Tìm phần mềm nghe nhạc trên Android có chức năng airplay

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Hiện tại mình đang sử dụng Honey cho LG optimus G để chơi nhạc không dây. Thiết bị tiếp nhận và phát ra loa chính là ZTV A Class. Tuy nhiên mình thấy Honey cũng chưa thật sự ổn định.
Các anh em trên 4rum cũng dùng điện thoại android và android box nhiều xin tư vấn ngoài honey ra thì còn apk nào chơi nhạc có chức năng airplay ổn định như itunes trên IOS và window không ?

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: Tìm phần mềm nghe nhạc trên Android có chức năng airplay

Mình dùng Airprin Pro ổn định mà bạn

dungtoandung

Well-Known Member
Ðề: Tìm phần mềm nghe nhạc trên Android có chức năng airplay

Ngoài ra Bubble UPnP để quản lý va play nhạc không dây đến nhiều thiết bị cũng rất hay, chơi cả flac hay dts bác nhé.

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Tìm phần mềm nghe nhạc trên Android có chức năng airplay

Ngoài ra Bubble UPnP để quản lý va play nhạc không dây đến nhiều thiết bị cũng rất hay, chơi cả flac hay dts bác nhé.

Phần mềm này là giao thức DLNA bác nhỉ? Trên Optimus G của em trình chơi video mặc định cũng có giao thức DLNA rất tuyệt với A Class rồi

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Tìm phần mềm nghe nhạc trên Android có chức năng airplay

Phần mềm này là giao thức DLNA bác nhỉ? Trên Optimus G của em trình chơi video mặc định cũng có giao thức DLNA rất tuyệt với A Class rồi

Op ti mớt G đình đám tích hợp sẵn ui mà bác vẫn đi tìm em có nước non đẹp hơn xao :)

thaovjp89

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tìm phần mềm nghe nhạc trên Android có chức năng airplay

Để cho thầy giáo khám phá tí sau những giờ dạy học :)

Tại rờ em mới bik bác ấy là Thầy giáo, chắc thầy ấy tìm được niềm cảm hứng mới cho mấy chú Android box roài :D

LUC QUYET CHIEN

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Tìm phần mềm nghe nhạc trên Android có chức năng airplay

Tại rờ em mới bik bác ấy là Thầy giáo, chắc thầy ấy tìm được niềm cảm hứng mới cho mấy chú Android box roài :D

còn trẻ là cứ phải chơi và khám phá bác ạ. em có một niềm đam mê công nghệ không biết phải nói sao.

trình chơi mặc định của LG G nó tích hợp DLNA thôi bác. Còn em là muốn đúng chuẩn Airplay

Bên trên