tín không để lên trên cái tấm gương, nên nước có thấm ướt cái khăn ....
Với lại không biết bên trong cái phòng nó có cái máy chiếu nên không vô nơi, mai phải vô coi mới được !

nhoctom

Phòng ko có máy chiếu mô, TV plasma 200inch là coi phê rồi \:D/

crazy

1/2 Mem ham zui Đà Nẵng đã về đến nhà an toàn và phẻ mạnh !

Thay mặt ACE Đà Nẵng mình gởi lời cảm ơn rất chân thành đến toàn thể ACE HD Huế !
ACE HD Huế đã dành cho HD DN sự đón tiếp rất ân cần và nồng hậu. Sự quan tâm và lòng hiếu khách của ACE HD Huế đã tạo cho ACE HD DN cảm giác như đang ở chính GĐ mình ! Chúng ta tuy chỉ mới gặp nhau lần đầu mà như đã quen nhau từ lâu lắm.
Mình cũng như toàn thể ACE DN rất mong chúng ta lại sẽ gặp nhau trong thời gian sớm nhất có thể, để lại được chia sẻ nhau những vui, buồn và nhiều điều thú vị trong cuộc sống, dĩ nhiên không thể thiếu HD.
.... Những bạn Tín,Sinh,Thành, Nhoctom,Nguyên...và cả các bạn tại HD Càfe thêm lần nữa mình xin gởi đến các bạn lời cảm ơn rất chân thành, hẹn gặp lại các bạn.
Thân mến Crazy
** PS đặc biệt gởi lời cảm ơn đến Linhmoitoanh Sinh lời cảm ơn ..thật zui zẻ nhe :))

crazy

Phòng ko có máy chiếu mô, TV plasma 200inch là coi phê rồi \:D/

Coi phê lòi con mắt mà đừng có loạng quạng trúng mấy cô PG ở đó là tui khg chịu ah nhé ! Toc nâu ơi see you Em ! hic hic

hdbladies

Banned

Tối qua định "chiu" vô coi thử mà con bạn bảo thôi thì đành thôi vậy, ngày 29 tới nhất định phải "chui" vô mới được !

Bên trên