Thư mời khai trương quán cafe HD HUẾ, 39 Lê Huân. tp. Huế

linhmoitoanh

BĐH HD Huế
Ðề: Thư mời khai trương quán cafe HD HUẾ, 39 Lê Huân. tp. Huế

Rứa "chú" không để ý là lúc mấy "đứa" nó chạy thì cái đầu gối cứ như bị bó à ... vẫn rộng thế nhưng cao một chút để tiện chạy tới chạy lui !
Bọn học sinh Nhật là học sinh chứ có phải là gái mô mà hắn cũng mặc váy ngắn tề ... chú ni "dê" quá ...

Chú đi để ý ghê hí, rứa chú ko thấy cái váy đó đc khóet 1 đường dài chạy lên ah? vẫn chạy và phục vụ bình thường mà, nếu ko thì chắc chú tín đã ko cho mặc rồi;));));))
Chú coi 18+ của Nhật nhiều quá nên bị quán gà rồi :-?:-?:-?:-?:-?

nhoctom

Chú này hơi bị cực đoan rồi, khi nào ra làm kinh tế mới biết, tất cả mọi thứ đều kê lên mà tính cả. Ban đầu đương nhiên là hơi thiếu thốn, nên cơ sở vật chất vậy là cũng ok rồi, chú đi khắp các quán cafê ở Huế mà tia đc bao nhiêu cái tên loa đáng nói, bước thứ 2 nữa sao chú ko tia vào cái menu giúp em với. Mong chú ủng hộ\:D/

Rứa "chú" không để ý là lúc mấy "đứa" nó chạy thì cái đầu gối cứ như bị bó à ... vẫn rộng thế nhưng cao một chút để tiện chạy tới chạy lui !
Bọn học sinh Nhật là học sinh chứ có phải là gái mô mà hắn cũng mặc váy ngắn tề ... chú ni "dê" quá ...

Chú đi để ý ghê hí, rứa chú ko thấy cái váy đó đc khóet 1 đường dài chạy lên ah? vẫn chạy và phục vụ bình thường mà, nếu ko thì chắc chú tín đã ko cho mặc rồi;));));))
Chú coi 18+ của Nhật nhiều quá nên bị quán gà rồi :-?:-?:-?:-?:-?

Bậy nào, em ngây thơ vô số tội, không biết 18+ nó là cái gì cả ... anh cứ đổ thừa ... há há há ... :-j

Tóm lại là cả 2 bác đều dễ cả =)) Ai hơn ai thì chờ kiểm chứng sau =)) Đi uống cf xem phim nghe nhạc thì tia sơ sơ hắn mới vui, tia mô mà kĩ quá coi chừng thấy mụn thấy thẹo thấy bọ cạp =))

chaienHD

Member

Em có down về rồi nhưng đang đợi đủ tuổi để coi, anh cần thì cuối tuần em share =))
p.s: box hơi đông lại rồi, hehe :-j

Coi vượt cấp cũng không sao mà=))=))=))=))

nhoctom

Coi vượt cấp cũng không sao mà=))=))=))=))

Nếu rứa thì phải đợi khi mô có các bậc đàn anh kinh nghiệm đầy mình cùng coi có chi ko hiểu còn hỏi =))
p.s: thôi lạc đề anh ơi, có chi cut qua topic chém anh em mình chặt tiếp :D

Lâu ko vô lại box Huế thấy anh em vẫn nhộn nhịp ghê. Quán cafe HD mở bên cạnh nhà thằng bạn mà chưa có rãnh để ghé uống, chán ghê :(

merblack

Member

tính mình thì hay khắc khe với đồ công nghệ lắm, về HDmedia thấy cái dàn đc "mệnh danh" là dùng để "nghe lossless" đã thấy nản rồi, ai dè... ko biết là nói cho đúng đồ công nghệ ko thôi, chứ vào ngồi thấy toàn chơi gì đâu ko, chẳng biết có đạt đc tới mốc là mp3 128kbps ko nữa, hay là wma 32kbps, chưa cần nói tới mp3 320kbps VBR ;)) thôi thì coi như là đến để tận hưởng cái space thoải mái cũng đc!
Nói vậy chứ chúc quán kinh doanh thuận lợi với phòng chiếu sinh viên mang tên student HDmedia

gacon1993

Member

ủa bác nói có ý j đây???? :-/:-/:-/

chaienHD

Member

tính mình thì hay khắc khe với đồ công nghệ lắm, về HDmedia thấy cái dàn đc "mệnh danh" là dùng để "nghe lossless" đã thấy nản rồi, ai dè... ko biết là nói cho đúng đồ công nghệ ko thôi, chứ vào ngồi thấy toàn chơi gì đâu ko, chẳng biết có đạt đc tới mốc là mp3 128kbps ko nữa, hay là wma 32kbps, chưa cần nói tới mp3 320kbps VBR ;)) thôi thì coi như là đến để tận hưởng cái space thoải mái cũng đc!
Nói vậy chứ chúc quán kinh doanh thuận lợi với phòng chiếu sinh viên mang tên student HDmedia

Cao thủ giấu mặt đây,

AI đây nhỉ \:D/
Coi bộ ghê gớm à nghen! Khiếp! Buổi sáng làm ~O) đã

linhmoitoanh

BĐH HD Huế

"Tính mình hay khắc khe với đồ công nghê lắm" Thật bái phục^:)^^:)^^:)^ khi mô chú show cái dàn của chú để cho anh em xem chú "khắt khe" đến "cỡ nào". Đã là đồ công nghệ mà khắc khe nữa thì chỉ có nước bán nhà:-??:-??:-??. Sao chú mãi "chọc moáy" vào cái vấn đề lossless và cái vấn đề kinh doanh của người ta thế nhỉ. Ở Huế mà có một cái HD media như vậy là cũng may phước lắm rồi. Nó có gắn thêm cái mác STUDENT hay ko gắn cũng chừng đó chuyện thôi, nếu mình không thích thì đừng có vào chứ đừng gán ép gắn nhãn mác cho người ta cái này cái nọ, sao có người ko biết "tế nhị" là gì nhỉ mà đòi "khắc khe" cái này cái nọ. Mong Chú hiểu.

merblack

Member

tế nhị lắm rồi đấy :))

Bên trên