Tìm film theo yêu cầu trong hội HD Vũng tàu.

meoconred

Member
Ðề: Tìm film theo yêu cầu trong hội HD Vũng tàu.

Ai có phim bản này cho mình xin cái : The.Hunt.for.Red.October.1990.BluRay.1080p.DTS.x264-CHD

hongquyet

Active Member

Ai có phim bản này cho mình xin cái : Nhà Có 5 Nàng Tiên HD. Thanks.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Tìm film theo yêu cầu trong hội HD Vũng tàu.

Ai có phim bản này cho mình xin cái : Nhà Có 5 Nàng Tiên HD. Thanks.

Phim mới thì thường phải chờ lâu mới có link download, AE HDVT săn phim dữ lắm nên có link là có trong HDD thôi Bác ạ.

bauthui1983

Active Member

Ông này nói thế thì tui hỏi làm gì ? Thà nói ko có link còn dễ chụi hơn.

Nói vui thui mà! Bác làm gì mà căng thẳng thế?????
Bác langthangvn mới nói có nhiêu đó mà bác căng thẳng thế này, nếu em gặp bác ngoài đời thì chỉ nhìn nhau uống cafe thui, chả dám chuyện trò, chém gió với bác đâu!

hongquyet

Active Member

Nói vui thui mà! Bác làm gì mà căng thẳng thế?????
Bác langthangvn mới nói có nhiêu đó mà bác căng thẳng thế này, nếu em gặp bác ngoài đời thì chỉ nhìn nhau uống cafe thui, chả dám chuyện trò, chém gió với bác đâu!
Không có ban căng đâu bác. Căng thẳng càng không. Đầu năm mới nói sao cho dễ nghe chút xíu. Hì . Happy New Year.

cuongtn87

Well-Known Member

Ông này nói thế thì tui hỏi làm gì ? Thà nói ko có link còn dễ chụi hơn.

bác langthangvn nói vậy là đúng rồi! ko thì bác chịu khó đợi tầm 3-4 năm gì đó là có phim ah
như phim long ruồi hoặc một số phim chiếu tết khác! 4-5 năm rồi còn chưa có được bản DVD bán ra ngoài thị trường nữa mà!

langthangvn33

Uploader

Không có ban căng đâu bác. Căng thẳng càng không. Đầu năm mới nói sao cho dễ nghe chút xíu. Hì . Happy New Year.

bác ơi ,em giởn thui ,chứ có link anh em share liền .... hoặc có là anh em down về liền và sẵn sàng chép free cho bác ... không có gì đâu bác đừng hiểu lầm

cuongtn87

Well-Known Member

bác ơi ,em giởn thui ,chứ có link anh em share liền .... hoặc có là anh em down về liền và sẵn sàng chép free cho bác ... không có gì đâu bác đừng hiểu lầm
bác Khôi ăn tết sao rồi? đầu năm lại chém bão làm mem nóng mặt rồi kìa!

phuochalan

Well-Known Member
Cứ có đĩa là có phim..HDVT cũng toàn tay bự cả....Anh em cứ bình tĩnh...Thấy Paris by Night 107, Skyfall... ra cái là anh em đã hốt ngay trong đêm...Mấy anh em nơi khác còn kêu ầm trời. Các bác cứ chịu khó bớt chút time, mỗ ngày đá qua topic lần...gì cũng có

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Tìm film theo yêu cầu trong hội HD Vũng tàu.

bác Khôi ăn tết sao rồi? đầu năm lại chém bão làm mem nóng mặt rồi kìa!

đang langthang xì gòn .... tết vui khiếp giờ thấy bia rượu là sợ .... chém gió 1 tí mà ....hihiihh....chú cuong kinh doanh dịp tết sao rùi ....hihiihh

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Tìm film theo yêu cầu trong hội HD Vũng tàu.

Cứ có đĩa là có phim..HDVT cũng toàn tay bự cả....Anh em cứ bình tĩnh...Thấy Paris by Night 107, Skyfall... ra cái là anh em đã hốt ngay trong đêm...Mấy anh em nơi khác còn kêu ầm trời. Các bác cứ chịu khó bớt chút time, mỗ ngày đá qua topic lần...gì cũng có

chú Huy nói đúng sky fall với 12 con giáp có link tốt là anh em down ngay trong đêm ,nóng hổi kẻo nó nguội khó chịu lắm ....

Bên trên