Tìm được chỗ bán đĩa HD-DVD và Blueray 700K

dino

Active Member
Ðề: Tìm được chỗ bán đĩa HD-DVD và Blueray 700K

hic cái này chắc dân chơi HDRIP ko ngó tới lun :D

Có thể ở hà nội và tp hcm còn những nơi bán đĩa rẻ hơn rất nhiều. nếu ai biết thì cứ post địa chỉ cho các mem tham khảo. all for 1 mà.

buihung

Administrator

Có thể ở hà nội và tp hcm còn những nơi bán đĩa rẻ hơn rất nhiều. nếu ai biết thì cứ post địa chỉ cho các mem tham khảo. all for 1 mà.

Bác Havu và các các bác khác đã nói là ở trên này khuyến khích việc chia sẻ chứ không đồng ý các hình thức bán đĩa phim bạn ạ.

duycom

Ban Quản Trị

Đĩa film ở đây là bluray gốc đấy bạn, ko phải đĩa HDrip.
Cái này vẫn còn hiếm, hay có thể nói là rất rất hiếm ở VN.

HD 1080p

Bác Havu và các các bác khác đã nói là ở trên này khuyến khích việc chia sẻ chứ không đồng ý các hình thức bán đĩa phim bạn ạ.

Đĩa HD-DVD và BluRay thì tại sao không đồng ý cho bán :cool: ?
Cậu nào có lý do nào chính đáng thì nói thử xem nào >:/ b-(

dinhvannam

Mình rất muốn biết nguồn bán bluray giá rẻ.
Bác nào biết chỉ giúp nhe.
Cám ơn nhìu nhìu

Aleksi

Gớm, ti vi nhà các bác phải to bằng cái thúng thì mới săn HD mí cả Blue Ray... Chứ con LCD 21' nhà em thì 720p hay 1080p cũng chẳng phân biệt nổi nữa là :D.

binbin

sắm cái home theatre trước cái đã >_<

bbb

Well-Known Member

Đĩa Blu-ray với HD DVD thì tui thường oder trên Amazon :)>- Chứ down torrent lâu lắm

iamivn

Một thông tin về BD nữa là Panasonic đã tung ra đầu BD30 và dàn BD 5.1 model BT100, hàng ngon giá rẻ giật mình :)

bbb

Well-Known Member

Cũng không phải là đại gia, những phim được tui order thường là những phim rất hay mới bỏ tiền ra mua. Cho nên thỉnh thoảng mới mất tiền thôi, còn thì toàn down DVDRip cho những phim chỉ xem cho biết 8->.

Chứ còn ADSL ở VN :-o, tui thường hoạt động trên GFXnews, tracker chuyên về tài liệu đồ hoạ, tốc độ down lúc nào cũng 200 KB/s (max speed của mình), còn up thì cứ lèo tèo dưới 20KB/s. May là tài liệu ở đây nó cũng chỉ vài GB 1 đĩa training(may mà mình toàn down stock là khoảng vài trăm MB mỗi lần, ít khi down video training), chứ nếu mỗi đĩa tương đương với 1 phim HD thì nuôi sao nổi acc ^:)^

stomper10

No chi la cai cua thang TQ lam thoi chu khong phai bluray goc dau bac.Phim HD tai My ban da la hon 30do 1 dia roi lam j co cai ja do o vn

Bên trên