Tin hot đổi sim 4G Viettel

ngochann

Dành cho bác nào chưa đi đổi sim 4G có tin hót hót. Từ ngày 8/3 bác nào chưa đi đổi sim 4G của Viettel đi đổi sẽ được cộng 10Gb miễn phí vào tài khoản sử dụng. Bác nào chưa đi đổi thì đổi đi nhé, kiếm ít Gb về tán gái và trải nghiệm cái mà Viettel quảng cáo là mạng gấp 7 - 10 lần xem nó như thế nào?

Mộc niên2017

haha tùy vào từng thời điểm mà bác, bác không nghe nhân viên cskh Viettel thường nói thế ah. Mà công nhận có 10gb dùng lướt web mướt quá

Quang Cảnh89

10 gb lo chả mướt hả bạn, được free sướng thế còn gì. Nhưng mà từ ngày có 4g t chơi game cũng đỡ lag, chứ ngày xưa dùng 3g hết tốc độ cao có mà giật tung chảo luôno_O

Mộc niên2017

t thì k chơi game nhưng mà lại mê phim, nhất là mấy a hàng xẻng ý mê hết cỡ. Mà dùng đăng kí gói YT30 đó thì lại k đủ xem phim, dùng nguyên 3g thì ngốn quá mà hết tốc độ cao thì ôi thôi, chậm hơn con rùa nó chạy, xem mà ức chế kinh. Nhưng khi đổi cái sim dùng 4g thì thấy ok thật, mỗi tội hơi tốn dung lượng nhỉ?

Quang Cảnh89

không biết nữa, chắc mấy nữa triển khai chính thức sóng 4g thì nó có luôn. T nhớ hồi đầu mới đi đổi sim còn mất 25k, chưa có sóng 4g, giờ thì đổi sim miễn phí, cũng triển khai 4g ở gần hết các tỉnh rồi. Chắc k lâu nữa thì có gói cước 4g nữa đâu:rolleyes:. Sang tháng sau chả hạn nói chung là bác cứ chờ đi

Mộc niên2017

hiaz đành chờ thôi chứ biết làm sao. Mong rằng mau ra nhanh để còn xài xem phim, 4g dùng nhanh k có gói 4g hu :confused:

thanhhoai00

ko cần lo cái này, em sạc suốt mà. vs lại làm ăn nên cần mạng ngon lành luôn

minh đức 1

cái này thì đúng, dùng cũng ổn lắm, hết tốc độ cao rồi mà vẫn xem phim đc bt luôn hêhehe

Bên trên