Tìm 1 phim hay kiểu như "Vượt Ngục" sao mà khó thế ???

nimmoHP

Ðề: Tìm 1 phim hay kiểu như "Vượt Ngục" sao mà khó thế ???

Đọc hết 23 trang duy chỉ thấy 1 bạn nhắc đến mad men. Những thể loại trinh thám, hành động, viễn tưởng, sitcom quá nhiều rồi. Mọi người hãy thử mad men xem, mình nghĩ đây là 1 bộ hay và ss sau thì hay hơn ss trước. Hiện đã có ss 6 rồi nhưng sub Việt thì chỉ đến ss 2. Mình tâm đắc bộ này cùng với Breaking Bad và Game of Throne ( GOT thì chỉ xem đến ss 2 do lỡ đọc truyện rồi, nhưng rõ ràng là phim rất hay). Còn những bộ còn lại mình chỉ xem đúng ss đầu hoặc vài tập đầu là ngưng.

Oriental_Noodle

Active Member

Đọc hết 23 trang duy chỉ thấy 1 bạn nhắc đến mad men. Những thể loại trinh thám, hành động, viễn tưởng, sitcom quá nhiều rồi. Mọi người hãy thử mad men xem, mình nghĩ đây là 1 bộ hay và ss sau thì hay hơn ss trước. Hiện đã có ss 6 rồi nhưng sub Việt thì chỉ đến ss 2. Mình tâm đắc bộ này cùng với Breaking Bad và Game of Throne ( GOT thì chỉ xem đến ss 2 do lỡ đọc truyện rồi, nhưng rõ ràng là phim rất hay). Còn những bộ còn lại mình chỉ xem đúng ss đầu hoặc vài tập đầu là ngưng.

Thanks bác. Em có nghe nhiều người khen Mad Men. Để tối về down coi thử. Em coi đủ hết các thể loại, đúng là mê phim quá trời :).

phim123tv

Homeland, Hostages, Grimm, Sons of Anarchy đều khá ổn bạn ạ. Bạn có thể xem trên website phim123.tv của mình (quảng cáo chút, mong mod đừng ban ^^)

todprime

Phim bộ mỹ giờ chỉ xem mỗi TWD :)

DungScofield

Mấy bộ mới ra chưa ấn tượng lắm, mình h cũng xem mỗi The Walking Dead và Once Upon a time.

xicklo

Well-Known Member

Once Upon a time mình đang định xem nhưng phần 1 link die hết trơn rồi

tiachop

Well-Known Member

Em mới xem xong Vượt ngục - Prison Break.
Em có thắc mắc hỏi ai xem rồi là cái túi tiền 5 triệu USD rơi xuống nước giờ rơi vào tay ai?

Em có thắc mắc giống bác, nhưng theo dõi thì chỉ biết là đã mất và k biết ai lấy. Và không biết Michael Scofield có thực hiện lời hứa là chăm sóc cho con gái của Charles Westmoreland hay k ??

a_xuen

sau Breaking Bad thì có lẽ có true detective có thể thay thế được

BB,game of throne. twd xem ngay keo phi

DungScofield

Dạo này có nhiều phim mới hay quá các bác

manh12994

Re: Ðề: Tìm 1 phim hay kiểu như "Vượt Ngục" sao mà khó thế ???

How I met your mother xem hết cả bộ rồi không thể nhịn cười mà yếu tố tình cảm cũng hay. Còn Friends thì kéo torrent 25% rồi xem thử 2 tập đầu không hiểu gì phải bỏ.

DungScofield

Fargo mới ra rất hay bác ah, nh e toàn xem subeng vì subviet làm chậm quá, 3-4 ngày sau mới có subviet. phim này ra thứ 4 hàng tuần.

OSB

The Blacklist và Common Law cũng hay mà bác. NCIS Los Angeles cũng vậy.

Bên trên