Thư mời ... offline chui

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

kiukiu

Well-Known Member
Kính thưa toàn thể anh chị em HD Hà Nội, anh chị em bạn bè thân quen với HDHN trên khắp vùng miền.

Kính gửi ban điều hành HDHN và trưởng môn nhân các bang phái Lossless, Phim Ảnh nói chung; Thúy Nga, Như Quỳnh, Nhiếp Ảnh, Nhậu Nhẹt nói riêng

Hôm nay 11.11.11 - đẹp giời, nên em đánh liều qua mặt các cụ oánh vào đây dăm dòng gan ruột với anh em.

Em - trẻ chưa đến, già chưa tới nhưng bấm ngón lẩm nhẩm về thâm niên la liếm tại cái chốn đô hội HDHN này cũng được dăm tuần trăng, thành thử kỷ niệm với các bác thì nhiều, tình yêu với bang hội thì lớn, dẫu rằng cái tuổi hưu non đang hưởng khiến ý chí dường như đã cạn .... nhưng vẫn mong có những dịp hạnh ngộ cố nhân, đối ẩm bằng hữu, giao lưu kết bạn như tiêu chí của HDHN từ thủa sơ khai ...

Nay, cũng chả nhân ngày gì, chỉ là dịp thu đi đông lại, mát mẻ, xin kính mời tất cả các bác, các anh, các chị, em, gấu thỏ, cáo, sư tử đính kèm tới dự buổi gặp mặt thân tình, có chút đỉnh nhậu nhẹt tùy tâm, đối ẩm tùy ý .... thiết nghĩ cũng là cơ hội để hâm nóng nhau trong cái tiết trời lạnh giá này.

Địa điểm :

Quán Mộc Tồn nhà sàn - 61 Lê Văn Lương

Thời gian : 18h thứ 7 ngày 12/11/2011.

Ghi chú : ngoài mộc tồn quán còn mì xào bò rất ngon, bác nào máu đi, nhưng bị gút có thể an tâm :x, còn cái chất cay cay có thể thay bằng nước ngọt :D ( em giờ cũng chỉ chơi loại này thôi ạ :D )

Rất mong sự hiện diện của mọi người :)
Xin chân thành cảm ơn các bác

Em

Kiukiu

ngocthanh8106

Ðề: Thư mời ... offline chui

Đọc cả bài diễn văn ko thấy con Cọp...đành ở nhà vậy! Hic hic

kiukiu

Well-Known Member

dh201hy

Well-Known Member

Tiếc quá, chiều mai em lại phải đi ăn cơm bụi giá cao mất rồi.

ngocthanh8106

............. gấu thỏ, cáo, sư tử đính kèm tới dự buổi gặp mặt thân tình, có chút đỉnh nhậu nhẹt tùy tâm, đối ẩm tùy ý .... thiết nghĩ cũng là cơ hội để hâm nóng nhau trong cái tiết trời lạnh giá này.
............
Xin chân thành cảm ơn các bác

Em

Kiukiu

Thích dc mời trong hàng ngủ sở thú hà...mà ko có

trantien0072

Well-Known Member

Cũng chưa hiểu lắm về ý tứ của cuộc off này, nhưng theo A thì nên off chính là cofe, sau đó đến mục nhậu nhoẹt sau.

kiukiu

Well-Known Member

Cũng chưa hiểu lắm về ý tứ của cuộc off này, nhưng theo A thì nên off chính là cofe, sau đó đến mục nhậu nhoẹt sau.

Dạ, chủ yếu là ae gặp nhau thôi, lấy lí do sn em và ku khách vừa rồi ý mà, off chui mà anh^^, cũng chả hẳn là nhậu vì ai ăn đến đâu thì ăn, uống bao nhiêu thì uống, chứ cứ hùng hục nản lắm :D

HDCP

Super Moderators

11.11.11 là ngày gì vậy ta?

vuthehoa

Đi tham gia song mới đọc thấy thư mời,tiếc thật nhưng vẫn còn phê con têtê,cảm ơn anh em một buổi tối vui vẻ và nhiều ý nghĩa,tuy vẫn mệt nhưng vẫn cố lê lết tấm thân già lên làm vài chữ rồi ngủ tiếp,hôm nay ngày ngir mà.

linhnguyen5187

Đi tham gia song mới đọc thấy thư mời,tiếc thật nhưng vẫn còn phê con têtê,cảm ơn anh em một buổi tối vui vẻ và nhiều ý nghĩa,tuy vẫn mệt nhưng vẫn cố lê lết tấm thân già lên làm vài chữ rồi ngủ tiếp,hôm nay ngày ngir mà.

Thẳn nào mà sáng sớm ra đã gọi cho em sớm thế! Hóa ra là do tuổi cao nên khó ngủ! :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên