Tiệc chia tay bác phucbeo - kính mời các dũng sĩ diệt mồi và ziệu

vuchaulong

Active Member
Thay mặt anh Phúc xin kính báo đến toàn thể anh em HD Hải Phòng. Sang tháng anh Phúc sẽ chính thức di cư vào Nam. Vì thời gian lo nhiều việc quá nên chưa đến tận nhà chào anh em được nên có nhã ý mời anh em đến nhà chia tay và hoàn thành nốt chai John 5 lít.

Thời gian là bữa trưa chủ nhật 12.02.2012. Xin mọi người đừng bỏ lỡ dịp may. Tối nay có ai đi mega thì ới nhé!

tnm

Well-Known Member
Ðề: Tiệc chia tay bác phucbeo - kính mời các dũng sĩ diệt mồi và ziệu

Em đăng ký 1 chân với bất kỳ tiết mục nào :-j 8-X

xmen1604

Active Member

Em lại ko đi dc mai cúng 100 ngày ông già vợ :((

buihung

Administrator

Em cũng vừa từ Mega về, trưa mai em đến muộn một tý.

tiendat

Active Member

Chưa thấy ảnh ọt gì nhể. Chúc bác Phúc lên đường nhiều may mắn.
Có khi lại gặp bác ở SG dễ hơn gặp ở HP ấy chứ!

buihung

Administrator

Toàn ông cắm đầu vào ăn với điều binh khiển tướng thôi, chả ai chụp ảnh cả bác ạ.

quanghaiphong

Well-Known Member

Hôm qua tướng ngồi voi nhieeuf quá nên loan lưng thì thôi rồi.Chiều nay đi gặp hội người mù có ai đi không nhỉ

vuchaulong

Active Member

Hải Đăng thôi. Cho sạch. Anh em mình tự đấm cho nhau dưới bể.

HHN

Active Member

Toàn ông cắm đầu vào ăn với điều binh khiển tướng thôi, chả ai chụp ảnh cả bác ạ.
Có mỗi thằng chụp ảnh thì lại không đến được :D

vohaidong

Active Member

Vì ông VCL báo quá muộn nên ko xin quota đến được. Chúc Đại ka Phúc và gia đình bác thành công và hợp với '' phong thủy '' nơi định cư mới. Khi nào cần chuyển đồ Bác ới 1 câu để anh em HDHP tập trung khiêng chuyển giúp Bác. Cái phòng tra tấn của Bác phả có chút nghề mới khênh được , ko có nghề thì chẳng may làm sao thì đứt ruột mất.

buihung

Administrator

Chịu ông VHĐ, 11h đã đi ngủ trưa.

vohaidong

Active Member

Nói phét. Ông VCL gọi tôi là hơn 11h 30 nhé.

meodenhp

Chúc bác Phúc béo và gia đình gặp nhiều may mắn. Ít được gặp nhưng xin giữ mãi những kỷ niệm đẹp về bác. Vudt(audiovnclub)

vuchaulong

Active Member

Nói phét. Ông VCL gọi tôi là hơn 11h 30 nhé.

Trích nguyên văn: "Tôi đang ăn trưa, đi ngủ rồi" nghĩ một lúc sợ chưa đủ công lực nên đổi thành: "tôi ăn sáng muộn nên ngủ trưa luôn"

vohaidong

Active Member

Trích nguyên văn: "Tôi đang ăn trưa, đi ngủ rồi" nghĩ một lúc sợ chưa đủ công lực nên đổi thành: "tôi ăn sáng muộn nên ngủ trưa luôn"

Thần soi đại sơn vương. Ô tổ chức thế thì phải nhìn lại cách thức nhé. Đừng hỏi tại sao nhiều nhé.

vuchaulong

Active Member

Nguyên nhân là do vầy:

Bác phúc quên mất pass và không nhớ hết được điện thoại của 1 số anh em nên nhờ tôi post bài chứ tôi có định tổ chức gì đâu mà đây có phải event của tôi đâu. Chắc ông đang trách bác Phúc phỏng. Nếu nhận thấy có nỗi thì thành thực nhận khuyết điểm chứ lôi thêm tôi vào không giảm nhẹ được đâu. Nhóm HP hoạt động trên phương châm là hú lên ai có điều kiện hoặc hóng hớt thì tham gia chứ Đảng Đoàn gì đâu mà phải tổ chức. Có tổ chức hoành tráng cũng được chục mạng, không hoành tráng thì được 6 mạng.

vohaidong

Active Member

Nguyên nhân là do vầy:

Bác phúc quên mất pass và không nhớ hết được điện thoại của 1 số anh em nên nhờ tôi post bài chứ tôi có định tổ chức gì đâu mà đây có phải event của tôi đâu. Chắc ông đang trách bác Phúc phỏng. Nếu nhận thấy có nỗi thì thành thực nhận khuyết điểm chứ lôi thêm tôi vào không giảm nhẹ được đâu. Nhóm HP hoạt động trên phương châm là hú lên ai có điều kiện hoặc hóng hớt thì tham gia chứ Đảng Đoàn gì đâu mà phải tổ chức. Có tổ chức hoành tráng cũng được chục mạng, không hoành tráng thì được 6 mạng.

Ai dám trách đại ka. Tôi chỉ trách ông thôi ( Đùa tý nhé ). Ko cần nói nhiều nhưng ai cũng biết đại ka đóng góp vào hoạt động của CLB như thế nào. ĐÚng lý ra ông và các bô lão phải làm 1 trận theo đúng chất của Đại ka cũng như tinh thần chung của anh em CLB. Việc này ko thể áp dụng như thú vui tao nhã của ô vào những ngày cuối tuần cứ '' hú '' lên là oke. Tôi ko phải là người cầu kỳ nhưng nhiều việc cần phải chỉn chu hơn thôi.
Đấy là quan điểm của tôi thôi và mạnh dạn góp ý như vậy ( tôi cũng hiểu ko tham gia được với các ông đầy đủ thì tôi cũng thiệt thòi lắm chứ vì cũng thik hóng hớt lắm).

Tieubaocaca

Active Member

Chúc anh Phúc và gia đình mọi việc thuận buồn xuôi gió. Không biết anh đã chuyển gia đình vào Nam chưa? Mấy hôm nữa em có xuống HP, hy vọng kịp gặp anh để chào.

vuchaulong

Active Member

Ai dám trách đại ka. Tôi chỉ trách ông thôi ( Đùa tý nhé ). Ko cần nói nhiều nhưng ai cũng biết đại ka đóng góp vào hoạt động của CLB như thế nào. ĐÚng lý ra ông và các bô lão phải làm 1 trận theo đúng chất của Đại ka cũng như tinh thần chung của anh em CLB. Việc này ko thể áp dụng như thú vui tao nhã của ô vào những ngày cuối tuần cứ '' hú '' lên là oke. Tôi ko phải là người cầu kỳ nhưng nhiều việc cần phải chỉn chu hơn thôi.
Đấy là quan điểm của tôi thôi và mạnh dạn góp ý như vậy ( tôi cũng hiểu ko tham gia được với các ông đầy đủ thì tôi cũng thiệt thòi lắm chứ vì cũng thik hóng hớt lắm).

Chợt thấy ông cũng rất niều khi vẫn để cái chữ ký như ngày nào anh em thảo luận đấy!!! Tôi chỉ dám khoe qua careless uýt pơ thôi.

Bên trên