Thư mời : ngày sinh nhật lần 1 của hội HD Nha Trang .

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang
Nhân dịp hội HD Nha Trang tròn một năm tuổi ( 23/02/2010 - 23/02/2011 ) , trước tiên kính chúc BĐH và toàn thể anh , chị ,em hội HD Cần Thơ được nhiều sức khỏe và làm ăn phát tài ! Nay , thay mặt anh em hội HD Nha Trang kính mời BĐH và toàn thể anh , chị ,em hội HD Cần Thơ dành ít thời giờ quý báu của mình , tới dự tiệc sinh nhật lần 1 của hội HD Nha Trang chúng tôi :
-Địa điểm : số 32B Đặng Tất - Nha Trang .
-Thời gian : 17h ngày 27/02/2011 .
Sự hiện diện của quý BĐH và toàn thể anh , chị ,em hội HD Cần Thơ là niềm vinh dự của chúng tôi !
Trân trọng kính mời !
BĐH Hội HD Nha Trang
MÊ HD​

nino

Member
Ðề: Thư mời : ngày sinh nhật lần 1 của hội HD Nha Trang .

xa qua hông đi được.
Chúc sinh nhật thành công tốt đẹp :)

hien20071982

Active Member

Anh em HD Nha Trang mời mình sinh nhật kìa anh em Cần Thơ ơi! có ai đi sinh nhật không?<:p<:p<:p<:p
Xa quá chắc em cũng không đi được:-@:-@
Chúc mừng sinh nhật!:)):)):))

MrCang

Member

xa quá, phải chi đem helicopter vô rước thì hay :))

Cara

Active Member

27/2 này bận đi Đồng Tháp roài, nếu không chắc mình cũng đi Nha Trang chơi luôn một chuyến để gặp gỡ mọi người trong hội hi hi
Chúc hội Nha Trang ngày càng nhiều hội viên, xôm tụ và offline khí thế nhé.

MÊ HD

BĐH HD Nha Trang

Cám ơn lời chúc tốt đẹp của Cara , Mr Cang , hien20071982 , nino và anh em hội HD-NT cũng chúc tất cả anh , chị , em HD-CẦN THƠ vui , khỏe và đoàn kết !

Chúc Hội HDNhaTrang một ngày sinh nhật vui vẽ và một năm mới tràng đầy thành viên. Quá xa nên không dự tiệc được.

COMMANDO

Active Member

Mình chúc sinh nhật hội HD Nha Trang thật vui vẻ và tràn đầy tiếng cười nhé, chúc hội Nha Trang ngày càng lớn mạnh và có nhiều thành viên hơn nữa.

hien20071982

Active Member

Mình chúc sinh nhật hội HD Nha Trang thật vui vẻ và tràn đầy tiếng cười nhé, chúc hội Nha Trang ngày càng lớn mạnh và có nhiều thành viên hơn nữa.

lâu quá không thấy Commando ra uống cà phê

Bên trên