Tiết kiếm + update + sửa chữa phòng ngủ = Ver 2.0

hoangtq

Well-Known Member
Ðề: Tiết kiếm + update + sửa chữa phòng ngủ = Ver 2.0

Cùng quan điểm là bác để loa lên kệ nhiều quá, nhìn hơi rối.
2 loa nghe nhạc đặt gần nhau vậy có ảnh hưởng tới hiệu quả nghe k nhỉ ?

ngduyh

Ý kiến của bác rất chính xác và em đã điều chỉnh. Tuy nhiên vì là phòng ngủ cho nên cũng phải gọn gàng một chút do vậy em đưa 2 loa nghe nhạc ra ngoài chứ không để như trước. Cõ lẽ sang năm em phải kiếm cái phòng nghe nhìn của riêng mình....lúc đó sẽ treo đôi loa Bose lên....

Cùng quan điểm là bác để loa lên kệ nhiều quá, nhìn hơi rối.
2 loa nghe nhạc đặt gần nhau vậy có ảnh hưởng tới hiệu quả nghe k nhỉ ?

myozuka

Member

Kết, gọn gàng, đẹp đẽ...
Phần audio toàn hàng Anh nòi, bác chắc là fan của nhạc vocal phải ko? Bộ này nghe vocal, hòa tấu chắc phê lắm đây.

Phòng ngủ của bác này chắc ngủ mình wa . Vợ nó nhìn thấy đống máy móc này thì nó cắt .....:(

zenphan

Member

khá đẹp nhg neu co 1 em minh dây nữa là nhất rồi .

vodanh81

Member

Em vote cái kệ nhà bác, chứa được nhiều thứ ghê.

ngduyh

Dạ vầng, chỉ có bác là hiểu em...Em quay quắt mãi mới kiếm được bộ Linn này bác ạ. Em thì Volcal, Jazz và "Giao Hợp Hưởng Sướng" là chính.

Kết, gọn gàng, đẹp đẽ...
Phần audio toàn hàng Anh nòi, bác chắc là fan của nhạc vocal phải ko? Bộ này nghe vocal, hòa tấu chắc phê lắm đây.

Chỉnh sửa lần cuối:

ngduyh

Em thì chưa có bác ợ, tuy nhiên sang năm em cũng có kế hoạch di cư mấy món này sang nơi khác chứ để ở phòng ngủ nhiều bác chê quá.

Phòng ngủ của bác này chắc ngủ mình wa . Vợ nó nhìn thấy đống máy móc này thì nó cắt .....:(

jambon

Active Member

Bose xem phim nghe hay không bác? TV bác nên hạ ngang tầm mắt để xem lâu ko mỏi cổ, tv của bác để cao quá, dù có hạ xuống 10cm chẳng nhầm nhò gì đâu vẫn cứ cao.

ngduyh

Chào bác,
- Tivi em hạ xuống giờ cao 1m, nằm trên giường cao 40cm. Em nằm xem thấy thoải mái. Có thể là em quen như vậy.
- Theo ý kiến cá nhân em thì một bộ Bose Complete nói riêng và loa Bose nói chung thì khi nghe nhạc các Audiophile ko đánh giá cao hãng này lắm. Nhưng xem phim, hay hát karaoke thì khác. Nhận xét của em gói gon trong 4 chữ "không thể xem thường".

Bose xem phim nghe hay không bác? TV bác nên hạ ngang tầm mắt để xem lâu ko mỏi cổ, tv của bác để cao quá, dù có hạ xuống 10cm chẳng nhầm nhò gì đâu vẫn cứ cao.

nokia6681

Member

Bác chủ cho hỏi loa center và surround BOSE bác mua ở đâu vậy, em cũng rất thích bộ này mà kiếm chưa ra.Thank

ngduyh

Ở VN cứ 10 nhà có loa bình dân thì có đến 5 nhà có Bose 301 :). Nếu bác đã có bose 301 thì bác cứ chơi như em thôi lúc cần nâng cấp bán cũng dễ lắm bác ạ. Hê hê...còn về chất lương thì bác cứ yên tâm...Cần hỗ trợ gì bác cứ alô em 0908322588

Chỉnh sửa lần cuối:

andylauvt

Còn cái amp Achemist + cái CDP Phi 850 sao k list ra vậy bác chủ ???

ThanhtrangHTKT

Active Member

Bác chắc là fan của Linn rồi! :D
Em cũng đang từng bước tiến sang dùng đồ Linn, nhưng Linn thiết bị gì cũng chẳng rẻ! Phải phân bổ mức đầu tư ra nhiều năm chứ làm 1 phát gần trăm củ em chịu không nổi! :D

hoaiphuc

cái máy lạnh lâu ngày sử dụng bị nhiểu nước là chết cái tivi bác oi !

Bác này giống mình cái tivi để dưới máy lạnh hôm nào trở trời cái máy lạnh nhỏ nước hay vệ sinh máy lạnh thì thôi rồi

minhduc345

thiết kế gọn gàng đẹp mắt
bác cho em hỏi bose 301 làm font có ổ không vậy

Bên trên